ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • Tek FC ไม่รู้จะจบเมื่อไร ฮ่าๆๆ
  • พี่ก็เสียดาย แต่หากจะทำให้มันบาดเจ็บเพิ่มพี่ก็ไม่ฝืนครับ

ตอนนี้หันมาปั้นเจ้า ไจแอนท์หมาโดนทิ้งดีกว่า อย่างน้อยมันก็ช่วยกระตุ้นให้คนเห็นคุณค่า
    หมาดีไม่ได้อยู่ที่ราคา แต่อยู่ที่ความเอาใจใส่ของเจ้าของ

พี่ภูมิใจกับไทเกอร์ พิตบูลที่เป็นตำนานหมาแดง
    พี่ภูมิใจ กับบีเจ หมาขี้กลัว ตาขาว แต่วันนี้มันก็เป็นตำนานของการลากน้ำหนัก

ตัวต่อไป ไจแอนท์ หมากล้ามสวยตัวแรกของเมืองไทย ที่จะกลายเป็นตำนานตัวต่อไป
    นอกจากกล้ามสวยแล้วยังลากน้ำหนักได้ด้วย รอดูสนามหน้านะครับ
  • ไม่ทราบจริงครับพี่ Mark...:013:

บางคนมีความเชื่อโงๆ ที่คิดว่าใช้คําด่าจะทําให้คนเจ็บใจ
    แต่ผมเล่นบอร์ดนี้และอยู่ในสังคมไทยได้สะใจเพราะถือคติ
    อย่างนึงที่ว่าคําพูดคําเขียนด่าเปลียบเสมือนลมอ่อนๆ มันทําร้าย
    คนจิตรใจนิ่งไม่ได้แน่นอน โดยเฉพาะของคนแปลกหน้านี่ลืมไปได้เลย
    แต่คําพูดที่ออกมาจากคนที่เรารักและผูกพันนี่สิ ยอมรับว่าเจ็บจริงๆ...:020:
    ไฟล์แนบ
    716.jpg 97K
  • หมาตัวไหนที่พี่ Mark จับ รับประกันว่าเป็นดาวทุกตัวครับ...
    วันก่อนแวะเข้าไปดูวีดีโอเจ้าไทเกอร์วิ่ง ขนาดตรงหัว
    ยังมีกล้ามเลย แบ่งออกเป็นสองซีกหนาตั้บ...:063::063:
  • พี่เห็นคนวิ่งหาหมาในฝันแล้วสงสารหมาครับ
    บางคนเสาะหามาตลอดชีวิตก็ไม่เคยเจอ
    พี่ก็อยากใช้สิ่งนี้ สิ่งที่พี่ทำเป็นแรงบันดาลใจ
    อยากให้คนเอาตามอย่าง สุขทั้งหมา สุขทั้งคน และยั่งยืน

คนบางคนเลี้ยงตัวเดียวยังเลี้ยงไม่ได้ดี
    ก็ไม่รู้จะเอาตัวใหม่มาอีกทำไม
  • ขอนอกเรื่องสักนิดหนึ่งนะครับพี่น้องชาวเชียงใหม่ทั้งหลาย

พอดีกิเลสมันเริ่มมาอีกแล้ว และเพือมีใครสนใจแลก ก็จะได้จัดไปครับ

http://www.mocyc.com/store/view.php?idclassified=357591

ปล.โทษทีเน้อที่ไม่เกี่ยวกับ Pit Bull ครับ

:001:
  • พี่น้องชาวเชียงใหม่ มีใครสนใจไปงานเปิดพิทบูลคาเฟ่กับข้าเจ้ามั๊ยเอ่ย
  • พี่แฮรี่เจ้า เสื้องานหาดใหญ่ที่ฝากเตยซื้อเอาไงดีค่ะ ให้ส่งให้มั๊ยพี่ เก็บไว้นานเห็ดจะงอกอยู่แว้วว
  • hahaha... เดียวไม่เกิน 2 อาทิตย์ได้ลงเชียงใหม่ครับ

อยากไปรับกับมือ จะได้ซาบซึ้ง ร้องห่มร้องให้ :o048: ประกาศให้คนที่เดินไปเดินมารู้ว่าน้องเตยมีน้ำใจกับพี่แค่ไหน (กวนขำๆเน้ออออ)

ปล. ถ้าเห็ดขึ้นเป็นเห็ดเมาก็เก็บไว้ให้หน่อยนะ:o046:
  • สวัสดีชาวเชียงใหม่
    แวะมาเยี่ยมครับ
    ไฟล์แนบ
    20081009090425_rtttttt[6]3.gif 87K
  • ข่าวดีสำหรับสมาชิก พิตบลูเชียงใหม่ ตอนนี้ทางสถานบริการหลายแห่งในจังหวัดเชียงใหม่ ได้ตกลงที่จะมอบสิทธิพิเศษให้แก่สมาชิกของเราแล้ว ส่วนรายละเอียดต่างๆไว้คุยกันในมิตติ้งครั้งหน้า
    ร้าน lekconer ฝากขอบคุณมายังสมาชิกทุกๆท่านที่อุตส่าลุยฝ่าสายฝนมาสนุกที่ร้าน
    ส่วนมิตติ้งครั้งหน้า (ส.ค.) ทางร้าน Lucky Bar ได้ตอบตกลงมาแล้วงานนี้มี BBQ และเพลงสนุกๆจากDJ.yai_cm และเพื่อนๆDJ ต่างดาว และอาจมีโคโยตี้สาวสวยมายั่วน้ำลายเสือสิงห์ทั้งหลาย ให้หายซ่าส์กันไปเลยครับ (จะได้ไม่ต้องหนีไปจี๊ด แบบไม่เอาผ้าผ่อน กันเลย)
    ส่วนเดือนกันยายน น่าจะเป็น ร้าน Sport Bar Rocker club ย่านไนท์บาร์ซาร์...
    เสี่ยหมาแดงอย่ามาเอาเสื้อหล่อด้วยครับ เดี๋ยวจะเอาไปประมูลแย้ว
  • โหๆพี่ใหญ่ทัวร์สถานบันเทิงกันเลยรึ งานนี้สงสัยเช็คชื่อเต็มแน่เลยพี่ 555 จริงมั๊ยท่าน ผู้จัดการฝ่ายบันเทิง
  • เพิ่มเติมครับ...
    ข่าวดีสำหรับสมาชิก พิตบลูเชียงใหม่ กลุ่ม Northern pitbull...และอาจรวมไปถึง สมาชิก ของ Pitbullzone ทุกท่าน
    สิทธิที่ทางหลายๆร้านให้มาฟังมาคร่าวๆแล้วถือว่าเทียบเท่ากับลูกค้าบัตร VIP ดังนั้นเราอาจทำบัตร หรือสัญลักษณ์บางอย่าง...เอาเป็นว่ารายละเอียดต่างๆไว้คุยกันในมิตติ้งครั้งหน้ากันนะครับ....(เมื่อกี้ให้น้องเขาช่วยพิมพ์แต้ตอนนี้โดดมาเอง รู้สึกคอมันเริ่มแห้งมือเริ่มสั่น...จะไปเติมน้ำแล้ว)
    อีกนิด.....ส่วน ปาร์ตี้ในคืน งาน มิตติ้ง เดือน สิงหาคม..ผมและทางร้าน Lucky Bar วางแพลนไว้สวยงามมากครับ..อีกสักพักจะค่อยๆแง้มมาให้ดู....ตั้งใจว่าจะให้มันส์กว่าหลายงานที่ผ่านมา...งานนี้ฟิต(สังขาร)มากันให้ดีนะครับ งานนี้โชว์ความอึดกันยาวให้ไปเลย
    ............สมาชิกที่พลาดอาจ นะอดอีกนาน...นะครับ..........
  • เยี่ยมเลยครับ นี่เป็นไอเดีย์ของพี่ใหญ่ที่คุยกันไว้ตั้งแต่ต้นปีนี้ สมาชิกทุกคนจะได้บัตร VIP
    ในร้านอาหารหรือสถานที่บันเทิงที่เชียงใหม่ เราสามารถไปกันเป็นกลุ่มหรือไปตามลําพัง
    ครอบครัวก็ได้ส่วนลด ยิ่งถ้าเราไปกันเยอะผมเชื่อว่าก็ต้องได้ส่วนลดเยอะแน่นอนครับ...:020:
  • สวัสดีครับ Eastside Bangkok ว่างๆ แวะมาอัฟลูกหมาซุปเปอร์ทีคัฟคอมแพ็คบ้างนะครับ...
  • อย่างมึง ไอ้หน้าหนังไข่ เค้าไม่เรียกนิ่งหรอกครับ เค้าเรียกด้านจนหลุดขอบ เอาเถอะนะไอ้หน้าหนังไข่ ตัวมึงเองเท่านั้นแหละที่มึงรู้ว่ามึงทำอะไร และทำกับใครไว้บ้าง คนที่เค้าอยากพูด และไม่ออกมาพูดเรืองของมึงมันมี เอาไว้สักวัน หลายคนรอดูมึงอยู่ ไอ้หน้าหนังไข่ แถมไม่ล้างด้วย 555+

คนเหี้ยไรหน้าเหมือนลูกกระโปก
  • จองโต๊ะหน้าติดเวทีจะไปพร้อมบอดี้การ์ดคู่ใจ มีใครจะแย่งหรือกล้าค้านกับผมไหม!! 555
    ไฟล์แนบ
    150720101113.jpg 87K
  • จะขออยู่ไกลๆเจอร์เก้นซัก 10 กิโล อิอิ
  • ไม่น่าจะมีคนกล้าค้านครับเล็ก แต่อยู่ที่สว่างๆ หน่อยก็ดี เดี๋ยวขาเด็กเสริฟหายไปข้าง...:020:
  • หายไปเดือน พอดีเกาะติดกระแสบอลโลกอยู่
    แวะมาดูที่นี่ยังคึกคักเหมือนเดิม
    ได้ข่าวงานหน้มีดีเจ พี่ใหญ่ ซีเอ็ม ด้วยรึ ไม่ยักรู้ ว่า เป็นจ๊อกกี้ ควบแผ่นเหมือนกัน
  • ต่อไปเราคงมี " Pitbull meeting club " กันทั่วเมืองกันแล้ว ไม่สงวนสิทธิ และอยากให้มีทั่วประเทศเลยนะครับ ต่อไปจะได้พกบัตรเดียวเที่ยวทั่วเมือง
  • เรื่องควบ นี่ของชอบเลยครับ( ไม่ควบก็ไปไม่ได้ใช่ใหม) แต่ตอนนี้เพิ่งเข้าๆออกๆ จาก รพ.ไล่ๆกันกับน้องเตย
    แต่ว่า เอวผมก็ยังต้อง ควบ เข็มขัดทุกวัน ต้องรักษาเส้นๆ เอ็นๆ สุดชีวิต ไม่งั้นคงได้ไปแข่งกันควบ...วัน อาทิตย์นี้แย้วครับ
    หวังว่า งานหน้า จะพริ้วแข่งโคโยตี้กันเลย
  • มีอะไรให้ช่วยบอกได้น่ะพี่ใหญ่ครับยินดีเสมอ
    ไฟล์แนบ
    gt.jpg 72K
  • จองโต๊ะหน้าติดเวทีจะไปพร้อมบอดี้การ์ดคู่ใจ มีใครจะแย่งหรือกล้าค้านกับผมไหม!! 555

จัดไป เผื่อ ที่ ไว้ให้ เจมมี่ กับ หล่ำหลา ด้วย นะพี่ เดี๋ยว จะขับ Evo ไปหา 2 ชมก็ ถึง !!
  • ยังเทห์เหมือนเดิมเลยนะครับหนึ่ง แต่ถ้าความเข้มต้องขอยืนห่างพี่หน่อยนิดนึง...:020:

ชอบมากเลยครับคอนเซ็ฟนี้ ไปเที่ยวที่ไหนก็รู้สึกเหมือน VIP สมาชิกท่านใด
    ว่างก็ออกแบบดีไซน์บัตรก่อนก็ได้ครับ มิตติ้งครั้งหน้าเราจะได้เอามาเลือกกัน...
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-58.jpg 50K
  • แหมๆๆหนุ่มน้อยหนุ่มใหญ่คึกคักกันน่าดูเลยน๊า
  • เค้าเรียกว่า "ลัลล้า" ต่างหากม่ายรู้จ๊ากศัพท์วายสารุ่นเลยนะ!! (วายรุ่นเมื่อประมาณ 10 กว่าปีที่แล้ว รวมๆ แต่ละคนก็ 30 อัพทั้งนั้นเยย) รีบตัดบทเด๋วมีคนเสียบ
  • รอฟังข่าวดีอยู่ครับ
  • CommentAuthorTek CommentTime8 ชั่วโมงก่อน | July 16, 2010, 11:29 am
    บางคนคิดว่า หมาอเมริกาสูงส่งกว่าหมาไทย นั่นเป็นความคิดที่น่าสมเพชมาก
    ยิ่งเป็นคนไทยด้วยกันยิ่งเห็นแล้วอุบาทว์ลูกตา คนที่คิดอย่างนั้นมักนําเข้าหมาเป็นว่าเล่น
    และโดนหลอกไปไม่ใช่น้อย คุณค่าของหมาทุกตัวขื้นอยู่กับหมาและเจ้าของ
    บอกตามตรงถ้าให้ผมเลือกรีเจนด์กับไจแอนท์หมาที่โดนทิ้งแล้วพี่ Mark เอามาปั้น
    ผมเลือกไจแอนท์ครับ ล่าสัตว์เข้าป่าขื้นเขาปลอดภัย ของที่ไม่มีค่าทําให้มีค่าได้
    ดีกว่าของที่มีราคาสูงจับมาขังไว้ในกรงผสมพันธ์ไปวันๆ ภูมิใจในความเป็นคนไทยหน่อยครับ...
    .................................................................................................
    ปากดีนักนะ ไอ้เต็ก คนที่เป็นบรีดเดอร์ นำเข้าหมามาผสมไม่น่าภูมิใจ อย่างมึงน่าภูมิใจ คนอื่นน่าสมเพช
    มึงฉลาด อย่างมึงสูงส่งกว่าคนอื่นๆเค้า เพื่อนพี่น้องตาม คอกต่างๆ ทั่วประเทศที่นำเข้าหมา ต่ำต้อยกว่ามึง
    งั้นดิ ไอ้เหี้ยนี่ปากหมา เดี๋ยวอยู่ไม่เป็นสุข
  • อ้าวไอ้เต็กแล้วทำมัยมึงไม่เล่นหมาสายเก่าหล่ะ มึงไปซื้อลูก โมฮิเก้น มาทำมัย ถ้าไม่มี โมฮิเก้น จะมีไอ้เบิร์ก หมามรึงมั๊ย
    หรือไม่งั้นก้อเล่นไทยหลังอาน ไปเลยก้อด้าย คนจะได้สรรเสิญมรึงเยอะๆ
  • มันเป็นความคิดเห็นส่วนบุคคล แต่ถ้าความคิดเห็นของผมไปทําความ
    เดือดร้อนให้หลายคอกก็แสดงว่าผมเป็นคนมีอิทธิผลในวงการพิทบูลมากๆ
    ณ ตอนนี้บอกตามตรงผมยังไม่ถึงขั้นนั้น ลองอ่านดูดีๆ ว่า " นําเข้าหมาเป็นว่าเล่น "
    นั้นแปลว่าอะไร ท่านจะได้ความหมายที่แท้จริง ว่ามีน้อยคอกในประเทศไทยเท่านั้น
    ที่ทําแบบนั้น แต่ถ้าคอกนั้นมาเห็นข้อความนี้จริงๆ ก็ถือว่าเป็นความเห็นใจจากคนไทย
    ด้วยกันจากผม เพราะรู้สึกไม่ดีจริงๆ ที่ได้เห็นคนไทยไปเสียดุลอเมริกา ถ้ามีข้อสงสัย
    เพิ่มเติ่มขอให้ล็อกอินมาถาม ผมตอบได้หมด แต่ไม่อยากเสียเวลาให้กับคนกล้าๆ กลัวๆ...:065:
  • มึงเข้า ใจภาษาไทยมั๊ยแล้วบอกว่าภูมิใจ ในความเป็นไทย เป็นว่าเล่น เค้าเล่นเค้าแปลว่าทำด้ายโดยง่าย
    มึงอย่ามาตบหัวแล้วลูบหลัง หน่ะ ไอ้สัส กลัวส้นตีนอะดิ
  • อีกแล้วครับท่าน
  • ปัญหาภายในกับภายนอกมันแตกต่างกันเยอะจ๊ะ สมัยก่อนสนุกจะตายคุยกับสมาชิกพี่ๆ น้องๆ
    เรื่องผีตามล้างแค้นพี่ น้องเตยยังต้องเรียนรู้อีกเยอะ หลับฝันดีนะ อย่าคิดมาก...:015:
  • ไอ้เกย์เต๊ก มึงหมายถึงใครว่ะ
    ที่นำเข้าหมาเป็นว่าเล่น เอามาอยู่ในกรง จับผสมพันธุ์ไปวันๆ
  • อ้าวไอ่เต๊กทำไมมึงพูดแบบนั้น
  • Hot..Hot กันจังเลย วัน มิตติ้ง มากันเยอะๆนะครับ
    ขอญาติ อัพลูก Lion ครับ
    ไฟล์แนบ
    group2.jpg 68K
  • มาตามคำขอแล้ว....
    บน เมีย 1 ตัวขวาสุดครับ
    กลาง ล่าง ผู้ 2
    ไฟล์แนบ
    female2.jpg 77K
    male...2.jpg 71K
    male.2.jpg 82K
  • .......ส่วน ในงาน Pitbull Party at Lucky bar...ใครมีรูป หรือ clip สวยๆ เตรียมให้ผมด้วย ด้านในเธค เราจะเอารูป ลงจอให้หมด งานนี้ฝรั่งขอแจมด้วย มันส์แบบ อินเตอร์ครับ...
    (ขนาด โคโยตี้ ก็จะลองขอน้องเพ้นท์ pitbull ด้วยเลย)
    แต่ช่วงนี้ ขอไปแอ่วแม่แจ่มก่อน อีกสัก 2-3 วัน ค่อยกลับมาครับ
    บริการ Export .... เห็ด.หน่อ.กอไผ่. ครับ
    081-2878707
    ไฟล์แนบ
    0042.jpg 74K
    GetAttachment[4]2.jpg 68K
    party1.jpg 49K
    0032.jpg 121K
    DSC01497.jpg 114K
  • มีค่าใช้จ่ายป่าวครับพี่ใหญ่
    เท่าไรละครับ
    ผมจะได้บอกคนอื่นถูก
  • อาจมีนิดหน่อย แต่คุ้มมากๆ น่าจะเป็นแบบ Dinner อาหารบุปเฟ่ และBBQ ชั้นบนดาดฟ้า แล้วลงมาสนุกต่อชั้นล่าง แบบ
    สไตล์ " Pitbull Party Disco"
    เดี๋ยวค่อยมาสรุปกันอีกที นะครับ ล้อจะหมุนแล้ว......
  • O.K.เลยครับ งานนี้มันส์แน่......อิ่มด้วย:o062:
  • แค่คิดก็เห็นภาพแล้ว งานนี้สนุกแน่ ใครพลาดก็ไม่รู้จะว่ายังไงแล้ว...:020:
  • ไอ้เต๊กไอ้เหี้ย กูถามว่ามึงแพล่มแอบด่าราม3เค้าทำไม
  • พวก มรึง เป็น ห่า อะไร กันว่ะ คนใน ห้อง มรึงหรือเปล่าว่ะ เที่ยวมาด่า กันเอง
    กูเบื่อมาก เลย กับพวก ที่ ด่าเจ้าเต็ก อะไรของพวกมรึง
    ถ้าเป็นคนนอกกูขอเหอะ ไร้สาระฉิปหาย ถ้ามรึง ไม่มีอะไรทำให้ตื้นเต้น
    กูขอแนะนำ ให้เอา ไข่มรึง ให้หมากัด เล่นไป ไอ้สาด
    แทนที่จะอยู่กันดีๆ เสือกมีตัว ต่อ อยุ่ตลอด เวลา ชงเอง กิน เอง ตลอด
    อย่าให้กู้รู้ นะว่ามรึงเป็นใครไอ้สาด
    ถ้ามรึงไม่ชอบเจ้าเต็ก ก็อย่าได้รับรุ้เรื่องของมัน ดิ มันพูด อะไรมรึงก็ไม่ ต้องเอามาคิด มรึงคิด เรื่อง ให้หมากัด ไข่ มรึงแบบไหนดีกว่า
    ถ้ามรึงแน่ จริง มรึงออกมาชน ตัวๆ ดีกว่า
    มรึงก็ได้ โชว์ความเป็นลูกผู้ชายตัวจริง ของ มรึง ไง " พ่อเปาบุ้นจิ้น " มรึงแน่ เปล่า
    พ่อกะทิงแดง " ลูกผู้ชายตัวจริง " ถ้ามรึง มั่วแต่เป็น ผี ไม่มีใครรุ้หรอกว่า มรึง กิน กะทิง แดงอยู่
    โชว์ ตัว เลย แล้วไม่ ชอบ อะไร ก็พูด ตรงๆ เลย
    แต่ ถ้าไม่โชว์ ขอให้ หยุด เพราะ มรึง กำลัง สร้างความแตก แยก ในหมุ่ คณะ อยู่

" ขอ ให้ พวก เรา ต่อต้าน กับ บุคคลที่มาสร้าง ความ แตก แยก ในหมุ่ คณะ เพราะ อาจส่ง ผล
    ในระยะยาว และ เป็นปัญหา ใหญ่ ได้ ไม่ว่า คุณ จะเหม็น หน้า คนนี้ ฉัน ชอบคนนั้น โปรด ช่วย กันต่อต้าน

ขอบคุณครับ
    ลุงผี
  • มึงก็แสดงตัวออกมาสิลุงผี อย่ามัวแต่ว่าคนอื่นแต่มึงเสือกมุดหัว
  • อดทนเพื่อส่วนรวมเถอะครับพี่น้อง
  • ไอ้ลุงผี 555+++++

คู่ขาของไอ้เต๊ก
  • ขอบคุณที่แวะมาเยี่ยมครับลุงผี หายไปนานเลย...:020:
  • ลิ้งห์แผนที่ ในกูเกิ้ลให้ดูหน่อยได้มั้ยครับ พี่น้อง:m013:
    ผมจะได้ไปถูก:m113::m075: