ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากพาเจ้าตัวซนไปทะเล
  • รบกวนผู้รู้ ช่วยแน่ะนำ ชายหาดที่เราสามารถพาหมาพิทบูลไปโดยที่ไม่ไปรบกวนคนอื่นๆๆน่ะคับ ที่ไม่ค่อยมีคนมาก ขอที่ไม่ไกลจากกรุงเทพมากน่ะคับ หรือว่ารวมกลุ่มกันไปก้อดีคับ จะได้มีเพื่อนๆๆคับ ขอบคุณคับ
  • ถ้าไม่ติดว่าไกล ก็จะชวนมาภูเก็ตจ้า มีหาดเงียบๆคนไม่เยอะอยู่หลายที่ :005:
    ไฟล์แนบ
    Image(357).jpg 83K
  • ปากน้ำปราณบุรี
    ไฟล์แนบ
    1414.jpg 82K
    1312.jpg 82K
  • สวนสนหัวหิน
    ไฟล์แนบ
    ทะเล2.JPG 78K
  • อยากพาลูกสาวไปมั้งจัง
    ไฟล์แนบ
    S6301596 (Small)2.JPG 104K
  • อยากไปด้วยคร้าบบบ
    ไฟล์แนบ
    DSC01952re.jpg 116K
    DSC01954 (Small).JPG 69K
    DSC01958 (Small).jpg 40K
  • หากอยากมาไกลๆ ว่ายน้ำใสๆ เดี๋ยวผมจัดการเรื่องส่วนตัวเสร็จ จะทำให้ท่านและพิทบูลได้มาหลีเป๊ะกันครับ :062:
  • เจ๋งเลยครับพี่ หลีเป๊ะ สวยสุดยอด
  • สวัสดีครับ NUMHOOKER ถ้าไปวันไหนอย่าลืมชวน เด็ก ๆ ที่บ้านนี้ไปด้วยหละบางแสนเป็นไง 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_27572.JPG 50K
  • หนูชื่อ เทอโบ ขอพี่ไปด้วยอีกตัวน่ะค่ะ
    อยู่ชลบุรีอ่ะค่ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG1059A.jpg 80K
  • ผมเคยไปอยู่เที่ยวชุมพรตรงแถวๆ หาดทุ่งวัวเเล่น

ผมว่าแจ่มเลยแหละ

หาดยังไม่ดัง น้ำทะเลยังใสอยู่เลย ทรายขาวๆๆ

แต่ไม่ได้ถ่ายรูป

ผมว่าเหมาะนะ เงียบๆๆพักผ่อนสบายๆๆ
  • สนใจระยองมั้ยครับ
    ไฟล์แนบ
    แก้ไข้รูปถ่ายหมู.jpg 95K
    DSC_05522.JPG 87K
    DSC_04242.JPG 61K
  • อยากไป๊ อยากไป เมื่อไหร่จะเห็นทะเลว๊า
    ไฟล์แนบ
    j1.jpg 50K
  • ขอที่เราสามาร๔ขับรถไปเช้า เย็นกลับ ดีมั้ยคับ อาจจะเป็น ชลบุรี ดีมั้ยคับ
  • ระยอง กทม 2 ชม.ครับ
  • หาดแม่รำพึง ระยองครับ
  • เดียวจะพาไปเหมือนกันครับเดือนหน้า (7-10 สค)

จะไปหัวหิน =)
    ไฟล์แนบ
    Magz23.JPG 119K
  • หาดไรที่ใกล้ที่สุดของ ระยอง ถ้ามาจากกรุงเทพน่ะคับ