ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตามรูปเป็นพิทบูลสไตร์ไหนคับ
  • อยากสอบถามพี่ๆในบอร์ดครับเพราะว่าเพิ่งได้มายังไม่ทราบว่าเป็นสายไหนรบกวนด้วยนะครับ แต่ถ้าต้องการรายละเอียดเพิ่มรบกวนถามด้วยละวกันครับเพราะผมไม่ทราบว่าจะต้องมาอะไรพวกพี่บ้าง ขอความกรุณาครับ
    ไฟล์แนบ
    Resize3.jpg 39K
    Resize2.jpg 43K
    Resize1.jpg 36K
  • สายโชว์ ลายเสือครับ
  • เหรอครับ แล้วสามารถขุนให้มันดูบึกบึนกว่านี้ได้มั้ยครับ
  • นี้ ผม ว่า ก็ สวย ดี แล้ว นะ ครับ

....ก็ สามารถ ทำได้ ครับ ออก กำลังกาย ให้ ดู มี กล้าม เนื้อ ....สม ส่วน

แต่ ก็ ตามสาย พันธุ์ นะ ครับ.......จะ ให้ ใหญ่ แบบ บลูลี่ คง จะยาก

ปล. แค่นี้ ก็ แหล่ม แล้ว ครับ
  • เหมือนไอ้ ย่น เลย จขกท คนที่ไหนครับเนี่ย เพชรบูรณ์ หรือ เปล่า
  • ขาหลัง มี รอย หัก หรือ โก่ง มั่งไหมครับ ถ้าไม่ใช่ ก็ ขอโทษที
  • อยู่ภูเก็ตครับผม ว่าจะพยายามให้มันดูบึกกว่านี้อีกนิดอ่ะครับ
  • นี้ก็ลายเสือครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 080.jpg 94K
    Picture 0932.jpg 117K
  • เท่าที่เคยเลี้ยงมาสายโชว์ฟันธง
    ไฟล์แนบ
    IMG_0345_resize.JPG 90K
  • ตัวนี้ต้นกระกูลประกวดทั้งนั้น
    ไฟล์แนบ
    IMG_0636_resize.JPG 87K
  • แล้วนี่สายไหนครับ
    ไฟล์แนบ
    10112008048 (Small).jpg 13K
  • สายลัดคอตายใช่ปะ อะล้อเล่น
  • ของผมก็ลายเสือ!!!:032:
    ไฟล์แนบ
    stag 2.jpg 92K
  • :030:ของผมลายขาวครับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0355.jpg 90K