ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

น้องสาวคนแรก
  • ตัวนี้ชื่อน้องdollar ครับ เป็นตัวแรกของผมครับ 1 เดือนครับ ฝากช่วยติชมด้วยนะครับ แต่ยังไงผมก็เลี้ยง ด้วยใจรักนะครับ แต่ตัวแรกฝากไว้ดูเล่นครับ
    ไฟล์แนบ
    IMGA0358.jpg 17K
    P7130727.jpg 61K
  • เลี้ยงได้ดีมากครับ สวย ล่ำ
  • หน้าตาคุ้นๆนะครับ เหมือนเคยเห็นที่ไหน...
  • ตัวนี้เป็นตัวแรกของผม ผมจะเลี้ยงให้ดีที่สุดเลยครับ คุณnuri ครับเหมือนเคยเห็นที่ เออ....ครับ ขอบคุณ คุณadd1501ครับที่ชม
  • ลูกสาวน่ารักมากกกกๆ ผมขอทายด้วยคนนะครับ....ลูกสุนัขมาจาก จ.หนองคาย [ เจ้าของพี่อ้วนหนองคายครับ. ] ถ้าผมทายถูก จัดรูปลูกสาวมาอีกนะครับ......
  • นี้ครับอีกรูปครับ ขอบคุณครับ คุณaz ทีชมนะครับ
    ไฟล์แนบ
    ั.jpg 52K
  • รูปบนสุดนี่พ่อของdollarหรอครับ ขำๆนะพี่
  • ตัวบน ชือ น้องคิง คองครับ ขำๆๆครับ
    ไฟล์แนบ
    IMGA0360.jpg 16K
  • กำลังจะถามว่า
    น้องคนที่เท่าไหร่:030:
  • :063:ของเค้าดีจริง