ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

OPEN FOR STUD.."MR. TWITTER" เปิดรับผสมพ่อพันธ์สาย GOTTI & RE ในราคามิตรภาพ....BY EPK KENNEL!
  • สวัสดีพี ๆ เพื่อน ๆ สมาชิกชาวพิตบูลโซน
    ทางคอก EPK ขอแจ้งประชาสัมพันธ์ข่าวให้สำหรับท่านที่สนใจ และกำลังมองหาพ่อพันธ์เพื่อใช้ในโปรแกรมการผสม ขณะนี้ทาง EPK ได้เปิดให้ใช้บริการเจ้า MR.TWITTER แล้ว สำหรับท่านที่สนใจพ่อพันธ์ในสไตล์ Bully Compact เพื่อไปเข้ากับแม่พันธ์ในสาย Razore Edge ก็ได้ หรือในสาย Gottiline ก็ดี ที่การันตีผลงานการจ่ายลูกชุดมาแล้วที่ผ่านมา หากท่านมีข้อสงสัย หรือไม่แน่ใจในสายเลือกของสุนัขที่จะนำมาผสมว่าจะเข้ากันได้เหมาะแค่ไหนก็สามารถติดต่อสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ 087-689-8399 ทาง EPK ยินดีให้ข้อมูล และตอบข้อสักถาม สุดท้ายทาง EPK ขอให้ความมั่นใจว่า MR.TWITTER จะไม่ทำให้ท่านผิดหวัง ท่านสามารถดูผลงานการจ่ายลูกได้ซึ่งได้นำมาโพสให้ดูเป็นตัวอย่างไว้แล้ว สำหรับเรื่องราคาก็โทรสอบถามมาได้เลยครับ พร้อมจดใบเพด UKC & KTC.
    สุดท้ายนี้ต้องขอขอบคุณ ๆ มาร์คสำรหรับเนื้อที่ประสัมสัมพันธ์ และสำหรับทุก ๆ ท่านที่เข้าแวะเยียมชมกระทู้นี้ด้วยครับ

ขอบพระคุณอย่างสูง
    EPK..KENNEL!

HELLO ALL FOREIGNERS BULLY LOVER,
    I WOULD LIKE TO ANOUNCE THAT EPK OPEN STUD SERVICE TO PUBLIC. HE IS MR.TWITTER. HIS BLOODLINE IS MIXED BETWEEN GOTTI AND REZORE EDGE. EPK MAKES YOU CONFIDENT THAT HE CAN THROW OUT THE HIGH QUALITY OF PUPS THAT YOU CAN SEE SOME PICS OF HIS OFFSPRING. IF YOU ARE ONE PEOPLE WHO IS INTERESTING AND LOOKING FOR HIGH QUALITY OF COMPACT BULLY STUD TO PUT INTO YOUR BREEDING PLAN IN REASONABLE PRICE , YOU DON' T MISS HIM. HE MUST MAKE YOU SATISFY. ANY QUESTIONS OR WANT TO GET MORE DETAIL, PLEASE HIT ME BACK BY PHONE (668) 789-8399 or Email: epkpits@yahoo.com :047:
    HOPE YOU ENJOY AND THANKS FOR LOOKING

EPK...KENNEL! :036: :007: :065:

HER IS MR..TWITTER.
    ไฟล์แนบ
    TWT_BD1.jpg 99K
  • ONE MORE PIC OF HIS FRONT... MR.TWITTER! :065:
    ไฟล์แนบ
    TWT_BD2.jpg 99K
  • HERE IS SIDE SHOT OF HIM...MR TWITTER! :017:
    ไฟล์แนบ
    TWT_B.jpg 111K
  • HERE ARE SOME SAMPLE OF HIS OFFSPRING WHEN PUP WAS BORN..MR TWITTER!
    นี่เป็นตัวอย่างผลงานการจ่ายลูกในชุดที่ผ่านมา ๆ ดูบล๊อกหน้าตอนเล็ก ๆ ก่อนครับ
    ไฟล์แนบ
    M1_1.jpg 51K
    F1_1.jpg 32K
  • บล๊อกหน้ากันต่อเลยครับ!
    ไฟล์แนบ
    m3_1.jpg 33K
    M4_1.jpg 31K
  • มาดูตอนโตขึ้นมาหน่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    M2_The-Rock_4.jpg 37K
  • ONE MORE...!
    ไฟล์แนบ
    M2_The-Rock_3.jpg 94K
  • ต่อครับ
    ไฟล์แนบ
    M2_The-Rock_1.jpg 50K
    M2_The-Rock_2.jpg 58K
  • มาดูอีกตัวเป็น..ตัวเมียครับ GO INTER ไปแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    F2_B1.jpg 69K
  • มาดูอีกมุมครับ..SIDE SHOT!
    ไฟล์แนบ
    F2_B3.jpg 92K
  • เปลียนบรรยกาศมาดูแนว Brindle กันบ้าง...ตัวนี้ก็ GO INTER ไปแล้วเหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    M1_2.jpg 62K
  • มาดูอีกรูปครับ
    ไฟล์แนบ
    M1_3_2.jpg 46K
  • NICE SIR !!! :o058:
  • มาดูกันอีกตัว...นี้เป็นเจ้า Little Monster ครับ
    ไฟล์แนบ
    Monster.jpg 75K
  • HERE IS LITTLE MOSNTER AFTER EAR CROPPED....!
    นี่เป็นรูปหลังจากตัดหูมาแล้วของเจ้า Little Monster!
    ไฟล์แนบ
    Lit-M_1.jpg 100K
  • อีกมุมครับ..!
    ไฟล์แนบ
    Lit-M_4.jpg 99K
  • HERE IS RECENT PIC OF LITTLE MONSTER...!
    เพิ่งถ่ายมาล่าสุดหลังจากต้องมาตกระกำลำบากอยู่กับผม...555!
    ไฟล์แนบ
    M2_BD.JPG 100K
  • นี่เป็นอีกมุมของ Little Monster...เจ้าปีศาจน้อยของผม

สำหรับท่านที่สนใจอยากใช้บริการเจ้า MR. TWITTER เชิญติดต่อมาได้เลยครับ :047::033:063
    ไฟล์แนบ
    M4_BD.JPG 98K
  • TNT: THANKS A LOT...! :043::063:
  • มึงจะเอามือกดหลังมาทำไมเวลาถ่ายรูป หำน้อย
  • เอาไปดูอีกรูป...กด หรือไม่กด? จะได้เคลียส์ ๆ ! ! :060: :064:
    ผมยังงงอยู่เลยครับ ผีเปิดประเด็นกดหลังหมา ผมมีความจำเป็นอะไรที่จะต้องไปกดหลังมันครับ ผมโพสรูปให้ดูก็ตั้งหลายรูปมีทั้งแบบจับ กับไม่จับ รูปทั้งหมดถ่ายออกมาก็เหมือน ๆ กันหมดนิครับ ไอ้ที่มือไปอยู่ตรงนั้นผมก็แค่ประคองให้หมามันนิ่ง ๆ หน่อยขณะที่ถ่ายภาพ ผมก็พอจะเข้าใจความเป็นผี เพราะเป็นผีเลยไม่เข้าใจว่าคนเขาถ่ายภาพสิ่งมีชิวิตเขาถ่ายกันอย่างไง มันไม่เหมือนการถ่ายรูปปั้น หรือถ่ายรูปผี หรือวิญญาณ แต่ก็ต้องขอบคุณผีที่เป็นผีช่างสังเกตุ ออกมาวิจารณ์คอยจับผิด สอยชาวบ้านไปทั่ว ขนาดผมใช้กล้องตัวไม่กี่พันบาท ถ่ายภาพออกมาก็ดิบ ๆ เบรอบ้าง ชัดบ้าง ไปตามภาษาคนไม่มีความรู้เรื่องการถ่ายภาพ มิหนำซ่ำไม่มีความรู้เรื่องโปรแกรมแต่ภาพเหมือนชาวบ้านเขาอีก เลยแต่งภาพออกมาให้สวย ๆ ไม่ได้ แต่ก็ยังไม่วายโดนเปิดประเด็นอีก :002:
    แต่มันก็เป็นความตั้งใจของผมที่จะให้ดูกับแบบดิบ ๆ นี่แหละครับ ใครทนดูได้ก็ดูไป เพราะเวลามาดูตัวจริง ๆ จะได้เคลีย ๆ กันไปเลย ไม่ต้องไปทำใจอะไรกันต่ออีกว่าในรูปอย่างหนึ่ง ตัวจริงเป็นอีกอย่างหนึ่ง แต่ถ้าใครที่ดูแล้วทนไม่ได้ก็แนะนำไปแวะชมกระทู้อื่นเลยครับ เพราะกระทู้นี้มีแต่ของจริงครับ ถ้าผียังมีข้อสงสัยอะไรก็โทรมาได้เลยครับ 087-689-8399 ยินดีตอบเฉพาะเรืองหมา ๆ ครับ:016: :060:
    ไฟล์แนบ
    M3_BD.JPG 100K
  • ปากแหลมจัง สูงด้วย