ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูก pitbull สายโชวครับ ราคาใหม่4200ครับรับประกันสวยแน่นอน ลดๆๆๆๆได้อีก
  • ขายลูก pitbull สายโชวครับ มาดูก่อนได้ครับ
    3เดือนกว่า สีดำทุกตัว ผู้2 เมีย1 อยู่พัทยา 4200 ราคาคุยได้ครับสวยทุกตัวจิงๆครับ
    จัสติน 0801015141 ใครต้องการดูตัวไหนเป็นพิเศส บอกตัวและทิ้งอีเมลไว้ด่วยนะครับแล้วจะส่งไปให้ดูนะครับขอบคุนครับ

ถ้าอยู่ในพัทยามีราคาพิเศส
    ไฟล์แนบ
    IMG_2264.jpg 51K
    IMG_2276.jpg 48K
    IMG_2277.jpg 47K
    IMG_2290.jpg 38K
    IMG_2284.jpg 49K
    gghg.jpg 64K
    21123213.jpg 64K
  • อยู่ส่วนใหนของพัทยาครับ อยู่พัทยาเหมือนกัน จะเข้าไปดู
  • ซอยชัยพฤกครับ
  • โทรมาได้เลยครับ
  • ผมชอบพ่อลายเสือครับถ้าตัวเมียของผมเอาไปผสมคิดยังไงครับ
  • คุนอยากได้ประมานเท่าไหร่ครับ
  • ขอดูรุปตัวแรกหลายๆมุมหน่อยได้มั้ยครับ
  • black_swood@hotmail.com
  • 3เดือนตัวแค่นี้ แล้วยังจะขายแพงอีก-*-
  • nickky99@hotmail.com ขอดูรูปตัวแรกหลายๆมุมหน่อยน่ะครับ
  • โทดทีนะครับเคยเห็นหมาผมแล้วหลอ ไม่รู้อย่าพูด
  • ถ้ายังอยู่ผมอยากได้รูปเพิ่มเติ่มตัวเมียครับ thanatmb@hotmail.com ครับ อยู่กรุงเทพส่งได้รึเปล่าครับ
  • อัฟเจ้าตัวแรกให้ที่คับ เอารูปปัจจุบันนะคับ ขอบคุณคับ
  • ตัวซ้ายนะครับ
  • นี่คือรูปปัจจุบันเลยใช่ไหมคับ ขอบคุณคับ
  • แล้วถ้าขับksr นี้ ราคาพิเศษด้วยป่าวครับ อิอิ
  • จัดไปผมก็เล่นสตั้นครับ
  • อัฟเดทรูปm1ให้หน่อยคับ ถ้าให้ตัดหูแล้วส่งทางเครื่องคิดเท่าไรคับ
  • ขอดูตัวเมียครับ ราคาลดได้เท่าไรช่วยติดต่อกลับด้วยครับ
    mixky_m@hotmail.co.th