ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

5 เดือน 21 วัน..ฝากรูปให้คุณศักดิ์
  • .
    ไฟล์แนบ
    4.JPEG 29K
    3.JPEG 25K
    2.JPEG 25K
    1.JPEG 32K
  • .
    ไฟล์แนบ
    8.JPEG 22K
    7.JPEG 28K
    6.JPEG 28K
    5.JPEG 30K
  • หน้าตาเกเรใช้ได้เลยนะนี่
  • สวยมากคับ..
  • ช่วยด้วย...ผมหายใจม่ายอ้อกกกก
  • อายุเท่ากันเลยครับ....๕ เดือน ๒๑ วัน แต่ของผม หน้ายังอ่อนอยู่เลย
    ไฟล์แนบ
    บัวลอย&ไข่หวาน.JPG 49K
  • น่าตาเอาเรื่องนะค่ะ
    แต่น่ารักดีค่ะ
  • ถ่ารูปนานกว่านี้อีกสัก 2 นาที

หายใจไม่ออกตายแน่

ใส่ปลอกคอจะดีกว่านะครับ
  • เท่ห์ไปเลยคร้าบบบบ
  • ผมก็ใช้สายแบบนี้เหมือนกันครับ...ฝึกง่ายดีด้วย..ใส่ปลอกคอรอมันนิ่งๆก่อนดีกว่าครับ ใช้เชือกกระตุกแบบนี้ดีกว่าเยอะ อีกอย่างมันหายใจออกครับ...ทำให้มันเชื่อฟังเรามากขึ้นด้วย..ไม่ช่ายปล่อยหมา มาเดินยังไม่ทันสั่งให้นำ มันดันลากเราไปซะแล้ว อายเค้า
  • อายุพอๆกันเลยคับ แต่ของผมแก่กว่า 2 วัน แต่ของผมยังตัวกะติ๊ดเดียวอยู่เลย เหอๆๆ
    ไฟล์แนบ
    hin13.jpg 33K
  • พี่ burapafahtalay
    มันคอกเดียวกันนี่ ของพี่กะตัวเรดโนสข้างบนอะ(คอกเดียวกะอีพูม่าด้วย:030:)
  • หาปลอกคอใหม่ให้เค้าดีกว่าครับ เห็นแล้วเป็นห่วงคอ มันจังเลย ระวังเรื่องหลอดลมอักเสบนะครับ