ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

The_Leo_Rayong แห่งลุ่มน้ำเค็มพลา
  • 3เดือนครับเพิ่งไปตัดหูมา ติชมได้ครับพี่น้องคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    DSC03075.jpg 86K
    DSC03076.jpg 103K
    DSC03073.jpg 82K
    DSC03074.jpg 78K
  • สวย เเละ สมบูรณ์ ..สรุป เยี่ยมมมมมมมมม:m001:
  • หูตัดที่ไหน แลแปลกๆครับ โดยรวมดีครับ อยู่แถวไหนครับของระยอง
  • หน้าตาเอาเรื่องนะครับ กระดูกขาใหญ่ดีจัง
    เจ้าของขับ เรโทรรึเปล่าครับ จำของ100r นะครับ
  • ขอบคุณครับที่ชมหมาผมตัดหูที่บ้านฉางครับ
  • ขอบคุณครับคุณ beeken ครับผมใช้CRV อยู่ซอยหมู่บ้านตะกาดครับ
  • หมาจ๊าบบบบบบบมากขาใหญ่ดี
  • ใช้ได้เลยทีเดียว The Leo ว่าแต่เจ้าของถ่ายรูปเป็นป่าววะ ตูดหายทุกรูปเลย อัดอาหารหน่อย เจ้าของไม่ใช่เอาแต่เมาอย่างเดียว

คู่นี้ใกล้ละ ถ้าสนใจจะเลี้ยงเพิ่มรอลูกคู่นี้ได้นะ กันเอง คิดสีหมื่นห้าพอ กูขอค่าบอลคืนหน่อยเล่นกูไปเยอะ 555 เยอรมันที่รักไอ้สาด
    ไฟล์แนบ
    Untitled-13.jpg 88K
  • สวยครับ ตัดหูสั้นกว่านี้อีกหน่อยงามเลยครับ

ผมอยู่แกลงครับ ยินดีที่ได้รู้จัก
    ไฟล์แนบ
    MJ 8 M 2.jpg 92K
  • คุณมานพครับเสียแค่ไม่แก่ร้อยจะเอาเป็นหมืนเลยรึเพื่อน
  • ยินดีที่รู้จักครับคุณ KUM_KLAENG นี้ก็ไปตัดแต่งครั้งที่2สองครับ
  • ผมก็อยู่พลาเหมือนกันครับ ตรงโรงเรียนนานาชาติครับ
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย0740.jpg 84K
  • ถ่ายไม่เห็นตูดสงสัยหมาเป็นตุ๊ด
  • ยินดีที่รู้จักครับ beeken ว่างๆจะแวะไปเยี่ยมชม
  • หน้าหมาเหมือนหน้าเจ้าของเลยวะขี้เหร่สุดๆๆๆๆ
  • ไม่กี่ร้อยห่าไรอย่าให้บอกอายเขา

ใหม่ๆก็เห่อแบบนี้แหละ ไม่รู้ต่อไปจะปล่อยขี้เรื้อนกินท้องแห้งหรือเปล่า ไอ้ลีโอเอ๊ยยยกรรมของเจ้าจริงๆ

ผีพูดถูกครับสงสัยหมาตุ๊ด ไม่กล้าถ่ายตูด
  • พอดีนึกว่าของเพื่อนนะครับ หมาชื่อลีโอเหมื่อนกัน แต่ยังไม่เคยเห็น
    บ้านเขาอยู่ซอยตะกาดเหมื่อนกันครับ บ้านที่มีรถแข่งจอดหลายคันนะครับ
  • คุณbeeken บ้านผมก็เลยมานิดหน่อยที่เป็นบ้านไม้ขวามือครับ ว่างๆเจอกันครับ
  • หลังนี้ครับบ้านเพิ่งปลูกใหม่ครับ คุณ beeken
    ไฟล์แนบ
    DSC02992.jpg 47K
  • ระยองมีแดงๆเพิ่มอีกแล้ว ดีใจจัง อยู่ระยองเหมือนกัน ยินดีที่ได้รู้จัก ว่างๆขอแจมด้วยคน
    ไฟล์แนบ
    DSCF60872.jpg 44K
  • ครั้งหน้ามีโอกาศขอเข้าเยียมชมหน่อยนะครับ
    ผมชื่อปุ้ยครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • พี่ต้นผมเป็นเพื่อนคุณมานพว่าจะไปดูหมาพี่อยู่เหมือนกันหมาพี่สวยมาก
  • คุณปุ๋ยครับว่างๆเชิญเลยครับลีโอซักขวดก็ได้ครับ5555555555
  • ดูๆเจ้าของบ้านแม่งน่าจะรวยนะ แถมขี้คุยยด้วย ปลูกบ้านทรงไทยไม้ทั้งหลังแบบนี้ขี้หมูขี้หมาก้ต้องมีหลักล้านขึ้น

น่างัดชิบหายเลย
  • หมาหน้าตาสวยดีครับแลดูโหดๆแต่ที่แน่ๆกระดูกโครงสร้างใหญ่โตดีจริงๆรวมๆแล้วงามครับ
  • พี่กั๊ม พี่ต้น พี่มานพ
    เห็นมั้ย ระยองแดงๆจะมาแล้ว วู้ยๆๆ
    ที่บ้านก็แดงครับ(จมูกนะ) พิกัด มาบตาพุด(ไกล้ๆบ้านพี่มานพ ที่มาบตาพุด)ครับ
    บ้านของเจ้าของกระทู้ น่าเลี้ยงหมา มากเลยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC007452.jpg 76K
  • หมาขนสวยสมบูรณ์ดีครับ
  • ใช่คอกนี้หรือเปล่าครับ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=16041&page=1#Item_6

ถ้าใช่ เห็นบ้านพี่แล้วดีใจครับ ที่มันได้ไปอยู่ ยังคิดถึงมันเหมือนเดิม
    ทีแรกไม่ได้ตั้งใจขาย อยากเก็บไว้ทั้งหมด แต่พอมันโตขึ้น มันเริ่มเกเร กัดกันเอง และบ้านผมก็เล็กมาก

ผมขอเบอร์พี่ด้วยนะครับ ไว้จะโทรไปเล่นครับ
  • คุณ The_Leo_Rayong บ้านสวยมาก อยากทราบราคาสร้างบ้าน(ไม่รวมราคาที่ดิน) บอกได้มั๊ยครับ
  • แถมให้อีกตัว หมาแดงบ้านพลา
    ไฟล์แนบ
    232.jpg 42K
  • ลุงว่า ปีก หู มัน ออก มามากเกินไป นะ ลอง ดุแบบ หลายๆ รูป

กะทู้ นี้ ผี เด็ก ใหม่ มัน ตอบแรงๆ จังว่ะ ปาก มัน เน่า ถึง ใน บอร์ด เลย

จากลุงผี
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับ หมาน่าตาดุดัดดีนะครับ ตัดหูที่ร้านไหนครับบ้านฉาง ไม่ยักรู้ว่ามีร้านตัดด้วย

ปล.บ้านฉางมีคนเลี้ยงพิทมากเหมือนกันนะแต่ไม่คอยเห็นมีเปิดตัว
  • ยินดีที่ได้รู้จักคะ ฝากตัวด้วยคะ แดงเหมือนกัน 5เดือนกว่าคะ
    ไฟล์แนบ
    Photo-0013_eส (Small)2.jpg 19K
  • คุณfunwhan ใช้แล้วครับ ผมติ้งครับ ยินดีที่รู้จักครับ 0814296767 โทรมาได้เลยหรือจะมาเล่นที่บ้านก็ยินดีครับ
  • คุณพี่ผีครับส่วนบ้านผมเอาช่างมาจากต่างจังหวัดและขนไม้มาด้วยหมดไป1กว่าๆๆ
  • neung_pala ยินดีที่รู้จักครับพี่คร๊าบบบบบบบบบบ
    dj_kankaw ยินดีเช่นกันครับ ตัดหูที่ร้านตรงข้ามอำเภอครับ DJ
    moji1952 ยินดีเช่นกันครับ
  • คนบ้านเดียวกันทั้งนั้นเลยครับ เมื่อก่อนผมอยู่บ้านฉางเหมือนกันตรงสนามบินอู่ตะเพาหลักสิบปี ทหารเวนคืนที่เลยย้ายไป กม 10 แต่ก้ขับรถผ่านทุกวัน
    ผมว่า เรานัด party ที่บ้านไอ้ลีโอกันดีกว่าสถานที่ดีกว้างขวางครับ สวนหย่อมหน้าบ้านมันเหมาะมาก พร้อมไหมมาได้ตลอดเวลาทุกเย็นเจ้าของบ้านขี้เมาใจกว้างมาได้เลย ปิ้งย่างได้หมดพาหมามาเที่ยวด้วย มาฟรีครับเดี๋ยวทุกอย่างเจ้าของบ้านมันจัดการเอง ถ้ายังไงขอเบอโททุกคนด้วยขอรับ
    คุณฝันหวาน ผมสามคนที่ไปเอาลูกหมาวันนั้นใช่เลยว่างๆผ่านมาแถวระยองเชิยแวะทักทายกันได้ครับ พวกผมทำงานอยู่ ปตท โรงแยกก๊าวมาบตาพุดครับ
    ไฟล์แนบ
    Untitled-14.jpg 68K
  • แก้ไข โรงแยกก๊าซธรรมชาติระยอง ปตท ผ่านมาจะเห็นปล่องไฟเยอะๆน่ะครับ
  • ถึงคุณเจ้าของลีโอ ลูกเขยใหม่คนพลา ถ้าคุณรู้ว่าผมเป็นใครคุณจะขำ555555 ว่างๆๆได้เจอแน่ๆๆ
    ถามพ่อตาคุณก็ได้ครับ อิอิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    514.jpg 38K
  • มันคือลูกเขยตาเกียงครับ 5555555555
  • ท่านมานพ ผมก็เพิ่งเสร็จจากงานที่ปตท.GSP#1 มาเองครับ ท่านอยู่แผนกไหนครับ
    ผมทำอยู่กับพวก Maintenance ครับ
  • อ้าว อะไรมันจะขนาดนั้น อยู่ตึก ซก ว่อมบำรุงกลางป่าว ไปประจำ
    ถ้าอยู่กับพวก maintenance ต้องรู้จักพี่อ้วนสิ่ครับแกก้คนพลา อยู่ด้วยกันเลยครับ นั่งอยู่ด้วยกันที่ ซัมซุงออฟฟิต GSP#6 ครับ
    ผมอยู่ Project Team เพิ่งเสร็จ GSP#6 ไปเหลืองานเก็บนิดหน่อยตอนนี้กำลังทดสอบเดินเครื่องอยู่ยัง produce ไม่ได้กฏหมายยังไม่ผ่านครับ
    มี project ใหม่เพิ่งขึ้นครับเล็กๆสบายๆในโรงแยก พื้นที่ OCS#1 เปลี่ยนตัว Turbine เป็น Motor ไฟฟ้าแล้วสร้าง new Substation ใหม่อีกหนึ่งหลังครับ
    กันเองเลยแบบนี้
  • ผม อยู่บ.รับเหมา EEE ได้งานประจำในเครือ ปตท. ตอนนี้ทำที่ PTT-I4
    ผมจะคุ้นกับพนักงานปตท.กลุ่มที่ทำProject ก็รู้จักหลายคน
    ไม่แน่นะ เจอหน้าอาจจะรู้จัก แต่ไม่รู้ชื่อก็ได้ครับ
  • สวัสดีครับ ขอเป็นสมาชิกด้วยคนครับ
    มีparty เมื่อไรแจ้งด้วยนะครับพิตพลาเหมื่อนกัน
    ลงชื่อ 2คนครับเบอร์ 0809923319 ปุ้ยครับ
  • ดีเหมือนกันนะ มิตติ้งกลุ่มเล็กๆๆ ที่มีใจรัก น่าสนุกดี
    ผม (หนึ่ง พลา ) 086-1556496 ใครจะเป็นคนนำทีมก็ติดต่อได้เลย
  • อิอิ เรามีทาวเฮ้าส์ อยู่ บ้านตะกาด 555555

พอได้มั้ย ถ้าจิแวะไปเยี่ยมเยือน อิอิ
    ไฟล์แนบ
    รักว้อย12.jpg 41K
  • แหม คึกคักกันน่าดูเลยนะครับ ชาวระยอง
    มีมิตติ้งเมื่อไหร่ ขอไปแจมด้วยคนนะครับ พี่มานพ พี่หนึ่ง
  • สวัสดีครับ
    ผมอยู่เมืองระยองปนมาบตาพุด ท่านใดจะฝึกหมาลาก เทรลเลอร์ สิบล้อ รถสิบล้อพ่วง ติดต่อมาได้เลย
    หรือติดต่อพี่หนึ่งพาลาก็ได้ครับ
  • พี่มานพ ฝากงานน้องด้วยสิ ตอนนี้น้องตกงาน
    ว่างๆมิตติ้งเล็ก ชวน น้องบ้างนะครับ พี่มานพ!!
  • :065:เดี๋ยวขอเวลาไล่ตามหาก่อนนะ ท่านแต๊ก ไว้นัดรวมตัวกันได้แล้วจะชวนมาเที่ยวหาดพลา
    ไปเที่ยวบ้านเจ้าของกระทู้มาแล้ว เจอแต่พ่อตา คนสนิทกันด้วย สถานที่โอเคเลยครับ
  • สงสัยทีมพลาจะไปได้สวยมีคนเลี้ยงพิทระเเวกแถวนี้มากเหมือนกันใช้ย่อยนะเนี้ย นัทมิดติงเมือไรเเจ้งด้วยนะครับ
    085-880-8980 ผมดีเจ.แก่นแก้ว boo dog pub บ้านฉาง ระยองครับ ถ้าสะดวกอยากให้เป็นวันธรรมดานะครับ เสาร์-อาทิตย์ ผมไม่ว่างมีเรียนทั้งวันครับ

ปล.ร้านตัดหูหน้าอำเภอร้านหมอเลิดลูกค้าขาประจำที่ร้านผมเองแหละครับ