ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มาแล้วครับ 4 Manu ลูก Callito + Short short
  • สำหรับผู้ที่สนใจ สอบถาม 0896053919 (ตั้ม) หรือเข้ามาดูที่คอกได้ครับ อ.นาดี จ.ปราจีนบุรี
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1765 copy_resize.jpg 72K
  • F1
    ไฟล์แนบ
    Untitled-f1 copy_resize.jpg 60K
  • F2
    ไฟล์แนบ
    Untitled-f2 copy_resize.jpg 67K
  • F3
    ไฟล์แนบ
    Untitled-f3 copy_resize.jpg 72K
  • F4
    ไฟล์แนบ
    Untitled-f4 copy_resize.jpg 64K
  • F5
    ไฟล์แนบ
    Untitled-f5 copy_resize.jpg 62K
  • F6
    ไฟล์แนบ
    Untitled-f6 copy_resize.jpg 71K
  • F7
    ไฟล์แนบ
    Untitled-f7 copy_resize.jpg 59K
  • M1
    ไฟล์แนบ
    Untitled-m1 copy_resize.jpg 65K
  • M2
    ไฟล์แนบ
    Untitled-m2 copy_resize.jpg 69K
  • แถมครับ
    ไฟล์แนบ
    Untitled-pong copy_resize.jpg 64K
  • อยู่.อ.นาดีหมู่บ้านอาไรนะครับ
  • F 7เท่าไหรครับ eak_chumneansart@yahoo.com
  • ขอรายละเอียดพร้อมราคา F1- F6 vittawat@sbcc.co.th
  • ส่วนตัวผมก็ยังชอบหมาตัวผู้มากกว่าอยู่ดี
    เข้ามาเชียร์ M1 สำเนานี้ ไม่ผิดหวัง

ท่านใดสนใจก็ติดต่อไปที่ตั้มได้เลยนะครับ คนนี้ไม่ค่อยมีเวลามาเข้าบอร์ดเรื่อยๆอะครับ
    ตั้มอัธยาศรัยดี ใจดี เรื่องราคาผมว่ารองต่อรองได้นะชุดนี้อะ:062:
  • สวัสดีครับ คุณ a_time คุณ kaday คุณ superkim คุณ vittawat ผมอยู่ อ. นาดี บ้านอยู่หน้า รพ นาดีครับ ราคาชุดนี้ 10000 ไม่เกิน 20000 ครับผม F7 ขายแล้วครับ ติดต่อสอบถามได้ตลอดครับ
    สวัสดีครับพี่ยุทธ สำเนาถูกต้องยี่ห้อไอ้โต้
  • :063::063::063: ......... บล๊อกหน้าแบบฉบับเดอะคาริโต้เลยคับชุดนี้ ....สุดยอด
  • f7สวยมากตั้มแขกผู้มีเกียติโทรไปยัง
    อย่าลืมแวะไปเอาgotti pocket
    ฝากให้คุณยายด้วย
    ไฟล์แนบ
    jk.jpg 35K
  • ราคาเบาลงอีกนิดได้มั๊ยครับ สนใจครับ อยู่คลองรั้งครับ
  • ส่วยจริงๆ ครับสมราคาสนใจ F1 แต่ F2 ก็สวยรบกวนส่ง SMS มาบอกเลขที่บัญชีเพื่อโอนเงินจองด้วยนะครับ
    08-9234-6440 คิม
  • ลูกคาริโต้สวยดีเห็นมาเกือบทุกคอกสีบูลล้วนตลอดเลย
    กลายมาเป็นพ่อพันธุ์ก็หลายตัวเคยเห็นมาเปิดผสมอยู่บ่อยๆก็มี
    แรมโบ้ของคุณ pra123 ไม่ทราบอยู่ที่ไหนแล้ว
  • ตอนนี้เลี้ยงหมาแดง แต่ก็เคยเลี้ยงบูลลี่ มาบ้าง และติดตามดู อยู่นานหลายตัว ตลอดเวลาที่ดูมา มีไม่กี่ตัวที่ ผมชื่นชอบ และ ตามดูผลการจ่ายลูกของตัวที่ชอบ หนึ่งในนั้น Calito ครับ ที่ชมนี่จากใจจริงครับ เพราะไม่รู้จักเจ้าของเป็นการส่วนตัว และไม่มีผลได้ผลเสีย แถมยังไม่เปลี่ยนใจจากหมาแดง ด้วยครับ 555 คะแนนเต็ม10 ให้เต็มเลยครับตัวนี้
    คู่นี้ ก็ จับคู่ได้เทพ มากครับ สวยๆๆๆๆๆๆๆ
  • ok ครับอัครพล
    ขอบคุณทุกท่านครับ โทรสอบถามได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1 copy_resize.jpg 63K
  • ยังมีอยู่ไหมค่ะ อยากได้สายพันธุ์แบบตัวเนี่้ยสุดท้ายหน้าดุดุ อ่ะคะ ราคาเท่าไหร่เหรอค่ะ อย่าแพงมากนะคะ
  • สวัสดีครับคุณ muay ยังไงโทรมาสอบถามได้ครับ ตัวข้างล่าง เป็นลูก MAKA ครับ อายุ 1 ปี 2 เดือน 7 Buul
    ไฟล์แนบ
    Untitled-112 copy_resize.jpg 86K
  • ขอบคุณมากครับ คุณ COKE ที่ชื่นชอบการจ่ายลูกของ คาริโต้ ลูกรักหนึ่งในดวงใจของผมเลย
    ตัวผมเองก็มีความสุขมากๆเช่นกัน ที่ได้ติดตามดูลูกๆของมัน เจริญเติบโตมา ครอกแล้ว ครอกเล่า....พอใจบ้าง ยังขาดอยู่บ้างก็ธรรมดาของสิ่งมีชีวิตครับ
    เหมือนคนบ้าครับ ดูยันรุ่นหลานเลย ว่าหน้าตามาแบบไหน ลูกๆตัวไหนของมันให้ลูกเก่งให้ลูกดี

ผมถือคติแบบนี้ครับ หมานอก จะดังแค่ไหน จะจ่ายลูกยังไง ผมไม่สน รู้แค่ว่าหมาของเราจ่ายลูกยังไง ก็เพียงพอแล้ว...

ตอนนี้มันก็สี่ขวบกว่าละ หวังว่าในบั้นปลายชีวิตของมัน ผมจะทำมันกับแม่พันธุ์ที่ดีที่สุดของผมอีกสักครั้ง แต่คงจะอีกสัก2ปี ถ้าอยากได้เลือดมันเก็บไว้ ถ้าผมมีลูกหมาก็ติดต่อมาที่ผมได้เลย ผมชอบคนที่มีศรัทธาในตัวมัน เอาใจมาก็พอ...
  • ใบในหรือใบนอกตอบด้วยครับ
  • และ F2 กับ F6 รบกวนเมลล์ราคาให้ที่ครับ eak_chumneansart@yahoo.com ขอบคุณครับ
  • สวัสดีครับพี่ยุทธ คุณkaday ชุดนี้เป็นใบสมาคมไทยครับ สำเนาถูกต้องครับยี่ห้อไอ้โต้
    ไฟล์แนบ
    Untitled-2 copy.jpg 56K
  • จอง F1 ไปแล้วครับ
  • ok ครับคุณคิม ไม่ผิดหวังครับ
    ไฟล์แนบ
    Untitled-f1 copy_resize2.jpg 60K
  • kaday ขาประจำ
  • คุณผีครับ..ผมจะถามอะไรมันทำให้คุณอึดอัดหรือครับหรือคุณชอบอะไรผมถึงต้องแซว...การที่ผมจะถามทุกกระทู้และผมไม่ซื้อเลยก็เรื่องของผม..ผมวิเคราะห์เองได้..ว่าตัวไหนสามารถซื้อได้หรือไม่ได้...และคุณผีเองขนาดตัวตนยังไม่กล้าเปิดเผยและไม่กล้าถามแต่กล้าแซวคนอื่น..................ชื่อเอกอยู่คลอง3 ...อยากคุยก็หลังไมล์..
    ไฟล์แนบ
    Photo 42.jpg 63K
  • คุณตั้ม ทำไมอุ้ม F1 แล้วมันลิ้นโผล่ออกมาอยู่ตัวเดียวครับ ขอดูรูปแบบเต็มตัวหน่อยครับ

ขอบคุณครับ
  • ได้ครับคุณคิม เดี๋ยวจัดให้
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1_resize2.jpg 60K
  • ตัวนี้f7ครับลืมบอก พรุ่งนี้ จะลงf1ให้ครับ
  • ขอบคุณ ครับ พี่ yut สำหรับ มิตรภาพ และสิ่งดีๆ ที่แนะนำให้ครับ
    ยังมีอีกหลายตัว ทั้งหมานอก หมาใน ที่ผมติดตามดู
    โดยเฉพาะ หมานอก สวยๆ เรื่องรูปร่าง แบบว่าแทบจะหาที่ติไม่ได้เลย ในช่วงที่มีหลายคนนำเข้า มากมาย
    แต่ผลการจ่ายลูก คลอก1ก็แล้ว คอก2 ก็แล้ว ยังไม่มี เหมือนพ่อหรือใกล้เคียงพ่อ ซักตัวเลยก็มี จะถือว่าเป็นการพัฒนาได้อย่างไร ใช่ไหมครับ ผมเชื่อว่า ถ้าพี่มีตัวเมียที่ไว้ใจได้ มีผลการจ่ายลูก และสายเลือดที่เข้ากันอย่างลงตัว
    โปรแกรม ที่ว่างไว้ บวกกับ สิ่งที่มีในตัว calito
    ผมว่า สิ่งที่ เราอยากได้ อยากให้เป็น ความสำเร็จ แค่มือเอื้อมครับ
    ส่วนเรื่องสายเลือด ที่แนะนำ ต้องขอขอบคุณครับ แต่ขอ ทำ ส่วนของผม ให้ได้ อย่างที่ตั้งใจก่อนครับ ผมมั่นใจว่า พี่ และ สุนัขคู่ใจ อยู่ถูกที่ ถูกคน ถูกเวลา แล้วครับ ทั้งคู่ ก้าวเดินคู่กันไป อย่างลงตัวแล้ว ยังไงก็ขอติดตาม ดู ต่อไปครับ เอาใจช่วยครับ
    ไม่ต้องรีบเก็บสายเลือด และไม่ต้องห่วงครับ เพราะ calito ไม่หยุดแค่ calito ครับ
    ด้วยความเคารพ
  • f1 ครับคุณคิม
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1_resize3.jpg 72K
  • ขอดูรูป Update แบบเต็มตัวของ F2 หน่อยครับ และไม่ทราบว่าตอนนี้เหลือกี่ตัวแล้วครับ