ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาเพื่งคลอด บูลเทอร์เรีย เมีย1 ผู้3 เด๋วจะลงรูปให้ดูครับ
  • สนใจ ทิ้งเมล ไว้นะครับ จะส่งให้ดู

รอเพื่อนถ่าย รูปมาให้อยู่ครับ
  • นู๋ก๊ชอบนะคะ แต่พ่อบอกว่าถ้าซื้อมาเลี้ยงแล้ว กลัวว่าจามากัดกัน กับพิทบูลที่บ้านน่ะค่ะ
    พ่อเลยม่ายหาให้ นู๋อยากได้มากๆๆ น่ามันกวนดี
  • ครับ อยู่ขอนแก่น เหมือนกันหรอครับ

พอจะรู้ที่ ขายมั๊ยอะ หามาหลายวันแล้วครับ
  • ค่ะ อยุ่ขอนแก่น

คงหายากนะคะในขอนแก่นนี่
    นู๋ก๊ไม่ค่อยรุจักหรอกค่ะ
    ส่วนมากจะโทไปสอบถาม จากที่เขาประกาศขายในหังสือนะค่ะ
  • ผมมีลูกหมาอยู่ครับ เพิ่งเกิดได้ประมาณ 3 อาทิตย์
    ไฟล์แนบ
    poster dog s.jpg 113K
  • เพ่ค๊ะ

สนใจ M2 กับ F1 อ่าคะ

เด๋วถามพ่อก่อนๆๆนะ
  • ลูกหมาหมดยังครับ อยากได้ตัวเมียพอดีเลย

และราคาเท่าไหร่ครับ ผมอยู่อุบล
  • เพื่อนผม มีนะ

เพื่งคลอดออกมาได้ 5วัน 4ตัว เมีย1 ผู้3 เด๋วจะลงรูปให้ดูนะครับถ้าสนใจจิงๆ

แต่อยู่ กรุงเทพอะครับ
  • ราคาเท่าไหร่ครับขอรายละเอียดหน่อย
    j_vanich@hotmail.com