ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาลูก PITBULL มีใบ ราคา 4000-5000
  • รา คา แบบ นี้ มี ใบ พอ มี มั้ง ไม ครับ
  • มีใบไช่ว่าจะสวยนะคับ
  • เห็นด้วยกะน๊าผี.............

สำหรับผมใบเพ็ดคือ กระดาษ เปล่า..ครับ

ดูที่ตัวหมาดีกว่าครับ....ราคาที่เสนอมา หายากอยู่ครับ
  • เอาสายกัดไปปั้มลูกแล้วบอก bully สิคร้าฟสุดตรีน
  • สายกัด สายเลือดดีๆ แพงกว่าบูลลี่อีกนะคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
  • อย่าเพิ่งท้อครับ ผมว่าหาดูเองไปเรื่อยดีกว่าครับของดีคุณต้อง ค้นคว้าเอง อย่ารอใครเสนอเลย เดี๋ยวพอเค้ามีมาจริงเปอร์เซนต์น้อยที่คุณจะถูกใจแน่ คนเสนอเค้าจะเสียใจ

ตอนนี้เก็บ 5000 ไว้ก่อน หมาอยู่กับเรา 10 ปี ใช่เวลาเลือกซัก2เดือนก็ไม่มีปัญหา และอีกสองเดือนคุณต้องเก็บเงินได้มากกว่า 5000 แน่นอน พร้อมกับจังหวะที่เจอหมาถูกใจ

ถึงมากกว่าห้าพันก็ซื้อได้ เพราะเราเก็บมาไว้เพื่อมันครับ อย่าเพิ่งรีบร้อน ผมก็ทำอย่างนี้ เพราะมันมาอยู่กับเราอีกนาน มันต้องเป็นเป็นเวลาที่เราได้ภูมิใจด้วยว่าหมาเราสุดยอด:m001:
  • ขอบ คุน ทุก ท่าน มาก คับ

สำ หรับ คำ เนอะ นำ

ขอบ คุน จาก ใจ .....