ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากรูปให้คุณ Varabee ดูครับ
  • สาวน้อย B@LLITA ตอนนี้อาการดีขึ้นแล้วครับ กินยามาได้ 10 วัน

จากน้ำหนัก 6 กิโล ตอนนี้ขึ้นมาเป็น 9 กิโลแล้ว จากที่ผอมเห็นซี่โครงเป็น

ซี่ๆ เห็นกระดูกสันหลังขึ้น ตอนนี้ไม่เห็นกระดูกที่สันหลังแล้ว ตอนแรกคิดว่า

คงไม่รอดแน่นอน แต่พออาการดีก็ดีใจกันมาก หมดเท่าไหร่ไม่ว่าครับ

ขอให้ลูกสาวหายเป็นใช้ได้ รอกินยาหมด และพาไปตรวจเลือดอีกครั้ง

ถ้าหายดีจะพาไปตัดหูแล้วจะมาฝากรูปให้ดูใหม่นะครับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ038.jpg 24K
    ภาพ037.jpg 22K
  • วันนี้วันหยุด เลยมีเวลาให้ลูกๆครับ กำลังเล่นกันอย่างเพลิดเพลิน
    ไฟล์แนบ
    ภาพ040.jpg 85K
    ภาพ039.jpg 77K
    ภาพ036.jpg 79K
  • แนะนำลูกชายตัวใหม่เพื่อนผมที่ภูเก็ตฝากเลี้ยงครับ FRUNGGO ตัดหูมาแล้ว

เกิดหลัง B@LLITA หนึ่งวัน ลูกของRT ตอนนี้รักษาโรคผิวหนังอยู่ เลยปล่อย

ออกมาเล่นรวมกับเจ้าBOOTHและB@LLITAไม่ได้
    ไฟล์แนบ
    ภาพ026.jpg 48K
    ภาพ014.jpg 75K
  • :013: เล่นเสร็จแล้ว โดนขังทั้งพี่ทั้งน้องเลย ซนได้ใจ :019:
    ไฟล์แนบ
    ภาพ033.jpg 79K
  • ขอให้น้องหายไวๆนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ
    ไฟล์แนบ
    28-11-08_10512.jpg 57K
  • สวัสดีคะ พี่โหน่ง ติดตาม น้อง B@LLITA ตลอดเรยคะ

ดีใจที่อาการดีขึ้นมาแล้ว เห็นรูปน้องแล้ว ตกใจเหมือนกัลลลล....

แต่เห็นภาพที่เล่นซนกับพี่ BOOTH แล้วก้อรู้สึกดีขึ้นคะ ^^

ขอให้B@LLITA หายไวๆๆ นะคะ ฝากพี่โหน่งและพี่ตุ้ย ช่วยดูแลด้วยนะคะ

B@LLITA โชคดีที่ได้มาอยู่กับครอบครัวของพี่ทั้งสอง ที่คอยดูแลน้องมาตลอด....

ขอให้ B@LLITA หายไวและกลับมาเป็น ลูกสาวที่น่ารักของพี่ๆ เร็วนะคะ ^^

อ๋อ น้องอีกคน นี้เป็นลูกของพี่ RT นี่เอง นึกว่าเป็นลูกชายพี่ BOOTH ซะอีก ^^
    ไฟล์แนบ
    P101097846412.jpg 57K
  • สวัสดีคะ พี่โน๊ต รูนี่ แผลหายแล้ว หล่อและน่ารักมากๆเรยคะ

ส่วน น้องๆๆ ทุกๆๆ คนใน คอกนี้ ยังติดตามดูผลงานอยู่นะคะ

ขอบคุณคะ
    ไฟล์แนบ
    page.jpg 73K
    balitta.jpg 70K
  • วา ครับ ฝากดูใบ ของหมันโถ ด้วยนะครับ