ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากพี่คิมถึงคุณจอน
  • ผมได้ลองใช้แชมพูตัวสีแดง รู้สึกประหลาดใจมากมันดีจริงเหมือน ที่พี่ว่ามหัศจรรย์มา ทุกอย่างเลย
    รักษาโรคผิวหนังเป็นหมื่นๆ ยังสู้ 250 ขวดเล็กๆของพี่ไม่ได้เลย
    ถามหน่อยทำไมถูกจัง
    ขอบพระคุณมากๆ
  • แชมพูอะไรหว่า
  • วันนั้นผมก็ไปที่ร้านมาคับพี่จอนก็แนะนำให้ใช้เหมือนกัน..มันคือแชมพูพิเศษคับ
  • :008:ไม่ได้ช่วยพี่จอนขายของ แต่อยากให้คนที่เจอปัญหาแบบนี้ได้รักษาทันถ่วงที
    ดีกว่าปล่อยให้ขี้เรื้อนหมดสวย แล้วคอยเขี่ยเค้าทิ้งปัญหานี้มันมีเยอะขึ้นเรื่อยๆ
  • จัดไปอีกหนึ่งเสียงคับ

ผมก็ใช้อยู่คับ ของเขาดีจิงๆ
  • ช่วยบอกทีคับ ของเขาดีจิงๆเนี่ย ^ มั น คื อ อ า ไ ร *

หาซื้อได้ที่ไหน ขอรายละเอียดด้วยคับ

ขอบคุณครับ
  • ผมไปซื้อที่ร้านพี่คิมสวนจตุจักรคับ..โครงการ 15 ซอย 11 ร้านอยู่ตรงมุมเลยครับ..
  • ซื้อ ไร คับ ?
  • แล้วคุณท่านทั้งหลาย จะกั๊กไว้ทำเหี้ยรัยครับ ถ้าดีจริงก็บอกไปซิครับ คนที่เค้ามีปัญหาจะได้หามาใช้มั่ง
  • มันเป็นแชมพูอาบน้ำหมา แล้วพี่จอนก้มีสเปรย์ เกี่ยวกับโรคผิวหนังที่แพ้ง่ายของหมาอ่ะค่ะ ลองเอามาใช้ดุ โอเคเลยนะคะ

แต่ลองเข้าไปสอบถามรายละเอียดกับเจ้าตัวดีกว่าค่ะ ของมีหลากหลาย

อาจจะมีตัวช่วยสำหรับคนที่มีปัญหากับโรคผิวหนังของเจ้าตัวแสบของเราก้ได้นะคะ

**ลองไปตามสถานที่ตามข้างต้นอ่ะค่ะ หรืออ่านรายละเอียดจากเว็บ คอมเม้นด้านบนนะคะ ถ้าคนที่ไม่สะดวกไปเอง...
  • จำนวน 1 หน้า: 1

แชมพูอาบน้ำ

แชมพูขจัดกลิ่นสาบ แทนการใช้แชมพูทั่วไป สีเหลือง

วัตถุประสงค์ : สระเพื่อขจัดกลิ่นสาบ กำจัดเห็บ หมัด ไร แก้คัน รักษาโรคภูมิแพ้ รักษาโรคผิวหนัง บำรุงผิว ทำให้ผิวไม่แห้ง และปรับสมดุลผิวหนังที่เสียไปจากการใช้ผลิตภัณฑ์ที่ส่วนผสมของสารเคมีให้คืนสู่สภาพปกติ บำรุงและรักษา และป้องกันขนร่วง ฟอกขนให้เป็นเงางามนุ่มสลวยไม่พันกัน

วิธีใช้ : ชโลมตัวสัตว์เลี้ยงหมาดๆ ด้วยน้ำสะอาด หลังจากนั้นเทแชมพูใส่ฝ่ามือผสมน้ำเล็กน้อยแล้วขยี้ให้ทั่วตัวสัตว์เลี้ยง ฟอกทิ้งไว้ประมาณ 5 นาที แล้วล้างออกเช็ดตัวให้แห้งตามปกติ ( ไม่ระคายเคืองต่อ ตา จมูก )

- 250 บาท (โปรโมชั่นพิเศษเหลือ 230 บาท)
    ไฟล์แนบ
    yellow.jpg 3K
  • สเปรย์รักษาโรคผิวหนัง
    สเปรย์รักษาโรคผิวหนัง (แทนการใส่ยา) สีเขียว
    วัตถุประสงค์ : ฉีดพ่นเพื่อรักษาโรคผิวหนัง สมานแผล แก้คัน กันขนร่วง รักษาขี้เรื้อนเปียก ขี้เรื้อนแห้ง รักษาเชื้อรา ตาแฉะ รังแค แก้ภูมิแพ้ ปรับสมดุลของผิวหนังให้คืนสู่สภาพปกติ รักษาอาการหูเหม็น สร้างภูมิต้านทานให้กับผิวหนัง ฉีดพื้นกรงหรือ ที่อยู่อาศัยเพื่อฆ่าเชื้อโรค ในแหล่งอาศัยด้วย เพื่อป้องกันการแพร่กระจาย

วิธีใช้ : เทหัวเชื้อ 5 ฝา / น้ำครึ่งขวด ลงในขวดสเปรย์ (ขวดเปล่าที่ให้ไป) เขย่าเล็กน้อย แล้วฉีดให้ทั่วตัวสัตว์เลี้ยง พยายามให้ถูกผิวหนังให้มากที่สุด โดยเฉพาะบริเวณที่เป็นแผล หรือมีอาการ และฉีดบริเวณที่เกิดอาการแพ้ง่าย เช่น บริเวณท้อง , ข้างลำตัว , อุ้งเท้า สามารถฉีดเข้า หู ตา จมูก เลียกินได้ โดยฉีดห่างประมาณ 1 ฟุต ฉีดได้บ่อยครั้งเท่าที่ต้องการ ฉีดแล้วปล่อยให้แห้งไม่ต้องเช็ด-ล้างออก

- 250 บาท (โปรโมชั่นพิเศษเหลือ 230 บาท)
    ไฟล์แนบ
    green2.jpg 2K