ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกสุนัข พิทบูล สายโชว์ครับ ชลบุรี
  • กระทู้เก่าครับ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=16041

ขายตัวละ 5500 ครับ ต่อรองได้ครับ
    ไม่มีใบ นะครับ
    อยู่ บางแสนครับ
    เบอร์ติดต่อ 080-566-3051 อาร์มครับ

เหลือ ตัว เมียน้ำตาลขาว เรดโน๊ด
    ตัว ผู้ลายเสือ มาเพิ่ม ครับ

ตัวที่เหลือตามรูปในกระทู้นี้นะครับ

image

image

image

image

image

image

image

image

image
  • รูปไม่ชัดเลย
  • คอกนี้ยังขายไม่หมดรึ
  • รูปตัวผู้เด๋วเอามาลงให้ใหม่ครับ รอกล้องอยู่ ครับ

ตอนแรกเหลือตัวเมีย ตัวเดียวครับ

ลายเสือตัวหลังเพิ่งไปเอามาจากบ้านพ่อครับ พอดีไม่มีรถกระบะ เลยเอามาได้ทีละ 2 ตัว เลยเพิ่งลงรูปครับ
  • คุณฝันหวานลงรูปพ่อหมาให้ดูหน่อยครับพี่ครับ อยากดูพ่อไอ้ลีโอ
  • ได้ครับ เด๋วพรุ่งนี้จัดให้ครับ
  • พ่อมันครับ พอดีพี่เจ้าของเขาไม่อยู่ เลยเอาออกมาถ่ายไม่ได้ครับ

image

image

image

image
  • ราคาพิเศษสำหรับคนที่สนใจครับ