ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ฝากติชมด้วยนะคับ ลูกๆของเจ้าBOMAN ได้มาจากเพื่อนผมคับ KNOT นครปฐม
    ไฟล์แนบ
    l.jpg 56K
    GetAttachment.jpg 54K
    ;.jpg 42K
  • ยังงัยก็ฝากช่วยๆติชมด้วยนะคับ
  • สวย ๆ กี่เดือนละค่ะ
    เคยเลี้ยงเป็นคู่เหมือนกัน
    บ้านโคตรเละเลยค่ะ ไม่รู้ว่าเป็นเหมือนกันมั๊ย
    แต่หน้าตามันเอาเรื่องไม่ใช่เล่นเลยเนาะ
  • ผมชื่อดุ๊กนะคับ อยู่ขอนแก่นคับ ฝากพี่ๆที่ขอนแก่นด้วยนะคับ
  • อนาคตไกลครับ :o061:
  • กี่เดือนแล้วอ่ะครับ สีดำ
  • ไม่ใช้สีดำคับสีบลูคับ ประมาณ๔เดือนคับสีบลูตัวเมียนะคับ
  • หน้าเล็กและแหลมไปนิดนึง
  • ไม่แหลมเลย แต่ผมว่าแหล่มมากกว่า...สวยท้างคู่....:o037:
  • ผมไปดูตัวจิงมาแล้วคับ...บอดี้..ดีมากๆๆ...กระบอกปากก็ใหญ่ดี

ตอนนี้หมาโตแล้วคับสวยมากคับ...แต่เสียดายลายเสือเค้ายังไม่ตัดหู...

แต่ก็สวยอีกแบบนะคับ