ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตุ่มๆมันลามเรื่อยๆ
  • ผมถามป้าแถวบ้านเค้าบอกว่า ให้เอาน้ำมันเครื่องรถที่ใช้แล้วมาทาให้มัน

ตอนนี้ผม ทามี ขมิ้น กำมะถัน น้ำมันมะกอก โอเคยังครับหรือว่าต้องมีอ่ะไรอีก

ผมสับสนไปหมดแล้วอยากให้มันหายจิงๆ ขอลายละเอียดแบบละเอียดเลยครับ
  • ช่วยผมทีครับ
  • ของผมก้อเคยเปนเหมือนกาน
    ผมใช้น้ำมันมะพร้าว ผสมกับกำมะถัน
    แล้วทาทิ้งไว้หนึ่งวัน ก่อนอาบน้ำปกติ
    หลังจากนั้นม่ายนานมันก้อหายไปเอง และที่สำคัญ
    ผิวและขนสวยมาก...ค่อยๆเปนค่อยๆไปครับอย่ารีบ
    มานม่ายด้ายทาปุ๊บหายปั๊บ หรอกคับ
    ใจเยนๆๆๆๆ:015::015:
  • ถ่ายรูปมาลงด้วยสิครับ สมาชิกจะได้เห้นภาพ จะได้ช่วยแก้ไข ^^
  • ลองมาดูกระทู้ มันแพ้หรือเปล่า ซิ..
  • คุณลองใช้ขมิ้นผง ไพรผง กำมะถันผง น้ำมันมะพร้าวบีบเย็น ผสมเข้าด้วยกันแล้วทาให้ทั่วตัว แต่เวลาผสมให้ใส่กำมะถันน้อยกว่าตัวอื่นผสมไว้ทีละมาก ๆ ก็ได้ ไม่เป็นไร ทาประมาณ 2 อาทิตย์จะเห็นผล ที่บ้านก็เป็นพอได้สูตรตัวนี้มาหายเลยขนมันสวย คุณลองใช้ดูอาจจะหาย ถ้าหายก็บอกต่อ ๆ กันไป ถ้ไม่เข้าใจโทร 087-1153686