ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดงบ้านนอกเปิดผสม
  • ชื่ออาก้าครับ อายุ18เดือน ค่าผสม8000บาทไทย สูง21นิ้ว หนัก38กิโลกรัม
    ไม่ติดเทินใหม่
    เพดดีกรีออนไลน์ที่นี่ครับ http://pitbullzone.com/pedigree/pid/211/arga
    083-9509771[บอย] อยู่ อ.สวรรคโลก จ.สุโขทัยครับ
    รูปถ่ายเมื่อเช้าครับ
    ไฟล์แนบ
    ak2222211.jpg 102K
    ak222222.jpg 116K
    ak2222223.jpg 114K
    ak2222224.jpg 109K
  • สวยมากๆถูกใจครับ......
  • กิจกรรมยามว่าง
    ไฟล์แนบ
    ซ้อม2.jpg 119K
    Akลาก2.jpg 69K
  • ขอหลังไมค์ได้มั้ย :m011:พี่บอยยยยยยยย......
    ต่อแบบอายๆ อ่ะ..นังพอใจมันไกล้ละนะ...
    จะได้ลองคิดดู.:m015:..
  • สวยวันสวยคืนเลยนะ ไอ้ก้า กะให้มาโชว์วันงาน ก็มาไม่ได้อีก
    มาช่วยเชียร์คับ พี่บอย บูมเองคับ

สุดยอดมากคับหมาตัวนี้ ตัวจิงสวยกว่าในรูปเยอะคับ
  • พี่น้องพิดโลกเชิญหลังไมล์ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน อิอิอิ
  • ให้ชมคู่แฝดของอาก้าชื่อ"ข้าวตัง"
    ไฟล์แนบ
    P1010043 (Small).JPG 50K
  • หน้าคล้ายกันเลยวุ้ย
  • แพงตจัด
  • งั้นแลกบุหรี่ซองก็ได้ครับพี่ผี
    ไฟล์แนบ
    pimg_1557_2009-10-21-02-10-53.jpg 19K
  • อาก้าจะมีแฟนแย้ว
  • ตัว จิง เจ๋ง กว่า นี้ เยอะ!! คัฟ..
  • :063: อาก้าหล่อ และจี๊ดมากๆครับ :063:
  • ข้าวตังหล่อยังไม่เท่าอาก้า อีกหน่อยไม่แน่
    ไฟล์แนบ
    P1010059 (Small).JPG 55K
    IMG_0214.jpg 57K
    IMG_0270.jpg 63K
    IMG_0269.jpg 62K
  • ตัวหนาดีจัง เจ้าข้าวตัง
  • หนูมีอยู่แพร่ ติดต่อ 0826222618 หรือ 0807936009
  • หนูมีอะไรอ่ะ
  • อ่านแล้ว อย่าหยุด กรุณาอ่านต่อ เพราะคุนได้โดนคำสาปนี้ไปแล้ว..... อ่านต่อเลย เป็น เรื่องจริงที่เกิดขึ้นกับเด็กคนนึงในจ. พิษณุโลก เด็กคนนี้ชื่อนิ้งเป็นเด็กนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีท ี่ สาม วันนั้นเป็นวันสอบซ่อม นิ้งได้มาที่ รร เพื่อที่จะสอบซ่อม ระหว่างที่รอเพื่อน ๆ อยู่นั้น นิ้ง ก้อเหลือบไปเห็นสิ่ง ๆ หนี่ง เขาเดินเข้าไปใกล้ ๆ กับสิ่ง ๆ นั้น มันคือกล่องใส่กระดาษกล่องหนึ่ง นิ้งนั้นไม่รู้ว่าในนั้นมีอะไร แต่เขาก้อได้เก็บกล่องนั้นไป หลังจากที่เขาสอบซ่อมเสร็จแล้ว นิ้งและเพื่อน ๆ ก้อกลับบ้านทันที พวกเขาอยากรู้ว่าในกล่องนั้นมีอะไรซ่อนอยู่ ตกกลางคืนนิ้งและเพื่อน ๆ ก้อไปสนามเดะเล่น และเปิดกล่อง ๆ นั้น ข้างในกล่องมีกระดาษสีดำเขียนอยู่หนึ่งแผ่น ในกระดาษแผ่นนั้นเขียนไว้ว่า * สวัสดี เราชื่อ"เปลวเทียน"เป็นเด็กนักเรียนคนนึง เราถูกฆาตกรโรคจิด ข่มขืนและค่าหมกอยู่ในป่าแห่งหนี่ง ที่นั่นหนาวเหน็บไม่มีแม้แต่เสียงหายใจของมนุษย์ เราพยายามร้องให้คนมาช่วยแต่ก้อไม่มีคายมา ตอนนี้เราเหงาเหลือเกิน จะมีใครมาอยู่เป็นเพื่อนเราบ้างไหม ถ้าเทอไม่อยากให้เราลากเทอมาอยู่เป็นเพื่อนกันเรา จากนี้ไปเป็นเวลา 7 ชั่วโมง ขอให้เทอก็อปข้อความข้างบนนี้ ส่งต่อให้สื่ออะไรก้อได้ เป็นจำนวน 10 coppy แต่ถ้าเธอไม่ทำตาม อีก 7 ชั่วโมงนี้ฉันจะไปตามเทอมอยู่เป็นเพื่อน * หลังจากที่นิ้งได้อ่านนั้น เอก้อไม่เชื่อ และคิดว่ามีคนมาแกล้งเป็นเพียงแค่เรื่องไร้สาระ และไม่ยอมทำตาม 7 ชั่วโมงให้หลัง นิ้งและเพื่อน ๆ ก้อตาย โดยที่ไม่มีสาเหตุ ***********************************- เรื่องนี้เป็นเรื่องจริง จนถึงขณะนี้ หมอและตำรวจยังไม่สามารถรู้ได้ว่า เด็กเหล่านั้นตายได้เช่นไร __________ ตอนนี้พวกเทอได้อ่านกระทู้นี้ ก้อคงได้รับผลกระทบเหมือนกันหมด นั่นคือ เทอจะต้อง copy ข้อความนี้เป็นจำนวน 10 copy แต่ถ้าเทอไม่ทำตามที่เด็กคนนั้นขอ เทอจะต้องไปอยู่เป็นเพื่อกับเด็กคนนั้น อีก 7 ชั่วโมงให้หลัง ขอให้พวกเทอทุกคนโชคดี (ปล ห้ามส่งมายังคนเดิมที่ส่งมาอีก ไม่งั้นจะรับโทษฐานคืน) 28 96+ 1 โทษนะโดนมาอีกที