ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รับอุปการะลูกพิทบูลใว้เฝ้าบ้าน
  • คือที่บ้านค่อนข้างเปลี่ยวครับรอบๆบ้านมีแต่ป่า....อีกอย่างสุนัขตัวเก่าผมปลดระวางตัวเอง
    น้อยใจไปกินนยาเบื่อที่พวกใจหมาหัวโขมยเอามาวางใว้...มันตายแล้วครับฝังเมื่อวาน
    ตอนนี้ที่บ้านเลยไม่มีสุนัขใว้เฝ้าบ้าน..เพื่อนๆผมก็แนะนำให้มาลงประกาศที่เว็บนี้อาจจะมีทางได้
    ลำพังจะให้ไปหาซื้อไม่รู้แหล่งครับ.....และคงแพงมากจากที่ศึกษาข้อมูลมา...
    สุนัขพันธุ์พิทบูลอาจจะเป็นอีกทางเลือกหนึ่งของผมที่มั่นใจได้ว่าบ้านจะไม่ถูกยกเค้าอย่างผ่านมาครับ
    บ้านผมอยู่จังหวัดอุทัยธานีครับ.....อย่างที่บอกรอบๆมีแต่ป่าตอนนี้ถึงฤดูการทำนาเครื่องยนต์ของรถไถนา
    จะหายเป็นจำนวนมากเผลอหลับไปแป้ปเดียว....โดนยกไปแล้ว คิดดูสิครับเครื่อยนต์ของรถไถนาเกือบๆ100กิโล
    มันยกไปได้ 2 คน พ่อผมใช้ผมยกกับเพื่อนอีก 3 คนผมยังยกไม่ได้เลย
    คุณสมบัติของสุนัขพันธุ์นี้เข้าตาผมมาก....
    ใครที่มีเลี้ยงไม่ไหวหรือจะเป็นในกรณีไหน
    ต้องการมากครับจะไปรับเองถึงที่
  • ติดต่อใด้ตามเบอร์นี้ครับ 086-592-36-86
  • วูวูเซล่า สี่ขาหาบ้านตามลิงค์เลยครับ http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J9415354/J9415354.html
  • ผงเคยลงไว้ แต่ไม่รู้ตกไปอยู่หน้าไหนแล้ว ลองไล่ค้นดูครับ
  • อุทัยแถวไหนครับผมก็คนอุทัยครับ
  • ขอบคุณมากครับ
  • หนองขาหย่างครับ....คุณ mass
  • อยู่หน้าสร้างวงค์ร้านแมสส์ว่างๆแวะมาคุยกัน
  • คุณแมสมีพิทบูลหรอคั้บ
  • ถ้าใครอยากจะขาย

ผมก็โอนะรับ
  • ทิ้งเบอร์โทร ไว้นะครับผมจะได้ติดต่อกลับไป ผมอยู่ไม่ไกลครับ แล้วมาคุยกันครับ
  • แบบนี้พอได้ไหมคับ แดงลายเสือหน้าขาวนะคับพ่อแล้วแม่คับบบบบบบบ:013:
    0848056364เก่งคับไม่แพงคับอยากได้คนที่รักจริงๆคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1594.jpg 96K
    IMG_1972.jpg 86K
    IMG_2088.jpg 91K
    IMG_2089.jpg 96K
  • พ่ออีกรูปมันไกลไปนิดดดดดดดด:030:
    มันหัดว่ายน้ำแล้วคับบบบบบ:013::013:
    ไฟล์แนบ
    toorup.jpg 100K
    IMG_1738.jpg 117K
  • มีแค่ตัวที่เลี้ยงไว้ละครับแต่ถ้าอยากได้ก็พอจะแนะนำให้ได้ครับ
    ตอนนี้เห็นลูกสายกัดแดงๆไว้น่าสนใจเอาไปเฝ้าบ้างคงจะแจ่ม