ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Hitman X Valentine ( Cougnut ++ Buffy ) Pups
  • Hitman X Valentine ( Cougnut ++ Buffy ) น้องหมาตอนนี้อายุ 4 เดือน เลยขออนุญาตินำรูปมาให้เพื่อนๆ ดูกันหน่อย
    สนใจโทรสอบถามรายละเอียด เบอร์ 089-7866229 คุณ จรูญ นครปฐม ราคาพิเศษ สำหรับคนที่รักพิทบูลจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    hg2.jpg 45K
  • M 2
    ไฟล์แนบ
    m2 hitman.jpg 47K
  • M 3 สนใจโทรสอบถามได้เลย ขอบคุณพี่มาร์สำรับพื้นที่ครับ
    ไฟล์แนบ
    m3 hitman2.jpg 51K
  • อยากได้ m3 ช่วงนี้ถ้าไม่ติดเรื่องลูกหมาที่บ้าน คงไปเอามาแน่ .. เชียร์ ๆ ครับ..:029:
    ไฟล์แนบ
    Copy of DSCF8374.jpg 87K
  • ขอดูรูปลูกหมาหลายๆมุมได้เปล่าคับ

มันคล้ายๆภาพเก่าที่ลงเมื่อครั้งก่อนเลยคับ

อยากเห็นรูปตอนนี้คัับ จะได้ช่วยใ้ตัดสินใจง่ายขึ้นคับ
  • สนใจลายเสือคับ แต่อยากเห็็นลายๆมุมคับ
  • พี่ไม่ทำสายโชว์อีกสักชุดหละคับตอนนี้เจ้าชิวๆลงงานของสมาคมครั้งแรกที่อิมแพคผลงานไม่เบาเลยครับว่าจะกะให้จบไทยแชมป์ดันฮีทมาเลยได้ลงวันเดียวเสียดายเลยครับ ลูกหมาสวยครับพี่
    ไฟล์แนบ
    IMG_8155_resize2.jpg 43K
  • ลูกหมาสวยมากครับ
  • รู้สึกว่าจะ 35000 ใช่เปล่าครับ

คุ้นๆเหมือนเจอใน อนาจัก สัตว์ เลี้ยง

ฮิตแมน เอ้าลอ ไอดอล หมาผมเลย
  • :005: โอ้โหสุดยอดครับแม็คกับผลงานการประกวด ยินดีและดีใจด้วยครับกับผลงานเจ้าชิว ชิว :063::063::063:
    :005: ครับลูกสุนัขชุดนี้ราคาพิเศษสุดๆครับสนใจโทรคุยกันดีกว่าครับ :013:
  • ตัวนี้ลูกฮิทแมนเหมือนกัน ถ้าจำไม่ผิดชื่อออสตินเจ้าของอยู่สะเดาได้ที่1งานที่หาดใหญ่ ใหญ่มาก ไม่เตี้ยผมว่าพอดีเลย ชอบใหญ่หนาก็ใช่เลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_048.jpg 43K
    IMG_047.jpg 25K