ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

**มาดูกัน คนดังที่เลี้ยงพิตบูล** Celebrities Who Own Pit Bull
  • เริ่มต้นที่ Adam Brody
    ไฟล์แนบ
    Adam Brody2.jpg 39K
    Adam Brody.jpg 88K
  • Mr. Brandon Bond
    ไฟล์แนบ
    Brandon Bond.jpg 53K
  • Bridget Marquardt ดารา+นางแบบอเมริกัน
    ไฟล์แนบ
    Bridget Marquardt.jpg 32K
  • Chris Brown นักร้องฮิปฮอป/อาร์แอนด์บี ชาวอเมริกัน
    ไฟล์แนบ
    chris-brown.jpg 24K
  • Jesse James ...ใครไม่รู้555
    ไฟล์แนบ
    Jesse James.jpg 36K
    Jesse James2.jpg 57K
  • อร้ายยยย ชอบบบคนนี้ เจสสิกา อัลบ้า
    Jessica Alba
    ไฟล์แนบ
    jessica-alba-workout.jpg 54K
    Jessica Alba.jpg 56K
  • Jessica Biel กับ Justin Timberlake
    ของจัสตินรุ้สึกจะพันธุ์อื่นนะคะไม่ใช่ pit bull
    ไฟล์แนบ
    Justin+Timberlake+Jessica+Biel.jpg 125K
    justin_timberlake_and_jessica_biel.jpg 122K
    Jessica Biel2.jpg 99K
    Jessica Beil.jpg 63K
  • Jon Stewart
    ไฟล์แนบ
    Jon Stewart.jpg 48K
  • Katherine Heigl
    ไฟล์แนบ
    Katherine Heigl2.jpg 119K
    Katherine Heigl.jpg 80K
  • Lauren Conrad
    ตัวนี้รุ้สึกเป็นพิตบูลผสม
    ไฟล์แนบ
    Lauren Conrad.jpg 88K
  • Rachael Ray เจ้าของรายการทีวีหรือไรซักอย่าง
    ไฟล์แนบ
    rachaelray.jpg 46K
    Rachael Ray3.jpg 51K
    Rachael Ray.jpg 38K
  • Joey Porter นักกีฬาอเมริกันฟุตบอล
    ไฟล์แนบ
    Joey Porter.JPG 24K
  • สวยทุกตัวเลยโดยเฉพาะ

ไอ้ตัวสีขาว สวยมากเลยอ่ะ

ขอบคุณนะคับที่นำมาให้ชม
  • Sophia Bush
    ไฟล์แนบ
    Sophia Bush.jpg 69K
  • อร้ายยยยย ขาดไม่ได้เลยคนนี้ Cesar Millan
    ตัวสีน้ำตาลที่ชื่อ Daddy ตายไปแล้วนะคะ เราชอบมากเลย T T
    ไฟล์แนบ
    cesar_with_daddy.jpg 125K
    Daddy-Junior-and-Me-797951.jpg 123K
  • ชอบ Cesar Millan มากเช่นกัน
  • Daddy เป็นหมาทูตที่ดีในภาพพจน์ของพิทบูลมากๆ
    มีความเป็นผู้นํา สงบนิ่ง ขี้เล่นและไม่ดุ ใครเห็นเป็นต้องชอบ...:063::063:
    ไฟล์แนบ
    2006+Creative+Arts+Awards+Press+Room+7WtyS_2UpCLl.jpg 53K
  • Joey Porter อดีตผู้เล่น Steelers เป็นไลน์แบ็คเกอร์ที่น่ากลัวคนนึ่ง...
    ไฟล์แนบ
    joey-porter1.jpg 36K
  • ใครรู้จัก West Coast Choppers ต้องรู้จัก Jesse James :029:
    สวยทุกตัวแต่ชอบตัวของ Rachael Ray ตอนทำหน้างงๆๆ :031:
  • ห๊า ห๊า นอกเรื่องนิดนึง เห็นโลโก้คุณเต็กคุ้นๆ ถึงบางอ้อตอนนี้นี่เอง พิตเบิร์ก สตีลเลอร์ ช่ายมั๊ยครับ

อเมริกันฟุตบอลเป็นอีกกีฬาหนึ่งที่ แฟร์เพลสุดๆ แล้วก็ น่ายกย่องมากๆ

ผมดูอเมริกันฟุตบอลสมัยเรียนมหาลัยเพราะช่องสามนำมาถ่ายสด เหตุผลที่ดูคือ รำคาญ มันเล่นอะไรของมันวะ แล้วกินเวลาโคตรนานยเลย

ด้วยความรำคาญ อยากรู้ เลยศึกษา ........ ปรากฏว่า ..... ติดงอมครับ 555

สมัยนั้น ชอบ กรีนเบย์ ครับ แต่ไปไม่ค่อยถึงฝั่งฝันเท่าไหร่ อิอิ

ขออณุญาตที่นอกเรื่องไปนิดครับ :032:
  • เท่าที่ผมรู้มานะ

พวก ดารา หรือ ว่านักร้อง

ฮิบฮอบ จะชอบเลี้ยง บลูลี่

เพื่อ แสดงถึงฐานะทางการเงิน

โย่ๆๆ ว๊อซซัพ
  • ชอบดูอเมริกันฟุตบอลเป็นชีวิตจิตใจเลยครับคุณโจ เป็นกีฬาที่ดูแล้วตื่น
    เต้นเร้าใจมาก ผู้เล่นทุกคนต้องให้เต็มร้อยทุกเกมส์ไม่งั้นอาจนอนเจ็บ
    คาสนามได้ ผมเป็นแฟนสตีลเลอร์พันธ์แท้แบบขั้นไดฮาร์ดเลยก็ว่าได้
    ถ้าคุณโจชอบกรีนเบย์สมัยนั้นต้องรุ่น Brett Farve & Ahman Green เลยใช่มั้ยครับ
    ความจริงแล้วชื่อเจ้า Burgh ก็ย่อมาจาก Pittsburgh Steelers นี่ล่ะครับ...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC02293.JPG 107K
  • อ่อ อย่างนี้นี่เอง

ลึกซึ้งครับ แบบนี้ ผมต้องหา เบรท ฟราบ มาบ้างแล้วหละ อิอิ

ไม่สิ กรีนดีกว่า เพราะถนัดวิ่ง รับบอล เป็นความหมายที่ดีครับ เอามาเล่นกิจกรรมคงจี๊ดน่าดู หึหึ
  • โห้ว....

คริสบราวที่ต่อยหน้า ลีฮันน่าใช่ป่ะ...
  • เอาดาราไทยมาลงมั่งซิครับ

คนแรกเลยผมขอเสนอ พี่ตูน บอดีสลาย (ลายพร้อยไปทั้งตัว) ฮ่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    STA64557.JPG 80K
    เหลียง.jpg 104K
  • แหม อ่านเเล้ว อดยิ้มที่ พี่มารค์คิดไม่ได้ พี่ตูนบอดี้สลาย 5 5 5 5 ป๋ามุขแกเยอะจิงๆ
  • ป๋าเปลี่ยนรูปก่อนเลย คาบูกิ สิวตรูมเลยนั่น
    ไฟล์แนบ
    IMG_2623.jpg 70K
  • Jessica Biel มีเวลาฝึกและจูงหมาได้มีฝีมือ ด้านซ้ายมือพร้อมเชือกหย่อน
    แต่ Justin Timberlake ดูเหมือนยังคุม Boxer สองตัวนั้นไม่ค่อยอยู่...:020:
    ไฟล์แนบ
    justin_timberlake_and_jessica_biel2.jpg 122K
  • นี้ ก็ ด้วย ดารา พระเอก ชื่อดังคับ จอนนี้ เดฟ คับ

หรือ กัปตัน แจ็ค สแปโล่ คับ55+

จอนนี่ เดฟ เค้า เลี้ยง หลาย ตัว คับ 55+

และ ที่สำคัญ กบ ชอบ ร้อง เวลา เค้า ฉี่ คับ 55+
    ไฟล์แนบ
    65468[1].jpg 80K
    Picture 0562.jpg 118K
  • สักร้านไหนคับพี่่ yut สวยดี
  • :063::063::063::063::063::063::063::065:lydl;pfu