ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ใช่งานที่แล้วมรึงผิดพลาดอย่างแรง กรูจะไปหามึงอีกครั้งให้แก้ตัว 2 อาทิตย์เจอกันน้องรัก..!!
  • เจอกันครับพี่รัก เตรียมไวตามิ้ว ไว้ให้น้องลังนึงด้วยนะพี่ เดี๋ยวจะไปล้างตา...
  • พี่บิวครับอยากไปด้้วย แต่ 17 คิดงานแต่งหลานชาย ส่วน 18 - 21 ไม่อยู่ไปดูปลาคาร์พที่มาเลย์ครับ ไปหลังจากนี้ก็ดีครับ แต่ถ้าก่อนก็ขอเป็นหลังวันที่ 12 นะครับ เพราะหลังวันที่ 4 นี้ไม่อยู่ครับไปฮ่องกง ช่วงนี้เดินสายเยอะหน่อย 5555555 ถ้าเปลี่ยนแปลงวันได้ก็ดีนะครับ แต่ถ้าพี่ไม่สะดวกผมขอบายนะครับ
  • อยาก ไป ด้วย อะ ..........
    ...............ฮื้อ ฮื้อ ฮื้อ ฮื้อ
  • ขอคำนวนก่อนแล้วกันนะครับว่า อะไร ยังไง..
  • วันนี้ดึกไม่พี่ชาย
  • ไม่ได้ไปหาเลย งานช่วงนี้ยุ่งมาก ว่างๆ จะขี่จักรยานไปเซอไพร์
  • งงเปล่าว่าใครพี่บิว
  • ปล่อยให้พี่งง ไปก่อน รอไปเซอไพร์ ดีกว่า
  • ไปอีกแร้วหรอพี่ ก้อสวยเดะพี่แฟนติดงานซะด้วย

แล้วไปยังงัยล่ะพี่บิวอย่าบอกนะว่าขับรถไปอ่ะพี่.....สวยงามเลย5555++++
  • เหออออออ..ใครวะนั่น..!! ขี่จักยานมาหาด้วย 555+ งง ได้อีกหว่ะ
    อ่ะไหนๆก็ไหนๆแล้ววันนี้เชิญเลยแล้วกัน..........................

BB และ พี่-เพื่อน ทุกท่านวันนี้รวมตัวสำนักงานใหญ่ 5 โมงเย็น BBQ Party ใครมาสายปรับ 20 %
    ทุกอย่างพร้อม ฉลามหัวค้อนผัดฉ่ากระทะร้อนนนนน ปลาหมึกทุกสายพันธุ์ กองไว้ให้คุณเลือกย่างตามใจชอบ
    ไฟล์แนบ
    F6483398-33.jpg 100K
  • ก้อสวยเด้ วันว่างด้วย เดี๋ยวเจอกัน แต่เราต้องไปปากน้ำกันก่อน ชิมิ พี่บิว
  • อยากกินหมึกย่างตัวโตๆ พ่อครัวจัดให้ด้วยนะ
    อ้อ น้ำจิ้มรสเด็ด สูตรเดิมด้วยน้าาาาาา :m030:
  • เดี๋ยวเข้ามาได้เลยน้อง อาร์ต เดี๋ยวเราแต่งตัวแบบเนี๊ยบๆ ร้องเท้า K ขาวๆ เดินตลาดสดเนียนๆ 55555+
  • 18 นี้ ทำตัวให้ว่าง เที่ยงตรงเจอกัน โชคชัยสี่ ซอย 52/1

ไม่บังคับแต่ต้องมา OK?
  • ไปทำอะไรหล่ะท่าน..??
    ว่าแต่วันนี้ว่างไม๊หล่ะ เชิญที่บ้านนะท่าน ถ้าไม่รังเกลียด..!!
  • อาจจะไปนะท่าน จะเอาหวัดไปเผื่อแผ่

กลับมาจากหาดใหญ่ ไข้แดกเลยตู
  • หวัดเล็ก หวัดใหญ่ ไร้ปัญหาครับ พวกเราพี่น้อง BB กลัวที่จะไม่มีเพื่อนล่ำในวงสุรามากกว่า..!!
    ไฟล์แนบ
    101322.jpg 99K
  • คนข้างหลังพี่บิว ไช่ dj สไปเดอร์ มั้งกี้ ที่ตื๊ดๆ ปะ 555+
  • ถูกต้องครับ...นั่นแหละ สุดยอด DJ ขั้วโลกเหนือ พริ้วไหวอ่อนนิ่ม พลิ้มเมื่อสายลมขยับ หลับได้แม้ในตอนมิกซ์เสียง โคตรเทพพพพพ..!!
  • ผมรู้จัก ... เจดี เอ๊ยยย ดีเจนัท BB SOUTH ชนัท เฟื่องอารมณ์ 555 พริ้วสุดๆๆๆๆ
  • ช่ายแล้วคับมิกซ์เสียงอยู่ยังหลับได้พลิ้วไหวมั่กมั่ก กอฟจัดดีเจมาสุดยอดมาก โคตรเทพพพพพพพพพพพพพพพพพพ
  • Oh My Goddddddddddd..!! เมื่อคืน มาฟฟฟฟฟฟฟฟ มาก
  • ขอ confirm ด้วยอีกคนนะครับ มาฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟๆๆๆๆมากกกกๆเลยเมื่อคืน โดนโพยางคำเข้าไปเด็ดมากกก...อิอิ
  • KID ROCK พี่น้อง SHORTY BOY.
    SIRE: BONE
    DAM : HALEY GIRL
    ไฟล์แนบ
    kid.jpg 83K
  • เพ็ดใครหว่า..?? เทพส๊าดดดดดดด
    ไฟล์แนบ
    La toya.jpg 123K
  • แล้วมันของใครหว่า...ติ๊กต็อกๆๆ
  • ผลงาน SHORTY BOY X LA TOYA ...8 ตัว ติดตามได้ที่นี่ เร็วๆนี้..!!

ไม่ต้อง ติ๊กต็อกแล้วครับ แมททิว มันออกมาแล้ววววววววววววววววว
  • ขออภัย ลูกสุนัขโดนจองหมดแล้วตั้งแต่เมื่อคืน
    ตาบิวจองเอง 4 พี่ฟ้าจองเองอีก 4 หมดพอดี เสียใจด้วยครับ ฮ่าๆๆๆ
  • ว้า...อดเลยเรา:o004::o004:
  • ลูกหมาชุดนี้ขนาด บิ๊กเหลียง ยังไม่กล้าแม้แต่มอง 5555+
    การเฝ้าระวังของ แทรนเลอร์ เข้มงวดมาก...!!

ขอบคุณมากครับท่าน มาเฟีย ที่เมื่อคืนทำให้ผมเสียทั้งน้ำตา และตังค์...มาฟฟฟฟฟ ไม๊หล่ะ.?
  • ผมบอกแล้วว่าGermanของเค้าดี...อิอิ
  • เหมอๆ ยังยาก โดนไปซะ 4-0 ฮ่าๆๆๆ
    ขอบคุณสำหรับค่าน้ำมันรถนะครับ
  • อ่ะ..เอากันใหญ่ เดี๋ยวเอาแบบคู่ชิงเลยดีกว่าป๋า คู่เมื่อคืนก็แค่เล่นไปแบบคนรัก อเมริกาใต้ ขับไล่ยุโรป..!!
    อย่าลืมหล่ะ คู่หน้าวางไว้ก่อนเลย 120 เป็นไง เดี๋ยวจะหาว่าใจไม่ถึง...BB ซะอย่าง
    ไฟล์แนบ
    00.jpg 89K
  • ร้านจะเปิดร้านแล้ว คุนน่ะ BB รึป่าวววววววว
    ไฟล์แนบ
    va.jpg 21K
  • เหอ ๆ ชื่อเพราะดีอ่ะ...โห ระ พา แล้วจะไปเปิดร้านให้นะ
  • "Tree Odor Waka Waka"
    ไฟล์แนบ
    DSC06695.jpg 125K
  • สนในเปลี่ยนชื่อ ร้านไม๊น้อง..??
    ไฟล์แนบ
    BARRABEE.jpg 75K
  • Sire : Snarf (พี่น้อง Bull Gotti)
    Dam : Razor edge blood
    ไฟล์แนบ
    1121.jpg 42K
  • Snarf พี่น้อง Bull Gotti
    ไฟล์แนบ
    1122.jpg 107K
  • ซาหวาดดีครับพี่ๆชาว BB ทูกๆท่าน ...

คือจะมาขออนุญาติครับ เผื่อมีใครสนใจBIGBIKEหรือกำลังมองหา ...

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=16185&page=1#Item_2
  • โผม bobby จากลพบุรี ครับ ...
    ไฟล์แนบ
    18062010446.jpg 54K
    18062010447.jpg 111K
    251[1].jpg 115K
  • ฮ่าๆๆๆ เออ บาร์ราบี ก่เจ๋งนะ แต่มานมี บาร์รามี แล้วล่ะสิ
    โหระพา แนวมากกกกกกกกกก
    ไฟล์แนบ
    linping.jpg 49K
  • :o004: เค้าเบื่อ เค้าเหงา เค้าเซ็ง ไปใหนกันหมด อะ ตะเอง :m013:
  • Waka Waka..
    ไฟล์แนบ
    DSC06713.jpg 74K
  • หมาชั้นดีต้อง คู่กับ อาหารเสริมชั้นเลิศ :m001:
    ไฟล์แนบ
    15062010321.jpg 81K
  • โทดทีคร้าบ ของจิงอยู่นี่ :m102:
    ไฟล์แนบ
    IMG_47203.jpg 95K
  • ไอ้ของจิงของมรึงอ่ะอาหารหรืออารายวะในรูปอ่ะ

จิงปะพี่บิว55555+++++
  • นั้นดิมันคืออะไรอะดรีม..หุๆๆ
  • ผมรู้ว่ามันคืออะไร มันคือ รสดี...