ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาติขายหมา 14 เดือน ลูก Jumbo X MuMu
  • ข้อมูลโดยละเอียด โทรมาคุยกันครับ 0876736280 กิ๊กลพบุรี
    พ่อ Jumbo เป็นลูก เฮอริเคน
    แม่ MuMu เป็นลูก spaco
    ขอขาย ที่ 9500 บาทไทย เพ็ดใน ครับ
    ผมลงรูปไม่ได้ ครับ ยังไงเอาเมล ทิ้งไว้ เดี๋ยวผมส่งรูป พ่อ แม่ และตัวที่ขายไปให้ดูครับ

You are not allowed to upload (Picture 219_resize.jpg) the requested file type: image/jpg
    มันขึ้นว่า งี้อ่ะ ไม่รุเป็นอะไร รูป ขนาด น้อย กว่า 100 kb ครับ ผู้รู้ช่วยบอกทีนะครับ
  • thegolf_meedee@hotmail.com
  • รูปห้ามมีขนาดใหญ่เกิน 125KBคับ ต้องลดขนาดภาพลง
  • sirichai1998@hotmail.com
  • กิ๊กโทรหาพี่ๆที่ตะพานหินก่อนดิ
  • 8คนลพบุรีนี่ครับ

อยู่ตรงไหน
  • อย่าบอกนะว่า จะขายข้าวฟางอ่ะกิ๊ก
  • az.tae@hotmail.com ขอบคุณครับ.
  • ไม่ใช่ข้าวฟ้างพี่ เป็นพี่น้องท้องเดียวกันตัวนี้มันชอบไปเลียปาก บางแก้ว มันเลยโดนกัด ไม่รุมันชอบอะไรนักหนา
  • teufel_gigt@hotmail.com ส่งให้ดูด้วยนะคับ
  • นึกว่าเป็นข้าวฟาง....เสียดาย:025:
  • 9500 พร้อมส่งป่าวคับ