ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอนแก่น ขาย
  • เด็กหญิง ตัวแรก 4500
    ไฟล์แนบ
    1176.jpg 5K
    GetAttachment34.jpg 6K
  • :004:ตัวหญิงตัวที่ 3 ประมาณ 3500 บาท:004:
    ไฟล์แนบ
    2126.jpg 5K
  • :002:เด็กชาย ตัวที่ 4 ประมาณ 3500 บาท :004:
    ไฟล์แนบ
    379.jpg 5K
  • :001:เด็กชายตัวที่ 2 หั้ยดูโดยรวม 3500 บาท:004: ทั้งหมดนี้สนใจ 087-4908944 sexboy ขอนแกน ครับ หรือมาดูรูปอีกทีที่ร้านสมเด่น บาเบอ หลังเมืองได้น่ะครับ
  • ลืมลงรูป กรรม
    ไฟล์แนบ
    735.jpg 5K
    561.jpg 6K
  • แนะนำวิธีขายครับ

ถ่ายรูปให้ชัดๆ ถ่ายกลางแดดไปเลยครับ

รูปในเวป อย่าทำรูปเล็กแบบนี้ เพราะทั้งมัวทั้งมืด ดูแทบไม่ออก

ต้องถ่ายรูปหลายๆมุม

ถ่ายรูป พ่อแม่หมา ด้วย หลายๆมุมยิ่งดี

วันเดือนปีเกิด เพศ ราคา เงื่อนไขการซื้อ หรือ การรับส่ง ฯลฯ

ขายได้ไวแน่นอนครับ
  • ราคาต่อลองได้ครับ ถ้าสนใจ รูปทำได้แค่นี้ครับ (ไม่ส่งครับ)ไม่มีเวลาครับ
  • ขายตามอารมย์ดีเว้ยยย เห้ยยยยย ก็อยากได้หมานะ แต่ขอเลือกคอกอื่นดีก่า แค่ถ่ายรูปให้มีคุณภาพยังไม่สามารถ หมาแม่งก็คงไร้คุณภาพตามรูปอ่ะแหละ
  • ขอโทดครับ นายผี (คนเดวกะที่อยู่นครสวรร หรือป่าวอ่ะ) มาถามซื้อ สายกัดกับผมเมื่อ ปีที่แล้ว ถามไปถามมา จะเอา อีก 3 วัน บอกไม่เอา (ไม่เอาก้ไม่เอาน่ะครับ) ผมก็ไม่ได้ไปนั่งขาย บนหัว บิดาคุณนิ แค่จะขาย ไม่จื้อก้เรื่องของ มิง ดิ แสด