ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกสุนัข พิทบูล สายโชว์ครับ
  • ขายลูกสุนัข พิทบูล สายโชว์ครับ อายุ 95 วัน ครับ
    ผู้ 2 ลายเสือ กับ น้ำตาล เรดโน๊ด เมีย 1 น้ำตาลขาว เรดโน๊ด
    ขายตัวละ 5500 ทุกตัวครับ ไม่มีใบ นะครับ
    อยู่ บางแสนครับ
    เบอร์ติดต่อ 080-566-3051 อาร์มครับ

image image image image image image image image image image imageimageimageimageimageimageimage image image

รูปแม่มันครับ รูปพ่อไม่ได้ถ่ายไว้ เด๋วตามมาครับ

image image image image image
  • อย่าหาว่า ลบหลู่ เลยนะค่ะ บรีดหมาแต่ไม่ถ่ายรูป ตัวพ่อ และตอนผสมไว้ มันน่าให้อภัยมั๊ยเนี้ย
  • ทางเจ้าของตัวผู้เขาถ่ายไว้ครับ ตอนนั้นผมไม่มีกล้องอยู่กับตัว ตอนนี้กำลังติดต่อพี่เขาอยู่ครับ
  • เหลือตัวเมีย น้ำตาลขาว เรดโน๊ด ตัวเดียวครับ

ตัวผู้ขายหมดแล้ว
  • เพิ่งกลับมาถึงครับออกจากระยองมาบตาพุดตอนสองโมงครึ่งรับหมากลับมาถึงห้าโมงเย็นพอดี เสียดายไม่ทันตัวผู้ลายเสือ
    ผมคนพาไปแต่คนซื้อคือเพื่อนผมมันจะเอาไปเฝ้าบ้านโดยเฉพาะครับ ตัวเมียสีสวยน่ารักดี
    หมาผมครับที่ว่าเลี้ยงไว้ 2ตัวครับ ผู้ 1 เมีย 1
    ขอให้หมดไวๆนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCN9816.jpg 54K
    tntkennel-1276308593-58-137-89-332.jpg 73K
  • ขอบคุณมากครับพี่ ตัวผู้ของพี่ เหมือนพ่อของลูกหมาผมเลยครับ แต่ตัวนั้นสีบูล