ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

IRON ลูกชาย OLIVER ครบ 5 เดือน
  • IRON ลูกชาย OLIVER ครบ 5 เดือนแล้วครับ ...​ติชมด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    IRON5mth_2.jpg 62K
    IRON5mth_1.jpg 64K
  • กี่เดือนเเล้วครับ
  • สวยมากครับกี่โลเเล้วครับ
  • วันเกิด ครบ 5 เดือนเป๊ะคับ ...กี่โล..ไม่ทราบจิงๆ ไม่ได้ชั่งอ่ะ
  • เอารูปตอนเด็กมาให้ดูคับ ประมาณ2.5เดือน มุมเดืยวกัน
    ไฟล์แนบ
    IRON 2.5mths.jpg 49K
  • เนื้อเริ่มแน่น

ของผมก็ 6 เดือนครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_7900E2.jpg 83K
  • Darkknight สนใจครับขอเบอร์ ชอบสีมันจี๊ดดี พอดีมีตัวเมีย RED อยู่
  • ดูเหมือนไม่ค่อยสูงนะครับ อีกหน่อยหนากว่านี้ จะสวยมากครับ
    จากกิ๊บ บางชัน
  • :065: IRON :063::063::033::033:
  • แหลมจริงๆ ยังกะสายแก๊ป รู้สึกว่าจะลงบ่อยเหลือเกินนะลูกโอลิเวอร์ไรเนีย เจอทุกหน้า ตัวอื่นขั้นเทพหมานอกนำเข้าเกือบล้านเขายังไม่ลงกันบ่อยขนาดนี้
    ดูตัวเองมั่งเน๊ออ
  • ใช่ๆ พี่ผีพูดถูกดูตัวเองมั่ง ผีไรก็ไม่รู้มีเลี้ยงกะเขาบ้างหรือป่าวเอามาดูหน่อยดิว่าหมาที่ท่านซื้อมาถูก-แพง แหลม-ทู่ ขนาดไหน 555
    หรือว่าซื้อมาแพงแต่ไม่สวยจนอายหมาที่เขาซื้อมาถูกกว่าเลยไม่กล้าโชว์ซะงั้น
  • ......ผมรู้ก๊าบ ไอ้หมาที่แพงๆไม่กล้าลง ก็กลัวพี่ผี นี่แหละ 555.....
    หมาแพงเวลาโดนว่ามันน่าอายครับ หมาถูกโดนว่าไม่ค่อยเป็นไร