ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เด็กชายกำแพงมาแล้วครับ ติชมได้
  • พึ่งตัดหูมา ตัดที่กำแพงเพชรนี่แหละครับ หมอวุฒิชัย
    ก่อนตัดกับหลังตัดครับ
    ไฟล์แนบ
    445.jpg 47K
    336.jpg 46K
    332.jpg 45K
    55.jpg 52K
    222.jpg 65K
  • ภาพล่างตอนยังไม่ตัดครับ
    ไฟล์แนบ
    447.jpg 37K
    888.jpg 47K
  • ใครมีคอกเดียวกันก็โชว์บ้างนะครับ
    ที่บอกว่าจะเอามาโชว์รอดูอยู่นะครับพี่
    นี่ภาพตอนอยู่กับเจ้าของเดิมครับ
    ไฟล์แนบ
    15-net.jpg 47K
  • อยู่แถวไหนครับ และตัวผู้หรือเมียครับ ผมเด็กคลองลานครับ
  • จำได้ไหมที่คุณวันพาแวะมาที่กำแพง ตอนที่คุณเอาหมามาใหม่ๆผมอยู่ที่นั้นแหละครับ
    เป็นตัวผู้ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSX3.gif 2K
  • ไอ้ตัวเล็กที่เอาไปให้ดูครับ 8เดือนเต็มครับ35ก.ก
    ไฟล์แนบ
    hp-f4185 0093.jpg 49K
    hp-f4185_00210[1]2.jpg 49K
  • อยู่วัดช้างป่าวคับ
    ค่าตัดหูเท่าไรคับ
    ผมโอ๊ตแม่สอด
  • ครับอยู่วัดช้าง ค่าตัดหู 1500 ครับ
  • อ.โนช มัสการคับ เงียบไปเลยโผ่อีกทีก็มีของมาโชว์เลยนะ ตัวนี่ของคอกไหนเหรอคับดูหนาๆหน้าตาเข้มสวยดีคับอายุกี่เดือนแล้วคับ ถ้าว่างวันอาทิตย์ตอนบ่าย-เย็น ก็พาน้องหมามาเที้ยวโชว์ตัวหนุกๆ เพราะเพื่อนๆน้องๆเขาจะรวมตัวจัด(กลุ่มพิทบูล)คลองลาน ที่สี่แยกคลองนำไหลหน้าร้านคุณเอ๋ ก็เรียนเชิญนะคับอาจาร:o069:
  • อ.โนชคับเจ้าอะไรนะผมจำไม่ได้คับที่เอามาจากพี่ธงชัยอ่ะคับเป็นไงบ้าง
  • เสือเพิกครับ อยู่กับคุณ ดุล ที่คลองน้ำไหลนั่นแหละครับ
    ไฟล์แนบ
    005.jpg 40K
  • ขออนุญาติรบกวน อ.โนท ช่วยลงเบอร์โทร คุณดุลด้วยคับ ขอบคุณครับบบบ :009: