ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• http://www.youtube.com/watch?v=8FaPM-YFPH0
    หลังจากทำเสร็จเรียบร้อย ก็เป็นหน้าที่ของมัน มันทำหน้าที่ในการทดสอบเครื่องวิ่งได้เยี่ยมจริงๆ:013::013::013:
  • อยากได้สักอันจัง ราคาเท่าไหร่ครับนิ ^^
  • สั่งทำได้มั๊ยคับขอข้อมูลหน่อยค้าบบบบบบ ขอบคุณค้าบบบบบบ
    capture_dead@hotmail.com
  • เครื่องวิ่งของผมออกแบบเอง ทำขนาดค่อนข้างใหญ่ ขนาดโดยประมาณ กว้าง70 ยาว160 สูง180 ซม.
    ราคาก็สูงตามความใหญ่โตของขนาดนะครับ
  • อยากได้เหมือนกันครับ แต่พวกชุดลู่นี่ไม่รู้จะหาอุปกรณ์ที่ไหนอ่ะครับ
    รู้จักแต่ช่างเหล็กอ่ะครับ

ยังไงถ้าไม่รบกวนจนเกินไปแนะนำผมหน่อยได้มั้ยครับ pu_mutaru@hotmail.com ขอบคุณมากๆครับ
  • ทุกอย่างหาได้ย่านคลองถมครับ
    ส่วนไม้ ก็สั่งโรงไม้ใสตามขนาดที่ต้องการ โรงไม้ก็แถวภูเขาทองครับ ไม้เพียบเลย
    อยากเห็นคนไทยด้วยกันผลิตเครื่องวิ่งได้เอง หลายแบบหลายสไตล์ ดูแล้วมีความสุข ครับผม
    เดี๋ยวนี้ไอ้เจ้าสิบสามของผมมันต้องวิ่งทุกวัน วันไหนไม่ได้วิ่ง มันจะวุ่นวายมาก กระโดดอยู่เรื่อยเหมือนหมาบ้าเลย อิ อิ
    ไฟล์แนบ
    DSCF4989.JPG 66K