ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยดูหน่อยคับว่าเป็นยังไง
  • ขอบคุณล่วงหน้าคับC:\fakepath\รูปภาพ322.jpgC:\fakepath\รูปภาพ323.jpgC:\fakepath\รูปภาพ337.jpg
    ไฟล์แนบ
    รูปภาพ323.jpg 48K
    รูปภาพ337.jpg 60K
    รูปภาพ322.jpg 50K
  • ลูกเต้าเหล่าใครครับ
  • สายกัดเเน่ๆเลยเพราะมันสูงถือว่าดูดีนะคับท่าเป็นสายกัด
  • ผมจะเอารูปมาอีกนะคับ บอกหน่อยนะคับว่าเป็นไง
  • ตรงๆ นะคับ ผมว่าไม่ค่อยสมบูรณ์คับ ถ่ายพยาธิยังคับ ช่วงนี้หมากำลังโตควรลงทุนอัดนิดนึง แต่ถึงไงก็ต้องดูแลกันให้ดีทีสุดอยู่แล้ว จริงมั๊ย:002::013::013::013:
  • น้องเเพนด้าสีเหมือนกันเลย
    image
  • กินF1ไปเลยดีกว่าครับ..จะได้ไม่ได้บำรุงไรมาก...ครับ

ภาพมันดแปลกๆเหมือนโดนบีบอัดมาเยอะอ่าครับเลยดูแปลกๆ
    ลองตั้งกล้องดีๆครับถ่ายแล้วเอามาลงใหม่ดีกว่าครับ:062::062::013:
  • ถุงเท้าสวยดีชอบๆ
  • สายโชว์ครับ ไม่ใช่สายกัด
  • เลี้ยงให้ดีครับ ยอดหมา
  • :o001:อย่างไงก็ พิท:o001:
  • พิทบูลไม่มีสายโชว์สายกัด ถ้าไม่เคยเอาไปประกวดแข่งขันจะเรียกสายโชว์ได้ไง และถ้าไม่เคยเอาไปกัด หรือพ่อแม่มันไม่เคยลงสังเวียนกัด จะเรียกสายกัดหรือสายโชว์ได้เต็มปากเต็มคำได้อย่างไร ฮึ
  • หมาเพื่อนโผม!!!!!!
    อิอิ
    ปากห่อยเหมือนเจ้าของ
    5555555+
  • หมาสวย!

ชอบรูปแรกสวย