ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• -.-
    ไฟล์แนบ
    bluedog1.jpg 79K
  • ไอ้สาด เลวจริงๆๆๆ แม่ 7
  • คนนะ มันฮา แต่หมาสิไม่ฮา เล่นเหิ้ยไรของมืง
  • ไม่ใช่หมาผมครับพี่ผี

พอดี เข้าเวปหาซื้อลูกบลูด็อกอยู่ แล้วเจอมา เลยเอามาลงครับ

ขอโทดด้วยครับ ที่ไม่เหมาะสม ผมจะลบให้เหลือภาพเดียวนะครับ
  • กำแท้ๆ หมาอวตาร :001:
  • บอกช้าก็โดนด่าไปก่อนและกัน หมามันไม่มีหัวใจไงวะ
  • หมาอวตาร จิงๆ:017::017:
  • ไอเวงทรมารสัตว์ เดี๋ยวกูแจ้งตะรวด
  • เออกูยอมเลย

มุกนี้ 5555
  • กุว่ามันคงมาตาม ช้างแพนด้า แต่ดูดีๆแล้วเหมือนจะทำภาพไงไม่รู้ ดูจากสีสิ่งแวดล้อม
  • ดูแล้วน่าจะเปนภาพตัดต่อนะครับ

ดูจากสีฉากหลัง

แต่ถ้าเปนภาพจิง ก็คงแย่อะครับ
  • ไอ้ผีควายปากหมา ภาพตัดต่อทางโฟร์โต้ชอป ก็ดูไม่ออกแล้วหรือไอ้ผีควาย ได้แต่ด่าคนอื่นเขา ปากเหมือนตัวที่เลี้ยงที่บ้านเลย
  • ตกลงไช่หมาเปล่าเนี๊ย
    ไฟล์แนบ
    sobaki003.jpg 53K
  • จายเย็นๆ...เด๋วฮาดับนะคับ...
    แต่มันก้"บลูด็อก"จริง5555555+
  • ไอ้นี้มันเป็นสัตว์ที่นักวิทยาศาสตร์จีนได้ทำการทดลอง ตัดต่อยีนส์ ข้ามสายพันธ์ประสบความสำเร็จนิ เย้ย..............

"หมาแพนด้า( ชื่อทางวิทยาศาสตร์ : Ailuropoda melanoleuca & Canis lupus familiaris )"

บ่ระจ้าวจอช์จ บะกล้วยแต้ด ทอด
  • ดูยังไงก็ CG ครับ
    ฮา....ครับพี่น้อง
    คุณ R1 เค้าก็ทำฮาดีออก
  • ทำไปได้ ยับสิครับอย่างนี้
  • 555 หมาอวตาร ใช่เลย
  • บลูด็อก จริงๆ :013:
  • ฮาว่ะ:030: