ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

!!817 GOTTILINES "BLUE MAGIC" (WCG BLACK LABEL X OREO) AT 9 MONTHS!!!
  • !!!817 GOTTILINES "BLUE MAGIC" AT 9 MONTHS!!!

WCG BLACK LABEL XXX OREO

:021:
    ไฟล์แนบ
    087.jpg 38K
    WCGLABELXIKOREO-1.jpg 40K
  • แม่จ้าวมันตัวไรว่ะเนี้ย สุดยอด
  • ป๊าดดดดดดดดดดด
  • ไอผีตัวบน ไม่รู้หรือไงเค้าเรียกว่าหมา!!!!
  • มันยังใช่หมาล้อค่ะ
    ยักจังค่ะ
  • มืดมาเชียว :006:
  • :017::017:โหดโคตรอ่ะคับ:017::017:
  • โอ้ว....สุดยอดจริงๆ
  • อยากเล่นกับมันจัง ^ ^
  • หมาดำ น่ากิน
  • นั้งเป็นซีอิ้วตราเด็กสมบูรณ์เชียว ถ้าเดินเข้าไปในตรอกแคบๆแล้วเจอเจ้าตัวนี้นะ หืยยยยย
  • มันก็ Bully (ตัวนี้ Gotti) มันไม่ใช่ pitbull แล้ว

แยกสายพันธุ์กันได้แล้ว พี่น้อง

ฺBully มันไม่หลงเหลือความเป็น pitbull แล้ว

อีกหน่อย บอร์ดนี้คงกลายเป้น บอร์ด Bully

เหอะๆ แรงก็ไม่มี ทำกิจกรรมก็ไม่ค่อยได้

เล่นกีฬาก็เหนื่อยเร็ว เสี่ยงเป็น ฮีทสโตกอีก

นี้หรอ American bully ที่ พัฒนามาจาก American pitbull

เทียบกันไม่ได้เลย

ถ้าชอบหมาแนวนี้ ผมว่าไปเลี้ยง bulldog ดีกว่าไหม

จะพัฒนาให้เสียสายพันธุ์ pitbull ทำไม

และอย่ามาพูดนะว่า สไตล์ใคร สไตล์มัน

สงสารคนที่เค้า พัฒนา pitbull มาตั้งแต่แรกเถอะ

เห็นแล้ว ไม่ปลื้มเลย

ปล.ความคิดผมนะ ผีตัวไหนอยาก แจม มาต่อได้เลย งุงิ
  • อือมันน่าจะเปลี่ยนได้เเล้วจริงๆนะ

เวลานำหมาเข้าจะได้ถูกกฎหมายด้วย เย้
  • พิทบูลก็ไม่ใช่หมาพันแท้เหมือนกันแหละ

มาจากบูลด๊อกกับบูลเทอเรีย ถูกพัฒนามา....

อย่าแบ่งแยกเลยครับ...ไม่ใช่การเมือง
  • มันก็ใช่ครับ pitbull พัฒนามาจาก bulldog

ก็แล้วจะพัฒนาให้มันกลับไปเป็น bulldog ทำไม
  • ....looking good bro! ...:020:
    ไฟล์แนบ
    01544848 copy7.jpg 48K
  • ขอบคุนพี่เรื่องเจ้านี่นะครับ

เเต่ไม่ทันเเล่ว เห็นเค้า SOLD ไปเเล้วอะครับ

เห็นช้าไปอดเลยยังไงก็ขอบคุนมากครับ :o021:
    ไฟล์แนบ
    monsterson.jpg 45K