ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ห้าเดือนกว่าไม่ได้ตัดหูติชมได้ครับ
  • ห้าเดือนกว่าไม่ได้ตัดหูเพราะตอนสองเดือนเป็นลำไส้เกิบตาย
    ไฟล์แนบ
    pit11.jpg 70K
  • ตอนนี้ก็ยังตัดได้อยู่นะครับ ผมว่านะ แต่หน้าจะเสียเงินเยอะหน่อย ลองถามคุณหมอดูครับ ถ้าอยากตัดนะ

แต่ว่าถ้าตัดนะ คงดูหล่อขึ้นมาอีก
  • ตัวเมียครับ
    ไฟล์แนบ
    harley-davidson-wind.jpg 26K
  • ตอนสามเดือนครับ
    ไฟล์แนบ
    1114.jpg 23K
  • เหมือนกันเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_0168.JPG 24K
  • ไม่ตัดหูก็น่ารักดีนะครับ
  • 3 month
    ไฟล์แนบ
    IMG_0170.JPG 61K
  • ไม่ตัดก็สวยได้ถ้าใจรัก
  • :m019:ของผมตอน4เดือนกว่าๆก็หูล้มข้างนึงแบบเดียวกันนี่หล่ะครับ..แต่แม่เอาไปเลี้ยงแค่10กว่าวันให้กินแต่กระดูกหมูหูตั้งแข็งเลย:013:ก็เลยไม่ตัดหูเลยครับ จะยืมสูตรแม่ผมไปใช้ก็ได้นะครับไม่สงวนครับรูปตอนเข้า5เดือนครับ:m104:
    ไฟล์แนบ
    เป๋าตุง.jpg 79K
  • งามจริงจริงครับลูกใครครับบอกด้วย
    ไฟล์แนบ
    IMG_0741.jpg 68K
  • :o001:ของผม7เดือนก็ไม่ตัดเหมือกัน:o040:
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment[1]3[1].jpg 97K
  • 7เดือนเหมือนกันครับ
    ไฟล์แนบ
    ยันฮี2.jpg 86K