ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Update 30 day old Louisi Animal X E-Bay pucky By Eastside Bangkok
  • UPDATE 30 DAY OLD
    MALE 4
    FEMALE 1
    PUPPY VERY COMPACT BULLIES
    KEN 081-7118580
    EMAIL : EASTSIDE_BKK@HOTMAIL.COM
    ไฟล์แนบ
    louisi animal.jpg 100K
    DSC01401.1.jpg 124K
  • รูปตัวเมียเดี๋ยวเอามาลงทีหลังครับ
    ไฟล์แนบ
    m12.jpg 99K
    m22.jpg 101K
    IMG_3661.jpg 78K
    m4.jpg 70K
  • :m110::m110::m110::m110::m110:
  • ใครชอบเล็กโทรมานะครับ
    ไฟล์แนบ
    003-3.jpg 56K
  • ธรรมดามากๆๆๆๆๆผิดกับตัวที่อยู่ตะพานหินเลย
  • ไอ้ลายเสือ กะ พรมเช็ดเท้า ตัวนี้เห็นชอบโชว์จัง ไหนขอดูพัฒนาการหน่อยซิว่าโตมาเป็นอย่างไรมั่ง 8-9 เดือนแล้วโชว์จริงๆตอนเล็กๆเนี่ย
    อ่ะใครอยากเห็น โย๊ก มือ ครื้นนนนนนน
  • ไปทางแม่หมด เสียดาย
  • ใครชอบ compact ชุดนี้ ไม่ผิดหวังแน่ครับ
    ธรรมดาที่ไม่ธรรมดา

ไอ้ลายเสือ กะ พรมเช็ดเท้า ตอนนี้มันเพิ่ง6เดือนกว่าครับ
    รออีกซักหน่อย เอามาโชร์แน่ ไม่ต้องห่วงหรอกพี่
    ไฟล์แนบ
    m1.1.jpg 82K
  • แฟนคลับเยอะจิงๆ
    ขำๆนะยินดีรับทุกคำติล่ะกัน
    ว่ากันไปผลงานมันจะเป็นคำตอบที่ดีที่สุด
    อยากติว่ากันไปแต่อย่าเอาพวกผมไปเทียบกับใครเขาเลย
    ผมทำในส่วนของผม ไม่ได้แข่งขันกับใคร
    แค่ทำในสิ่งที่ชอบ ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    SDC10567.jpg 95K
  • :006::063::063::006:
  • :006:ทั่นเอก เข้ามาให้กำลังใจ จ้า

บูลลี่ ที่ไม่เอาแต่กินกับนอน ป้าพรไปเห็นมาแว้ว พละกำลังเหลือหลาย

ขอให้ขายหมดไวไวน๊า:063:
  • ขอบคุณมากครับป้าพร
  • นี่เหรอที่คุยว่าปีศาจน้อยตัวไหนเหมือนหลุยบ้างครับบบบบบบบบบบบบบ
  • ลูกสุนัขอยู่ ซอย สุขุมวิท 101 ครับ
    10 ปากว่า ไม่เท่า ตาเห็น แน่นอนครับ
    ลูกสุนัข คอกนี้ มี ผู้ 5 เมีย 3
    ตอนนี้เหลือ ผู้ 4 เมีย 1
    ขอบคุณที่โทรเข้ามาสอบถามกันนะครับ
    ถ้าจะเข้ามาดูโทรนัดกันก่อนได้นะครับ
  • อย่างเขาว่าเลย ตัวเล็กอย่างกับลูกหนูแฮมเตอร์
    ปีศาจมันต้องมีเขาเอก พลาดแล้ว
    เหมือนชิวาวามากกว่า

5555555555555555
    ไฟล์แนบ
    jela-jeli1.jpg 70K
  • เขามันจะงอกตอน 3 เดือนพี่ พอซัก 5 เดือนมันจะแปลงร่าง:m025: เป็นปีศาจ:m045:
    ไฟล์แนบ
    BISON_2-1-1.jpg 56K
  • ราคาเท่าไหร่อ่ะครับ..ab_jacky@hotmail.com
  • ผมอยากด้าย ครับแต่กลัวว่าหน้าจะยาว หมาเด็กตัวเล็กขนาดนี้ปากไม่น่า จะมาขนาดนั้น ผมกลัวเอาไปแล้วไม่เทิน แย่เลย
  • ใช่แล้วครับการตัดสินใจอยู่ที่ลูกค้า
    เงินของเรา เราเลือกได้
    ลองดูหลายๆแห่งนะครับ
    ส่วนคอกนี้ ผมไม่บังคับแล้วแต่ความเชื่อใจ
    พวกผมทำพัฒนามาแบบเรื่อยๆ
    ลองตามดูผลงานก่อนก็ได้ครับ
    เรื่องปากสั้นไม่สั้นนะถ้าเอาแบบฟันธงต้องรอสักปีอันนี้แน่นอน
    ผมอยากให้มองที่พ่อหมากับแม่หมามากกว่า
    การตัดสินใจอยู่ที่ท่านครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC08756.JPG 92K
  • อะอะอะอะอะอ่าว ไหนบอกว่า1+1=2ไง ไห๊งทำไมตอนนี้กลายเป็น 2-1=0 ไปได้ซะได้หล่ะครับ...
  • สวยครับ เคน เอก มันเล็กจิงๆ
    เจ้าฟรังโก้ มองเท่าไหร่ก็ไม่เบื่อนิเคน
    ขายหมดไวๆนะครับ เคน เอก:063:
    ไฟล์แนบ
    DSC07199_resize.jpg 70K
  • บวกเลขไม่เป้นไงครับ 1+1 ไม่เท่ากับ2 แล้วมันจะเท่ากับเท่าไหร่ล่ะ
    เด็กอนุบาล มันยังบอกออกมาเป็น1+1=2เลยพี่
    ผลลัพมันอยู่ที่ลูกหมาอายุ 30 วันหรือไงครับ

สวัสดีครับพี่มานพ
    เจ้าไดโว่ พี่นี่สูงแค่หน้าแข้งเองนะพี่
    แต่ในรูปมันหน้าแข้งเด้กนี่หน่า 555

อย่างน้อย ผมคลอสออกกะก็อตติ
    ผมก็ยังได้ความคอมแพ็คอยู่เหมือนเดิม
    อย่างอื่นมาวัดกันต่อ กับลูกหมาอายุ30วัน
    ต่อไปจะเป็นยังไง
  • ขอบคุณครับพี่มานพ
    ผมดีใจทุกครั้งที่ลูกค้าเก่ายังเข้ามาชมผลงานของพวกผม
    ส่วนพี่ผีว่า1+1=2นะ อันนีผมว่าเรื่องจิงนะแต่2-1=0เนี้ยผมเถียงใจขาดสงสัยพี่ผีจะลบเลขผิด55555
    แต่ถ้าจะมาใช้กับการสร้างสิ่งมีชีวิตไม่ได้
    ทุกอย่างมันอยู่ที่จังหวะและเวลา
    แต่ขอบอกไว้ว่าผมคงไมอยากทำหมาให้ออกมาแล้วไม่สวยหรอกครับ
    ทุกท่านที่ทำหมาออกมาก็หวังว่ามันจะออกมาสวย แต่มันจะสมหวังหรือผิดหวังเป็นอีกเรื่องนึง
    และความสวยของแต่ล่ะท่านไม่เหมือนกัน
    ท่านจงสนใจในสิ่งที่ตัวเอ็งชอบ ดูในสิ่งที่ท่านคิดว่าใช่
    เมื่อดูแล้วว่าไม่ใช่แบบที่ท่านชอบ ก็ผ่านไปก็แค่นั้นไม่เห็นมีอะไรมากมาย
    อย่าเอาความริษยา มาปิดกันข่าวสารที่ท่านจะได้รับในการเสียเวลาเข้ามาชมกระทู้ที่ท่านไม่ชอบ
    แต่ก็ขอบคุณที่สละเวลามาเยี่ยมชม
    ไฟล์แนบ
    DSC02100.JPG 56K
  • เอก ไอ้ไดโว่มันสูงตั้ง15นิ้ว
    กับหัว21นิ้วครึ่งปากมันยาวตั้ง2.นิ้วฟุต
    มันคอมแพ็ค ป่าวครับเอก
    ไฟล์แนบ
    DSC07200_resize.jpg 70K
  • นั้นมันไม่ธรรมดาแล้วพี่มานพ
    ในบ้านเราจะมีหมาไวด์แบบหมาพี่ซักกี่ตัว
    พี่ให้มันกินน้อยไปป่าว
    ไม่โตซะทีเลี้ยงมาจะ2ปีและ5555
  • สวยครับไม่เห็นเหมือนแม่เลย ต้องดูยาวๆ
  • เอก มันจะโตได้ไง
    ไอ้ตัวที่ยืนค่อม แย่งกินหมดอ่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC07201_resize.jpg 71K
  • นี่ไงชุดที่โชว์นักหนา ***ชุดพรมเช็ดเท้า*** มิน่าไม่เอาออกมาโชว์ คริ คริ
    ไฟล์แนบ
    000001.jpg 60K
    00000.jpg 69K
  • 555+ น่ารักเนอะ เหมือนจรวดเลยอ่ะ ตัวเอง
  • 5555555+ แล้วเอาอะไรมาวัด ว่า หมา 30 วัน โตมามันจะCompact ก็พูดเองนะ "ผลลัพมันอยู่ที่ลูกหมาอายุ 30 วันหรือไงครับ"
  • ท่านจงสนใจในสิ่งที่ตัวเอ็งชอบ ดูในสิ่งที่ท่านคิดว่าใช่
    เมื่อดูแล้วว่าไม่ใช่แบบที่ท่านชอบ ก็ผ่านไปก็แค่นั้นไม่เห็นมีอะไรมากมาย
    อย่าเอาความริษยา มาปิดกันข่าวสารที่ท่านจะได้รับในการเสียเวลาเข้ามาชมกระทู้ที่ท่านไม่ชอบ
    แต่ก็ขอบคุณที่สละเวลามาเยี่ยมชม
    ไม่คิดที่จะเถียงอะไรหรอกครับพี่ผีxXX
    อันนี้ชุดเดียวกันครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3650.jpg 97K
  • และตัวที่ผมโฟสกับผ้าขี้ริ้วคือตัวที่ลงให้ดูนะครับ
    ส่วนถ้าพี่XXXมีสุนัขของพี่ที่ว่ามันสวยหยุดโลกขอผมชมหน่อยนะครับ
    หรือเอามาวัดกับแบบตัวเป็นๆหน่อยก็ดีอยากเห็นเหมือนกันว่าที่พี่ว่าสวยปากสั้นๆนะมันขนาดไหน
    ไม่ใช่ว่าของผมจะดีกว่าของคนอื่นนะครับ
    แต่จะติอะไรกันรบกวนเอาผลงานตัวเอ็งมาโชว์หน่อย
    ไม่ใช่สักแต่จะติแต่พวกผม ไปทำอะไรให้ไม่ทราบครับ
    หรือผมไปอะไรให้ท่านไม่พอใจทั้งที่ตั้งใจและไม่ตั้งใจ
    ถ้ามันทำให้ท่านไม่สบายใจ ก็ขอโทษมานะที่นี้ด้วย
    หวังว่าคงจะให้อภัยกันได้นะครับ
    เพราะผมคิดว่าผมจะทำหมาสักคอกสองคอกไม่น่าจะไปเดือดร้อนท่านมากมายนะครับ
    ไฟล์แนบ
    1239.jpg 78K
    003-1.jpg 53K
  • โอ้ยๆ คุณผี เรื่อง30วันกะลูกหมาcompact มีใครพิมพ์ลงมาหรอ
    ย้อนไปอ่านซะใหม่ไป๊ว่าเค้าพูดกันเรื่องอะไร
    แต่ผมหมั่นใจว่า ลูกหมาชุดนี้ compact แน่ๆ ล้าน% ฟันธง
    ขอให้มาดูกะตาตัวเองครับ แล้วจะพูดแบบผม
    ผมไม่มีกล้องถ่ายตอนนี้ คุณใจเย็นๆ xxx เดี่ยวผมจัดให้ดู
    ไฟล์แนบ
    IMG_3425.jpg 102K
  • สระว่ายน้ำแม่งเจ๋งดีว่ะเอก
    นี่รูปปัจจุบันหรือเปล่า
    ปากแหล่มนะเนี้ยระวังทิ่มถัง
    6เดือนแล้วใช่เปล่า
    ไฟล์แนบ
    20090424153545_IMG0065A.jpg 44K
  • CommentAuthorAEK_PC723 CommentTime4 วันก่อน | July 5, 2010, 8:08 pm
    ใครชอบ compact ชุดนี้ ไม่ผิดหวังแน่ครับ
    ธรรมดาที่ไม่ธรรมดา

ไอ้ลายเสือ กะ พรมเช็ดเท้า ตอนนี้มันเพิ่ง6เดือนกว่าครับ
    รออีกซักหน่อย เอามาโชร์แน่ ไม่ต้องห่วงหรอกพี่
    .
    .
    .
    แล้วอย่างนี้ไม่เรียกว่าบอก แล้วจะให้เรียกว่าอะไรหล่ะครับ เถียงข้างๆคู่ๆ แบบนี้ กลับไปเถียงกับเด็ก 3ขวบไป๊555555555555
  • ฉิบหายมึงอย่าจูงมาตามงานนะมึงกูกลัวแม่งจะมาแทงโดนขากูเ้ข้า ตกลงว่านี่มันหมาหรือเข็มวะนั้น แม่งเดินมาดดนขากูต้องเป็รรูแน่นอน มึงไม่เอารูปใหม่ๆมาโชว์หน่อยวะ ตกลงมึงนี่เป็นคอกหมา หรือคอกม้าวะนั้น เลิกเถียงควายๆได้แล้วไอ้โง่
    โง่แล้วอวดฉลาด บอกฉลาดแต่จริงแม่งโง่ ไอ้ควายนา ไอ้เอกไอ้เด็กเหี้ยยยยยยยยยยยยยยยย
  • ไอ้นั้นมันคุยเรื่อง+เลข
    ผมคุยเรื่องว่ามันคอมแพ็ค
    แล้วมันเรื่องเดียวกันตรงไหนวะน่ะ

สายตาดีจริงๆ มองหมาหน้าแบบนี้แหลม ก็ใช้ได้แล้วแหละ
    เลิกเลี้ยงหมาเหอะ ไปเลี้ยงม้า อย่างที่พี่บอกอะดีแล้ว
    ไฟล์แนบ
    IMG_3564.jpg 88K
  • ขำดีหว่ะ ยิ่งออกตัวมาก ยิ่งเข้าตัว ของดีมีคุณภาพ ไม่จำเป็นต้องออกมาตอกย้ำ บ่อยๆ
    มันจะทำให้คนคิดว่าของคุณดีไม่จริงแต่กลัวจะขายไม่ออก ไม่จำเป็นหรอกครับที่ต้องโต้กันทุกกระทู้
    มันจะยิ่งทำให้คนดูเค้าคิด ได้ว่ามันไม่จริง โต้ก็โต้จะๆไปเลย ว่าหมาที่xxxนำมาลงเป็นลูกไคร อะไรยังไง
    ทำไมถึงเปนแบบนี้
  • คนดูเค้าตัดสินใจได้อยู่แล้วแหละครับพี่
  • หยาบคายขึ้นทุกวันนะเนี้ย
    เอกตอบเฉพาะคนที่มีตัวตนดีกว่สอย่างนี้ความแค้นส่วนตัวแล้ว
    เซ็ง
  • ทางที่ดีกูว่าพวกมึงออกไปจากบอร์ดนี้ไปดีกว่าง่ายที่สุด ถามเค้าบ้างว่าเค้าอยากให้พวกมึงมาเสวนาอยู่ในนี้หรือป่าวดีกว่า ไอ้ควายเอ้ย โง่ทั้งกลุ่มเลยนะพวกมึง ใครเผลอเข้าไปเดี๋ยวเหอะมึงโดนแน่ อย่างน้อยต้องมีตังก่อน 55555555 งง งง งง งง ไอ้ควาย
  • เอาซักแม้กมั้ยครับคุณผี
    ไฟล์แนบ
    100_1337.jpg 114K