ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากประชาสัมพันธ์ พิทบูลใฟ้ฟรี!!!
  • ผมขอฝากประชาสัมพันธ์ พอดีมีผู้เลี้ยงพิทบูลท่านหนึ่งโทรมา ต้องการให้ฟรี สำหรับคนที่พร้อมจะดูแล และเอาใจใส่ มีสถานที่ยิ่งดีมากๆ ครับ

เจ้าของเป็นผู้หญิง มีพิทบูล 3 ตัว แต่เผอิญตัวผู้ 2 ตัว โตขึ้นมาทะเลาะกัน ต้องล่ามไว้ จะพาไปฉี่ก็ลำบาก ต้องพาไปทีละตัว ประมาณนั้นครับ ที่เหลือโทรไปสอบถามได้เลยครับ

เป็นพิทบูล เพศผู้ 2 ตัว อายุ 1 ปีเศษ สีบลู กับ สีน้ำตาล
    สุขภาพสมบูรณ์ดี
    อยู่ อ.เมือง จ.สมุทรสาคร
    ติดต่อ : 086-5566404

ขอบคุณครับ

:o030:

ปล. ถ้าใครรับไปแล้ว ลงโพสต์บอกนิดนึงก็ดีนะครับผม
  • อยากเห็นรูปจัง
  • อยากได้เหมือนกันครับ แต่เมียที่บ้านบอกว่าตัวที่บ้านนะ มึงดูแลให้ดีก่อนเถอะไอ้เวรหมาก็หมาลูกก็ลูกยังจะหาเหาใส่หัวอีก
  • ไกลจังครับผมอยู่ที่ลาวอยากเลี้ยงมากมีที่ให้วิ่งกว้างมากเเต่ติดปัญหาเรื่องไปรับครับ
  • ส่งรูปมาให้หน่อยได้ม่ะคับ บ้านผมมีรั้ว เนื้อที่ 3 ไร่ เลี้ยงเจ้าพิตตัวเมีย 1 ตัว อายุ3 เดือน
    ถ้ามีรูปส่งมาให้หน่อยนะคับ เดียวไปรับเอง
    suriyamahachai@hotmail.com
  • โทรไปแล้วไม่รับอ่ะ
  • ยินดีด้วยครับคุณ Yudee13 จะรอชมนะครับ :o062:
  • โทรไปแล้ว มีคนมารับไปแล้วนะคะ ใครที่สนใจ ไม่มีแล้วนะคะ
  • คุณ TNT ครับ พอดี ผมไม่ได้ เป็นคนเอามาเลี้ยง หรอกครับเป็นพี่ ที่ ออฟฟิต ผม ครับ ผม ตัวเดียวก็แย่แล้วครับ อิอิ และ พี่ที่ออฟฟิต ผม ก็ เอาไปคืนแล้ว ด้วยครับ เนื่อง จาก พอดี มันกรรโชก ใส่ลูกของเค้า เค้าเลย ตัดสินใจ นำไปคืนเจ้าของเดิมครับ ผม
    จึงเรียนมาเพื่อ ทราบครับ
  • :006::006::006::006::006::006::006::006::006: