ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชาวพิทบลู ภูเก็ตไปด้วยกันป่าว
  • Rally Dogkar # 4 “ทิ้งหมาได้ไง ไหนว่ารัก”

วันงาน : อาทิตย์ที่ 8 สิงหาคม 2553

เวลา : 08.00 – 15.00 น.

สถานที่ : สะพานหิน – บ้านพักพิงสุนัขจรจัด สวนป่าบางขนุน – รอยัล ภูเก็ต มารีน่า – หาดยะนุ้ย

ค่าใช้จ่าย : เป็นแรลลี่ไม่คิดค่าใช้จ่าย นำอาหารไปทานร่วมกันที่จุดหมาย
    รวบรวมอาหารและสิ่งของให้กับบ้านพักพิงสุนัขจรจัด สวนป่าบางขนุน

ผู้ร่วมจัดงาน :

• www.phuketdog.com

• www.phuketoutdoor.net

• วิทยุ อ.ส.ม.ท. ภูเก็ต 101.5 MHz

• Idea TV8

• Royal Phuket Marina

• BMS Event Organizer

กิจกรรม :
    • จำหน่ายเสื้อยืด Phuketdog Rally Dogkar # 4 สกรีนภาพวาดลายเส้นศิลปินดัง
    ต้า พาราด็อกซ์, ป๊อป แคลลอรี่ บลาบลา, หนึ่ง อีทีซี, ออย ธนา และโดม ปกรณ์ ลัม
    รายได้ตัวละ 10 บาท ซื้ออาหารมอบให้กับสวนป่าบางขนุน

• แรลลี่รถพร้อมสุนัข

• มอบอาหารและสิ่งของให้กับบ้านพักพิงสุนัขจรจัด สวนป่าบางขนุน

• การประกวดถ่ายภาพ Dog Portrait Contest by Phuket Outdoor

• รับประทานอาหารว่างและเยี่ยมชม Royal Phuket Marina

• ปรุงอาหาร รับประทานอาหารกลางวันร่วมกัน

• เกมและการแข่งขันสุนัขริมชายหาด

• มอบรางวัลแรลลี่

• ถ่ายทำรายการ “ที่นี่ภูเก็ต” ตลอดกิจกรรม

กำหนดการ
    08.00 ลงทะเบียนรับหมายเลขที่หลังสนามฟุตบอลสะพานหิน
    เริ่มการประกวด Dog Portrait Contest by Phuket Outdoor
    08.30 ออกเดินทาง เริ่มเส้นทางแรลลี่ช่วงที่ 1
    09.15 ถึงบ้านพักพิงสุนัขจรจัด สวนป่าบางขนุน ฟังสรุปสถานการณ์และแนวทางแก้ปัญหาสุนัขจรจัด
    จากปศุสัตว์จังหวัดภูเก็ต และมอบอาหาร สิ่งของ ให้กับหน่วยงาน
    09.45 แรลลี่ช่วงที่ 2 ออกเดินทางจากสวนป่าบางขนุน มุ่งหน้าไปรอยัล ภูเก็ต มารีน่า
    10.15 ถึงรอยัล ภูเก็ต มารีน่า ตัวแทนให้การต้อนรับ รับประทานอาหารว่าง ชมสถานที่และถ่ายภาพ
    11.00 แรลลี่ช่วงสุดท้าย เดินทางออกจากรอยัล ภูเก็ต มารีน่า มุ่งหน้าไปหาดยะนุ้ย
    12.00 ถึงหาดยะนุ้ย ตัวแทนชาวหาดให้การต้อนรับ เตรียมอาหาร และรับประทานอาหารร่วมกัน
    13.00 เกมชายหาด คน – สุนัข
    14.00 ประกาศผลและมอบรางวัล Rally Dogkar # 4 พักผ่อน เล่นน้ำตามอัธยาศัย
    15.00 ปิดรับภาพที่ส่งเข้าประกวด

(ติดตามโหวตและผลโหวตของภาพที่เข้าประกวด Dog Portrait ได้ที่
    www.phuketdog.com และ www.phuketoutdoor.net)

ติดตามรายละเอียดและความคืบหน้าได้ที่ : www.phuketdog.com, www.phuketoutdoor.net, www.ideatv8.com
    สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม : 089 – 474 -5253 (ณรงค์)
  • ไปกันนะคับพี่ๆน้องๆ ชาวพิทภูเก็ตทุกคน
  • เป็นงานที่สร้างสรรค์มาก เป็นกําลังใจช่วยครับ...:020:
  • ในงานมีเสื้อขายเพื่อนำเงินไปสมทบทุนชื้อ อาหารให้มาจรจัด
    เเบบเสื้อมี 2 แบบ ออกแบบโดย พี่ป๊อป แคลอรี่ บลาบลา และ พี่ต้า พาราด๊อกซ์
    ไฟล์แนบ
    web[1].jpg 36K
    web2[1].jpg 24K
  • เสื้อราคาตัวละ 150 บาท
    ต่างจังหวัดคิดค่าส่ง 50 บาท กี่ตัวก็ 50
    ต่างประเทศรับสั่งแต่ไม่มีปัญญาส่ง ต้องมาเอาเอง อิอิอิ

รายได้ตัวละ 10 บาท สมทบทุนซื้ออาหารให้บ้านพักพิงสุนัขจรจัด สวนป่าบางขนุนครับ

รอบอก (อ่านว่า รอบ - อก ไม่ใช่ รอ - บอก 555)

S = 32"

M = 34"

L = 40"

XL = 46"

สำหรับคุณพี่แมน พี่นกจะเป็นธุระจัดหาเสื้อไซส์ใหญ่ยักษ์นั้นมาให้สกรีนครับ

สั่งได้ที่กระทู้นี้นะครับ
    สั่งคอมเมนท์เดียวนะ หากเปลี่ยนแปลงเข้าไปแก้ไขได้ จะตามเช็ค

สั่งแล้วโอนเงินด้วย

" นายภูราม คงนาค, Phuram Kongnak ไทยพาณิชย์ เซ็นทรัล 817-2-186-722 "

โอนเงินแล้วจะมาแจ้งในนี้ หรือส่ง SMS 089-474-5253 ก็ได้ครับ

เสื้อจะได้ไม่เกิน 6 ส.ค. หรือเร็วกว่านั้นครับ (ตจว.รอไปรษณีย์หน่อยนะ)
    คืบหน้าจะรายงานเป็นระยะ (กระชั้นชิด)
  • เป็นกิจกรรมที่น่าสนใจมาก อย่าลืมเอาภาพเหตุการณ์มาแบ่งให้ชมบ้างนะครับ
  • ว๊าก..กก อยากไปมากเลยจอร์จ แต่ตั้งแต่ 1 - 15 สิงหาคม เพื่อนขอแลกเวรหยุดงานไม่ได้เลย :002: ทำไงดีเนี่ย อยากช่วยงานต้องทำไงบ้างจ๊ะ แต่ขอสั่งเสื้อไว้ก่อนเลยนะ size M 2 ตัว 2 แบบ
  • ไปกันนะคับเพื่อนชาวพิท ภูเก็ตทุกคนงานดีๆ ไปทำแล้วได้บุญ

เออ พี่อุ้มขอเบอรืติดต่อหน่อย
  • :004:งานดีๆแบบนี้อยากไปภูเก็ตอยู่พอดีครับ:008: โทษทีครับต่างจังหวัดไปรวมได้ไม่ครับ:013:ผมอยู่หาดใหญ่ครับ:063:
  • ได้อยู่แล้วคับ
  • จะสมัครเข้าร่วมกิจกรรมยังไงครับ..ขอรายละเอียดด้วยครับ ab_jacky@hotmail.com