ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกพิตบูล 40วัน ราคาเบาๆ
  • :057::057::057::057::057:สายโชว์ พ่อ-แม่มีใบเพดครบ เกิดวันที่ 8 มิถุนายน สนใจติดต่อ 081-1313-707 , 082-985-4645 , 02-807-1026
    ไฟล์แนบ
    Girl-03-4.jpg 97K
    Girl-01-2.jpg 99K
    Boy-03.jpg 82K
    Boy-02.jpg 88K
    Boy-01.jpg 85K
  • สูง ยาว ดีครับ
  • ก่อนขายให้อาหารมากกว่านี้หน่อยนะครับ ลูกหมาดู...!!!!
  • ราคาเบาๆ เนี่ย เท่าไรคับเพ่......
  • :001::001::001:ราคาตามป้ายเลยค่ะ
  • อยากเห็นพ่อแม่จังค่ะ
  • 40 วัน ได้แค่เนี้ยกระจอกจริงๆเลยเลี้ยงหมาเป็นเปล่าวะ ดูขาดสารอาหารอย่างแรง สงสารลูกหมาวะ จะบอกว่าขายราคาถูกโครตๆก็ไม่เถียง แต่ก็เคยเห็น 2,500 บาทยังดูดีกว่านี้วะ
  • :030::030::030:โถ่! ถ้าเพ่สงสาร และเลี้ยงหมาเก่ง เอาซักตัวป่าวละ หนูจะลดให้พิเศษเลยเชียว โถ่!! พ่อคนใจบุญ
    แต่เที่ยวไปว่าคนโน้นคนนี้ โดยไม่แสดงตัวให้ชัดเจน ไม่ดีนะ เคยมีคนบอก คนสอนมั้งป่าว
    ตัวเองดีแค่ไหนค่ะ! ถึงได้กล้ามาว่าคนอื่นแบบนีเคยเรียนหนังสือป่าวค่ะเพ่ผี!!
    แบบที่เพ่ทำอยู่อะ มันไม่ดี! แย่!! ดูไม่มีการศึกษาเลยนะค่ะ!!! เลิกเหอะค่ะ
  • http://pitbullzone.com/community/search.php?PostBackAction=Search&Type=Discussions&Advanced=1&Keywords=&Categories=&AuthUsername=+FARO&btnSubmit=%E0%B8%84%E0%B9%89%E0%B8%99%E0%B8%AB%E0%B8%B2

อีเหี้ยนี้ ตัวปั้มหมาขายเลยว่ะ

หมามึงมีคุณภาพซักครอกมั้ย
  • ภายในไม่ถึงปีครึ่ง แม่งปั้มหมาขายออกมา3คอก
  • :003:หมาราคาไม่แพง ครับ แต่ลูกหมาผมว่ามันขาดอาหารนะ จิงๆ มันผอมมากมายเลย คุณภาพมาก่อนปริมาณนะครับ
  • น่าจะเลี้ยงมันให้ดีกว่านี้นะครับ จะไดดูน่าเลี้ยงครับ
  • หาอาหารให้หมากินเยอะ ๆ ครับ
  • ขอดูรูปพ่อแม่หน่อยครับผม
  • สวยดีครับ
  • พูดได้คำเดียวว่าหาแดกกับหมาจริง
  • มึงไม่คิดจะพักฮีทแม่หมามั่งเหรอ
  • monly CommentTime1 ชั่วโมงก่อน | July 16, 2010, 10:24 pm
    สวยดีครับ

image
  • พี่ uzi มาได้ไงเนี่ย ฝนบ้านผมตกใหญ่เลย พายุเข้า

ปล.คิดถึงพี่ๆมากเลยคิดถึงเจ้กับหลานด้วยไว้มีงานมีเงินจะไปเที่ยวหา
    ถ้าคอมเสียก็จัดมาเลยครับ ลืมไปไอพิมมันบอกมันคิดถึงไอเฮงมากเลย
  • m2 สวยนะจ๊ะ
  • หมามันขี้ปี้แล้วจาให้ทามไง ถ้าหมาเขาฮีทรอบหน้า ขอยืมตูดน้าผีได้ป่าวละ
  • ไอ้ตาฟ้าเท่ห์ดีคับ
  • อีนี่ปั้มหมาขายตลอด ถ้าโดนอย่างแม่หมาจะว่ายังงัยอะ
    ให้มันพักบ้าเหอะ
  • โทษนะคะตอนนี้เขากี่เดือนแล้วค่ะ ถ้าซื้อ2 ตัว ผู้เมียเนี่ยะ ลดราคาเหลือ 3000ได้ไหมค่ะ เพราะว่าเก็บตังซื้อเอง แต่อยากเลี้ยงจริงๆค่ะ เพราะว่าตอนนี้ที่บ้านมี 4 ตัว อ้วนทุกตัวเลยค่ะ อยากได้เพิ่มอีก อยู่ร้อยเอ็ดนะคะ
  • ไอ้พวกผีๆชั่วร้าย ทำไมต้องไปด่าเขาด้วย เขาเเค่ขายหมา ไม่ชอบก็ไม่ต้องซื้อ ก็ไปหาที่อื่น
    ที พวกมึงไม่ซื้อคนขายเขายังไม่ด่ามึงเรย ไปว่าหมาผอมยังงู้นยังงี้ คน มันยังมีอ้วนมีผอมเรย เเล้วจะเอาอะไรกะหมาวะ
    เขาเเค่เปิดขายหมา เกรงใจเจ้าของกระทู้หน่อยดิ ถ้าไม่ชอบก็เก็บไว้ในใจดิ! ไม่ใช่ไปด่าเขา ถ้าพวกมึงขายหมาเเล้วมีคนมาด่ามึงบ้างล่ะ
    มึงจะคิดยังไง...
    พวกผีๆอย่างมึงเเม่งสงสัยเจะเข้าไปด่าคนนู้น คนนี้เขา ทุกกระทู้เเล้วมั้ง...