ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีใครอยู่ระยองบ้าไหมคะ
  • อยากทำความรู้จักคะ เพิ่งรับมาเลี้ยงเองได้2เดือนกว่าแล้ว

เอาไว้แชร์กัน
  • อยู่จันได้ไหมคัฟ
  • สวัสดีครับ ยินดีด้วยกับสุนัขตัวใหม่ :015:

หากมีเวลาว่าง นำปัญหา หรือ ประสบการณ์มาแชร์กันบ้างนะครับ

วางแผนการเลี้ยงเค้าให้ดีๆเน๊อะ :063:
  • http://ipitbulldog.com/webboard/viewtopic.php?f=1&t=37

บานเลยเจ๊เข้าไปดูสิ่ครับ เวบนี้เลยครับ แล้วอยู่แถวไหนของระยองครับ ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ
  • อยู่แกลงครับ ยินดีที่ได้รู้จัก 084-8836019

เข้าไปเจอได้ตามที่น้าผีแนะนำเลยครับ
  • อยู่ครับ อยากเลี่ยงเหมือนกัน ใครพอมีแบ่งบางครับ
  • เป็นเพื่อนกันได้ ทั่วประเทศไทยเลยคับ มีอะไรก้อเข้ามาโพสเลย ทุกคนที่มีใจรักพิทบูลเหมือนกัน ยินดีตอนรับเสมอคับ
  • อยู่อ.เมืองระยองครับ
  • อยู่เพลินใจครับ
  • สนใจ มาดูตัวจริงได้ที่แกลงครับ สอบถามได้ 084-8836019
    ไฟล์แนบ
    100_38732.jpg 119K
  • อยู่เพลินใจ2ค่ะ
  • warrata@hotmail.com ยินดีที่รู้จักครับ แกลงครับ
  • ไม่ได้อยู่ระยอง เลยไม่รู้ว่ามีใคร บ้า หรือเปล่า
  • โห คุณ KUM_KLANG เลี้ยงกี่ตัวครับนั่น

มองไป ดำ ปึ๊ดเลย
  • ระยองด้วยคนจ้า แต่ไม่ได้บ้าน๊า

:m110:
    ไฟล์แนบ
    pandora2.jpg 61K
  • :m019::m019:เคยอยู่ได้ปะเคยไปทำทุเรียนอยู่พักนึง คิดถึงระยองจังฮิ....ตอนนี้อยู่ขอนแก่นครับ:m047::m047::m047:
    ไฟล์แนบ
    IMG_00342.jpg 75K
  • ขอบคุณทุกคนมากคะ เดี๋ยววางๆเอาน้องมาลงบ้างน้า
  • อีเจ๊นี่ท่าจะบ้า ตั้งกระทู้ ก็เขียนตก มีใครอยู่ระยองบ้า ไหมค๊ะ ไม่มีใครบ้าหรอกนอกจากเจ๊คนเดียว
    แล้วอันที่มาตอบก็ บอกเดี๋ยววางๆเอาน้องมาลงบ้างน้า จริงๆบอกน้าของเจ๊หรือป่าวว่า วางๆ ให้น้าเอาน้องมาลง งง

ภาษาไทยอ่อนมากนะเจ๊
    พอเขาเข้ามาตอบก็ไม่แนะนำตัวอะไรมาสั้นๆแล้วก็ไป
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=16531&page=1#Item_0

นี่ก็ตก ที่หัวข้อเลย แล้วเขาก็มาตอบกันแต่ดูท่าจะไม่ได้ให้ความสนใจอะไรเลยนะเจ๊
  • ผมเกิดที่ระยอง ครับ เกือบบ้า ไปเหมือนกัน
    ตอนนี้ย้ายมาอยู่ที่ นครสัตหีบ
    ความบ้าลดไปเยอะ แว้ว
    ไฟล์แนบ
    DSC04566_resize.JPG 61K
  • เขียนผิดแต่ความคิดที่แล้วเกี่ยวอะไรกับมึงไอ้ผีข้างถนนเห่าเก่งจริงงงงไอ้หมาผู้หญิงเพศแม่มึงนะ ราชบุรีคับพี่น้อง
  • ผมอยุ่ระยอง หุ่นล่ำ หน้าตาเข้ม ติดต่อ peelive2@hotmail.co.th