ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

The_Leo_Rayong แห่งลุ่มน้ำเค็มพลา
  • สรุปท่านเจ้าของบ้านให้ผมเป็นพ่องานนัดชุมนุมกันก้คงอาทิตย์หน้านี้ครับ สบายๆกันเองผมปะพูดคุยรู้จักกันนะครับ ขอให้แต่ตัวพอมากับครอบครัวหรือจะเอาหมามาด้วยก้ได้ครับที่กว้างขวาง ใครอยากกินอะไรบอกได้ถ้าจัดเตรียมได้จะเตรียมไว้ให้ครับ ทางเราเตรียมไว้หมดแล้ว อาหาร เหล้าเบียร์เพียบ
    ผมจะโทหาทุกคนว่าต้องการวันไหน เหมาะสมที่สุด พวกเราบ้านใกล้เรือนเคียงกันมาก วันธรรมดาไม่น่ามีปัญหาอะไรหลัง 5 โมงเย็นกินได้ยันเช้าครับหรือจะนอนนั่นเลยยังได้มีหลายห้อง

น้องเบ๊นพี่มีเบอร์แล้วว่างไหมล่ะว่างมาดิ่ แค่บ้านฉางเองส่วนวันเวลาจะบอกอีกที ลายละเอียดเรื่องงานมาคุยกัน
    Mr แต๊กถ้าสนใจมาเที่ยวได้นะยินดีอยู่แล้วเดี๋ยววันเวลาจะประกาสให้ทราบอีกทีครับ

งานนี้ขอให้ทุกคนกินกันให้เต็มที่นะครับ เจ้าของบ้านแม่งมีตังค์ 5555
  • พี่นพ:063: ตอนนี้ผมว่าง100%(ตกงาน):013:
    ถ้าไม่ติดช่วยงานนิดหน่อยที่บ้าน ก็ไปได้ทุกที่ครับ
  • ท่านมานพ รบกวนลงเบอร์ไว้ด้วยครับ เผื่อใครผ่านมาในกระทู้ อยากจะมามิตติ้งเล็กๆๆจะได้ติดต่อแม่งานสะดวกๆๆครับ
  • มีอะไรขาดเหลือผมพอช่วยงานครั้งนี้ได้บอกมาได้เลยนะครับยินดีครับ
  • :065:พร้อมเมื่อไร ก็นัดกันมาเลยครับ มีไรก็ช่วยๆๆเหลือกันไปเหลือแค่กำหนดวันเท่านั้นเอง
    ผมก็ช่วยเต็มความสามารถครับ โทรบอกล่วงหน้าก่อน จะได้เคลียร์งาน
  • ผมชื่อเอ้ครับ อยู่สัตหีบ อดไปเลยติดงานพอดี ไว้โอกาสหน้าจะไปแจมนะครับ พิทระยอง อิอิอิ
  • ผีตัวบนย้ายกระทู้มาเร็วจังเลยนะครับ
    ไปกระทู้ผมก่อนแล้วก็ตามมากระทู้นี้
  • ขอบคุณเพื่อนๆๆพี่ๆร่วมอุดมการทุกท่านโทษทีที่ตอบซ้าเสาร์อาทิตย์ไม่ได้เข้ามาทำงานครับ ยังไงผมให้คุณมานพเป้นแม่งานครับจัดไปครับพี่น้อง
  • ป้าพรไม่มาดูแลทาวเฮ้า ที่ตะกาดหน่อยเหรอครับ เอาไอ้เพชรมาเที่ยวด้วย

เย็นนี้จะโทหาทุกท่านนะครับ
    084-8708217 เบอร์ผมครับ
  • ท่านมานพ จะไปเอาน้ำยาไรกับป้าพร ขนมจีนยังไม่มีเลยครับ
    555555555 แอบนินทาซะเลย
  • คนหน้าตาไม่ค่อยหล่อ พอที่จะไปร่วมงานได้ได้คร๊าบ.........พี่มานพ5555+
  • พี่ต้น พี่ไม่หล่อแต่ผมว่าพี่เทห์นะ
    เค้าเรียกว่าไม่หล่อ แต่ อร่อย :063:
  • พี่ต้นขับรถมาจากเขาชะเมาตอนนี้ยังทั้นนะครับ ไม่มาดูหลายสาวตัวเองเหรอพี่ 555
  • มาเลยครับ ท่านต้น เอาแดงๆๆติดมามั่งนะ อิอิอิอิ
  • เจอกันวันศุกร์เย็นนะครับงานเริ่ม 18.00 น แต่จะมาก่อนก้ได้เลยครับ ดริ๊งรออยู่แล้ว ไม่ต้องเอาอะไรมานะครับผมเตรียมไว้หมดแล้วครับ

ดูๆงานนี้จะมีประมาณ 15 คนหรือมากกว่านั้น ยินดีครับมากันเยอะๆยิ่งสนุกครับ
  • วันศุกร์เย็นนะครับงานเริ่ม 18.00 น ใช้บ้านหลังนี้ใช้เปล่าครับพี่มานพ
    ถ้าใช้ไม่รู้ว่าอยู่แถวไหน ถ.เส้นไหนเอย บอกแผ่นที่มาที่นะครับพี่
    ไฟล์แนบ
    DSC029922.jpg 47K
  • ผมอยู่บ้านค่ายขอแจมด้วยคนได้มั้ย
  • ได้แน่นอนครับ ยินดีมากครับ ยินดีต้อนรับครับไม่ว่ามากจากที่ไหนทุกที่ครับ
    เราได้รู้จักกันไว้เป็นสิ่งที่ดีครับ มีเพื่อนเยอะๆ ยิ่งแถวบ้านค่ายผ่านประจำครับ

ถ้าจะมาจริงๆเบอร์ผมครับ 084-8708217 ครับ
  • เก็๋บภาพวันงานมาฝากครับ เจ้าของบ้านเป็นกันเองมาก บ้านช่องใหญ่โตดีน่าจะเลี้ยงหมาสัก 10-20 ตัว 555+++
    งานหน้าขึ้นบ้านใหม่อย่าลืมเชิญนะครับเอาเเบบที่พี่ติ่งป่าแดงบอกขึ้นบ้านใหม่พร้อมงานแต่งเลยจะได้ใส่ซองที่เดียวครับ 55++
    ไฟล์แนบ
    DSC_0287.JPG 90K
    DSC_0286.JPG 116K
    DSC_0268.JPG 79K
    DSC_0264.JPG 71K
  • อาหารการกินดีมากครับเสียด้ายกินมาแล้วจากบ้าน
    ไฟล์แนบ
    DSC_0299.JPG 116K
    DSC_0297.JPG 115K
    DSC_0296.JPG 116K
    DSC_0295.JPG 79K
    DSC_0291.JPG 93K
  • มีอีกชุดครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0318.JPG 108K
    DSC_0316.JPG 110K
    DSC_0307.JPG 82K
    DSC_0304.JPG 107K
    DSC_0302.JPG 96K
  • งานหน้าเมือไรเเจ้งด้วยนะครับจะได้ไม่ต้องกินข้าวไปงานอีก 555++
    ไฟล์แนบ
    DSC_0125.JPG 68K
  • ฝากให้แฟนพี่ต้นชะเมาพิทด้วยนะครับ ไอ้ที่เจครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0053.JPG 90K
  • ฝากเว็บนี้ไว้สำหรับคนที่ชอบฝึกสุนัขนะครับเป็นเว็บดีมากครับ
    http://www.thaigsdclub.org/gsdboard/index.php#4
  • โห ทั่นเจ้าของกระทู้ ขอปักหมุดเลยเด่ะ

ตามอ่านหน้ามืดเลย 5555555555+
    ไฟล์แนบ
    เท่ห์2.jpg 76K
  • :005:ขอบคุณเจ้าของบ้านด้วยครับ
    ตอนรับเป็นอย่างดีได้รู้จักกับพี่ๆหลายๆคนเป็นกันเองดี
    งานหน้าลงชื่อเลย เลี้ยงหมาได้เพื่อนจริงๆ ผึ้งจะรู้ว่าบ้านฉางเลี้ยงพิตหลายตัวเหมื่อนกัน

เห็นด้วยครับหน้าจะปักหมุด
  • เซ็งที่สุดเลยยยยยยยย เอาหมาไปเก็บบ้าน กะจะรับเมียมาด้วย
    ดันลืมว่าโดนงานบวชลูกเพื่อน หูตาแหกเลย ออกจากงานมาก็ไม่ได้บอกใคร
    ขอโทษท่านเจ้าของงานกับเพื่อนสมาชิกพิตบลูด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    431.jpg 38K
  • โห น่าเสียดายจังเลยครับ
    บรรยากาศดูเป็นกันเอง มากๆ

คราวหน้าไม่พลาดแน่นอนครับ
    ขอบคุณ พี่มานพนะครับ ที่โทรมาชวนผม

ปักหมุดเลยดีกว่า กระทู้นี้
  • ห้อนนี้เลิกเล่นกันเเล้วเหรอ :o002: