ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาพ่อพันธุ์เรดโนสในเชียงใหม่
  • หาพ่อหมารับผสมในเชียงใหม่ครับใครมีแนะนำด้วยครับพอดีตอนนี้ฮีทมาแล้วผสมได้ประมาณวันที่19นี้ครับรบกวนด้วยครับ รูปแม่หมาครับ
    ไฟล์แนบ
    10-02-14-142708.jpg 111K
    IMG_14002.jpg 103K
  • หมาสวยคับ...ถ้ามีผลงาน อย่าลืมแจ้งกานบ้างเด้อออออ
    ขอให้ด้ายพ่อพัน ที่ถูกใจน่ะคับ เอาใจช่วยคับ
  • สวยคับ
  • ได้คู่กับตัวไหนแจ้งให้ทราบหน่อยนะครับ สนใจครับ
  • สวยโครงสร้างดี ครับ ยังกับตัวผู้เลย ลูกใครครับ
    แมมมอธเปล่าครับ ผิดขออภัย
    พอดี ที่บ้าน มีตัวนึง สงสัยจะเต็มหนุ่ม(เพิ่งได้มา) เพื่อนมาหาไม่ได้เลย เจอ ใครเข้าไปเลีย แล้วขึ้นซัดเลย น่าขายหน้าจริงๆ
    ยิ่งตอนพาไปจูง น่าอายเข้าไปใหญ่ ตอนนี้ตั้งฉายาให้ ไอ้หมาไม่รับแขก แล้ว 5555
    คิดหนักครับ
    ไฟล์แนบ
    P1080919.jpg 73K
  • ใช่ครับคุณโค๊กเมื่อก่อนตอนรับมาอยู่ใหม่ๆตัวเล็กๆบางๆไม่ค่อยกินเลือกกิน ผ่านมา1ปีปรับตัวได้ กินได้ ไม่กินเก็บ เดี๋ยวนี้อะไรก็กินได้หมดเลยดูตัวโตขึ้นมาหน่อยฮ่าๆๆๆ พ่อหมาสวยมากครับอยู่ใกล้ๆจะพาไปผสมแน่ๆเสียดายไกลกันไปหน่อยครับ
  • แม่น เหมือนกัน นะนี่เรา แต่แทงหวยไม่ยัก ถูกซะที
    ทางเหนือ มีหลายตัวนะครับ สวยๆ ดูโครงสร้างแม่หมาแล้ว
    หา ตัวผู้ ใหญ่ๆ กระดูก ดีๆ ท่าจะแจ่มครับ
    เห็นตัวนึง สาย ทาง454 สวยครับ อีกตัวก็ จูล่ง ลองทามทามดูครับ เพื่อ พี่เค้าเปิดให้ครับ
  • คนเชียงใหม่ ขอจอง1 ตัวนะรับ เป็นตัวเมียที่สวยทีเดียวนะครับ