ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สายสัมพันธ์ จากกลัวเป็นผูกพันธ์
  • ก่อนเลี้ยงลังเลกล้า ๆ กลัว เพราะลูกเล็กมาตอนนี้ ผุกพันธ์มากค่ะรวมทั้งเด็ก ๆ ด้วย
    ไฟล์แนบ
    blaster3.jpg 105K
    blaster2.jpg 92K
    บลาสเตอร์.jpg 105K
    บลาสเตอร์2.jpg 85K
    blaster1.jpg 44K
  • ชื่นใจที่เห็นเด็กกล้าเล่นกับพิทบูล :006::006:
  • เรียงรูปผิดอะ 5555 รูปสุดท้ายนี้ปัจจุบัน 8 เดือนค่ะ ขวัญใจ ยิ้มด้วยชอบยิ้ม แต่ยิ้มแล้วสยองอะ
    ไฟล์แนบ
    บลาสเตอร์3.jpg 99K
  • มีรูปเล่นกันเยอะเลยค่ะ แต่กลัวโดนว่าลงเยอะ เอามาเป็นน้ำจิ้ม อิอิ
  • ช่วงหน้าร้อนเล่นน้ำทุกวันค่ะ ฟัดกันทุกวัน
    ไฟล์แนบ
    blaster4.jpg 96K
  • น่ารักครับ
  • ถ้าวันนึงผมมีลูก

ผมกล้าให้หมาดูแลเเละเล่นกับลูกผมมากกว่า พี่เลี้ยงซะีอีก
  • น่ารักมากครับ ผมชอบรูปเเนวนี้ที่สุดเลยอะ

ดูเเล้วรู้สึกว่าสบายตาดีครับ ดีกว่าจับหมาถ่ายยืนเท่ๆตัวเดียวเยอะเลย :o027:

ใครมีรูปเเนวนี้เอามาลงกันเยอะๆนะครับ ผมมั่นใจว่ามีกันเยอะเลยละครับ :o040:
    ไฟล์แนบ
    5210.jpg 92K
    482.jpg 89K
    ya4.jpg 107K
    ya1.jpg 102K
    2..jpg 75K
  • คนอื่นจะเอาเยี่ยงอย่างก็ต้องระวังให้มากนะครับ
    เพราะไม่ใช่หมา pitbull ทุกตัวที่ทำได้แบบนี้
    เพราะบางตัวก็กัดหมดทุกอย่างที่ไม่ใช่คน
    ผมหมายถึงสิ่งมีชีวิตอื่น ยิ่งตัวเล็กๆละยิ่งชอบเลย มันนึกว่าหนู

กับเด็ก กับคน ไม่ค่อยห่วง แต่กลัว คนที่ไม่รู้จักพิทบูลดี จะเอาเป็นอย่าง ที่ให้อยู่กับสัตว์อื่น เช่น ลูกเจี๊ยบ แมว หรือ หมาพันธุ์ เล็ก (แบบใน youtube อะ)
    ต้องคุม 24 ชม ห้ามละสายตา เพราะถ้าเกิดไรขึ้น มีแต่ตาย กับ ตาย ครับ
    ด้วยความหวังดี แล้วจะหาว่าไม่เตือนนนนนนน
  • ใช่แล้ว!!!! พอดีนี่ได้มาเลี้ยงตั้งแต่เค้าเดือนกว่า ๆ แล้วเลี้ยงอย่างลูกเลยทีเดียว 5555555 เลยรู้ว่าเค้าไม่ทำค่ะ
  • มีเหมือนกันครับ...
    ไฟล์แนบ
    เด็กๆ1.jpg 68K
    เด็กๆ3.jpg 76K
  • แต่ ส่วนใหญ่ ผมก้อเห็น พิท อยู่กับเด็กได้ เกือบทุกตัวนะครับ หมา ผม เล่นกับเด็กๆ ไม่มีอาการก้าวร้าว แต่กับหมาอื่น นี่ไม่ได้เลยครับ พุ่งใส่ ท่าเดียวเลย
  • พิทบูลไม่กัดเด็กครับ รักเด็กมากกว่านางสาวไทยอีกครับ

หมาแดงตัวใหญ่ๆหน้าย่นๆหนะครับสวยดี มีรูปตอนยืนไหม

อยากดูครับ