ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากถามเรื่องงานลากที่เชียงใหม่
  • อยากทราบเวลา สถานที่ (จัดที่ส่วนไหนของมหาลัยแม่โจ้) วันที่เท่าไหร่ ใครรู้ช่วยตอบด้วยนะคร๊าบ ขอบคุณมากครับ
  • TWPA

5 - 7 ธันวาคม 2551

:o010:
    ไฟล์แนบ
    Q11310.JPG 32K
  • แม่โจ้ตรงไหนหรอคร้าฟ
  • ...ไม่เคยไปแม่โจ้ด้วยสิครับ รู้แต่ว่ามีงานประกวดสัตว์เลี้ยงอ่ะ...:m109:
  • :o001:จัดที่มหาลัยแม่โจ้เชียงใหม่คับหาง่ายคับจากในตัวเมืองสิบโลประมาณนั้นคับถามใครก็รู้จักคับคนเชียงใหม่ยินดีต้อนรับคับผม
    'งานลากรู้สึกว่าวันที่6คับส่วนวันที่7เป็นงานประกวดสุนัขคับ