ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดงแสนธรรมดา
  • ป๊อกกี้โชว์...55
    ไฟล์แนบ
    ภาพ194.jpg 73K
    ภาพ177.jpg 101K
    ภาพ176.jpg 102K
    ภาพ014.jpg 75K
  • ได้ 4 เดือนแล้วจ้า
  • ไม่ธรรมดาตรงรูปสุดท้ายนี่อะ ต้องตะแครงหัวดู :026:
  • ลืมบอกตัวเมียจ้า
  • ธรรมดามาก สู้หมาราคาเป็นแสนของพวกชั้นสูงไม่ใด้หร๊อก
  • :o027:

น่ารักอะ
  • ผมชอบรูปที่สองนะ
  • คุณผีข้างบน จะกระทบชิ่งทำไมครับ ถ้าคุณค่าของหมาอยู่ที่ราคา อย่าไปเลี้ยงมันเลย
    คนเขาเลี้ยงหมาเพราะเขารักครับ
    สำหรับเจ้าของกระทู้ หมาสวยดีครับ ถ้าหมาที่บ้านหน้าตาได้แบบนี้ผมก็ดีใจแล้ว
  • น่ารักดีครับ
  • ไม่ธรรมดา..อึ๊หื่อออ!!!...ไม่ธรรมดา :006: :006: :006:
  • เรดโนสตัวนี้เป็นตัวเมียนะค่ะ ไม่ใช่ตัวผู้ แล้วเจ้าของซื้อมาเพราะมันนารักดี ไม่ได้เล่นสุนัขพันธุ์พิทบูล
    ไฟล์แนบ
    ภาพ183_resize.jpg 26K
  • ตอนนี้มันได้4เดือนแล้ว นิสัยดีมากๆ รู้ทุกอย่างแล้วก็บ้าพลังด้วยค่ะ
  • เดี๋ยวรอให้ได้ซัก10เดือนแล้วะเอารูปมาลงให้ดูกันนะค่ะ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ115.jpg 78K
  • เนี่ยตอนตัดหูใหม่ๆค่ะ
  • สวยมากคับ
  • ผมสไปร์ 1 ปี 3 เดือน
    ไฟล์แนบ
    สไปหน้าตรง23.JPG 74K
  • ไอ้นี้...น้องผม...สไปร์ส...ขี้วีนมาก..
    ไฟล์แนบ
    น้อง23.JPG 81K
  • ตอนนี้แถวบ้าน บูลลี แรงมาก จนเลยตัวตนของ พิธบูล
  • ตอนนี้มัน 30

รอมันโตหน่อย

ได้เป็น 35 แน่
  • สไปร์น่ารักดีค่ะ ตอนนี้ป๊อกกี้ได้4เดือน เดี๋ยวถ้ามันโตได้ซัก1ปีกะว่าจะหาแฟนให้มันค่ะ
  • ขอจองตัวสไปร์ไว้ก่อนได้มั้ยค่ะ อีก6เดือนค่อยเจอกัน
  • ขอโทษด้วยตัวล่างชื่อ สแปช เป็นน้องสไปร์ส
  • ทายซิ..ใครเอย
    ไฟล์แนบ
    หน้าดำ23.JPG 85K