ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรียนเชิญ ทุกท่านมาเยี่ยมร้าน พิตบูลคาเฟ่แอนด์ช๊อป
  • วันนั้นใจจริงอยากโชว์ พลังเสียง แต่เผอิญขาเจ็บว่ะ ฮ่าๆๆ
  • ขอบคุณครับพี่บิว ว่าแต่งานอะไรเหรอครับ ตกข่าวเช่นกัน :001:

รอบนี้หากโอกาสดี จะพาแฟนไปด้วย จะได้ไม่ต้องต่อวีซ่าบ่อยๆครับพี่มาร์ค อิอิ
  • สวัสดีครับป๋า และท่านมุด้วยครับ สุดยอดจริงๆครับ...

เพิ่งฟื้นครับหยุดไปเที่ยว1วัน กลับมางานตรึมเลยครับ...
  • สวัสดีคับ ป๋า เฮียเหลียง เฮียยุทธ พี่โจ พี่มุ

ระยะทางเป็นแค่สิ่งเล็กน้อยคับ แต่มิตรภาพที่ได้เจอใในงานมันหาที่ไหนยากจะเปรียบคับ

อีกไม่นาน พิษณุโลก จะมีงานนะคับ
    อยากให้ ขั้นเทพ มางานทุกท่านเลยคับ

ยังนอนคิดถึงวันงานไม่หายเลยคับ
  • เสาร์ที่จะถึงนี่แหละ ป๋า & elephantjoe ปาร์ตี้ BBQ เช่นเคย ณ. BULLROCK CAMP
    6 โมงเย็น......เชิญนะครับ
  • งานนี้มีสาว รูดเสาโชว์ด้วยนำทีมโดนพี่ฟ้าบางบัวทองจัดบ้านพี่บิวรับรองสุดตีนฟรีตลอดงานไม่ต้องพกอะไรเอาเงินมาอย่างเดียว ยังไงว่ะเนี่ย
  • เอาเงินมาอย่างเดียว.....5555+ เอามาทริปสาวๆ เหน็บตรงนั้น เหน็บตรงนี้ ใช่ไม๊วะ หรือไง..??
  • อ้าวไอ้นี่เขี่ย งั้นกูยิงก็เอามาซื้อ กุ้ง หอย ปูปลา มาย่างกินกัน โซดาขวดเท่าไหร่กูไม่จ่ายเพราะกูไม่กินเหล้า เป็บซี่โลดดด
  • เฮงๆรวยๆในกิจการนะครับ บอส :020:
    ไฟล์แนบ
    01544848 copy3.jpg 48K
  • อย่าลืม ของเค้านะ ไอ่ที่ทอดๆราดซอสมะนาวอะ ชอบๆ

6โมงเจอกันพี่น้อง ตรูไปแล้วนะโว้ย น้องๆ ไอ่จิ๊บ กะไอ่ดรีมอะ มาหาว่าตรูหายหัว

เดือนที่แล้ว มันติดบอลโลก โว้ย..เจอกัน
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg.jpg 101K
  • พี่ยุทธครับ เสาร์นี้ เอากล้องดีๆ ฝีมือเทพๆ มาถ่ายรูปหล่อๆ ให้ผมมั่งนะ พี่ อยากเป็นนายแบบ อ่ะ

:m030:
    ไฟล์แนบ
    IMG_19992.jpg 99K
  • *** งานสนุกมายมายๆๆๆ เมาสุดๆๆๆๆ มันสาดๆๆๆๆ

สงสัยหลายๆๆคนที่พลาดคงเสียดายอย่างแน่นอน

กล้องตัวนี้ภาพสวยมากพี่ๆๆๆ.....พี่ยุทธภาพที่ถ่ายเลยออกมาดี

คงไม่ใช้ฝีมือผมอย่างเดียวหลอกกล้องต้องดีด้วยๆๆ คำชี้แนะจาดพี่ทั้งนั้นที่ทำให้ภาพสวยๆๆๆ ***
  • เสาร์นี้มันมีอะไร????.....เพื่อนวานบอก

(อาร์ท เจ เอง จำได้เป่า?)
  • ,มิตติ้งค์ อยากจะกินใครมีใจเชิญเงินไม่ต้องจ่าย เดี๋ยวพี่ยุธ มาเฟีย บิ๊กชิวจ่ายเอง
  • :063:สวัสดีครับพี่ มาร์ค และ พี่ๆทุกท่าน ขอบอกเลยว่าเสื้อสวยโดนใจผมจริง.........ครับผม.........:006:

:062:งานนี้ดูรูปแล้วสนุกดีนะครับ เห็นแล้วมีแต่รุ่นใหญ่ๆทั้งนั้นเลยนะครับ จะต้องไปเที่ยวให้ได้:013:
  • บิ๊ก ชิว ออกสถานที่ งั้นเหลือแค่ มาเฟีย กะ พี่ยุทธ เน๊อะ ๆ
  • เจอกันครับพี่ยุท จะได้ล้ำสุรากันสักกะที เดี๋ยวหมักหมูสูตร1ผสมBully Whey ไปครับ รับประกันว่าหวานมัน...5555555+
  • กลัวที่ไหน ถึงไหนถึงกันอยู่แล้ว
    เสาร์นี้จะไปเยือนศาลาคนเศร้าว่ะ
  • ตั้งแต่ไม่เศร้านี่ ไม่ค่อยได้พบหน้า จัดเศร้าๆมาอีก 1 Seson เด๊ะท่าน..!!
  • คิดถึงน้องๆเสมอครับ
    แต่งานมันรัดตัววววววววววววววว ฮ่าๆๆๆๆ
  • จัดมา พี่ใหญ่ว่าไง ยุสสสขอสนับสนุนด้วยใจนะ
    อ่านแล้วทะแม่งๆนะ ตาเหลียงนี่ไม่เห็นมีรายนามผู้ร่วมกิจกรรมเลยอะ
    ขานี้ต้องดูให้ดี ใช้โอกาสช่วงชุลมุน มุดรูออกไปได้ทุกทีอะ 555

บิ๊กชิวออกสถานที่ ยุสสออกกล้องถ่ายรูป มาเฟียกะเฮียเหลียงจะออกอะไร 5555

ส่วนเดอะลื่น ตรูรู้ละว่ารักตรูจริง ไอ่หมูหมักผสมBULLYWHEYอะ จะเอามาให้ ไอ่โต้ แดก ชิมิ ...
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-350.jpg 123K
  • จบงานแล้ว อีกวันสองวันต้องขออนุญาติถอดหมุดกระทู้นี้นะครับ
    รู้สึกมันเยอะ แล้วก็ไปดันกระทู้คนอื่นตกหน้า

เจอกันวันเสาร์ศาลาคนเศร้า บ้านตาบิว ฮาราจุ๊กกรู้

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามครับ