ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอความรู้หน่อยค๊าบ
  • เนื่องจากน้องหมาที่บ้านตั้งท้องได้1เดือนแล้ว อยากวิธีการบำรุงหมาท้องครับ รบกวนผู้มีประสบการณ์หน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • หาขี้ให้กินซิครับ5555
  • (พ่อมึงตายซิไอ่สัด) ขอโทษครับที่หยาบคาย ด่าไอ่ผีตัวบนตัวเดียวครับ
  • ขายรึปายพี่ พอดีผมอยากเลี้ยงพิทบูล แต่แฟนให้เลี้ยงแต่โกเด้น เขาบอกมันดุ แฟนผมโหดร้าย
  • ไม่ได้เพาะขายจริงจังหรอกครับ

แบ่งเพื่อนในกลุ่ม

ถ้าเหลือคงเอามาแบ่งเพื่อนในเว็ป

ถ้าสนใจรอหน่อยครับ

สายเลือดดีครับ แม่เร็ดโนตสายใช้งานของพี่ก็อฟ ชัยภูมิ พ่อre100เป็นลูกmini-one สีบลู

ไม่รู้จะออกมาไงนะ แต่ออกแนวเตี้ยๆไม่สูงมาก

ส่วนเรื่องราคากลางๆจนถึงล่างๆครับ

แบ่งให้มือใหม่ที่ต้องการพิตบูล

สายเลือดดีราคาไม่สูง
  • 0846232340 เบอร์ครับ

ไว้โทรคุยกัน
  • ตกลงแล้ว แบ่งเพื่อนหรือว่าจะขายดีล่ะครับ น่าสนใจ
  • ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ ผมจะได้มีเวลากล่อมแฟนด้วย
  • :m104:ขอดูรูป พ่อแม่ หมาหน่อยครับ
  • สายเลือดทางพ่อค๊าบ
    ไฟล์แนบ
    268.jpg 82K
    3410.jpg 43K
    462.jpg 42K
  • ทางแม่ครับ พ่อ+แม่+ย่า ปู่เป็นเจ้าลีโอครับ รูปแม่ล่าสุดจเอาโชว์นะครับ
    ไฟล์แนบ
    S40280713.jpg 113K
    S40280793.jpg 113K
    a250130.jpg 120K