ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อันนี้ verb แซนวิช
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-37.jpg 68K
  • นี่ verb แบบหมู่คณะ จะรักไรกันนักหนา
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-33.jpg 63K
  • คู่นี้ ไม่รู้ว่าคืนนี้ ใครรุก ใครรับ ดูหน้าดิ555
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-39.jpg 59K
  • สีหน้า เจ้าบ้าน เพื่อนๆมา มีความสุข ก็มีความสุข ไปด้วย
    รูปนี้ยิ้มแบบ ป้าเบิร์ดเลยนะ
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-43.jpg 58K
  • และก็มาถึงสิ่งที่ตัวเค้าเองเรียกร้อง อะไรไม่รู้อะทอด ราดซอสส้ม ขอบอก หย่อย มั่กๆ
    จานแรกนี่ไวสุดๆโดนไปสามชิ้นหมดเลย แว้บเดียว
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-50.jpg 61K
  • ปิดตรูดด้วยรูปนี้ 555
    ฉลามสับ
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-53.jpg 63K
  • ทำไมรูปน้อยจังว่ะ
  • 50 กว่ารูปแล้วนะป๋า ที่ลงมานี่อะ

ยังพอมีเหลือค้างอยู่บ้าง แต่เกรงจะไม่เหมาะต่อการเผยแพร่ นะป๋า 555

มันจะมีทั้งคนที่เศร้าและคนที่เจ็บอะ 5555
    ไฟล์แนบ
    IMG_9032.jpg 94K
  • เออ งั้นไม่ต้อง เข้าใจว่ะ ฮ่าๆๆ
  • อ้าวววว...เค้าเข้ามาเศร้าคนแรกเลย :m020:
  • ** งานนี้ข้าน้อยไม่ได้ไปต้องกราบขออภัยมณีเป็นอย่างมาก

ติดธุระบ้างอย่างมิอาจไปได้..ยังไงหวังว่าคงไม่ว่ากันนะพี่น้องๆๆๆ **
  • แหล่มมากๆเลย น้า สุดยอดเลยรูปแจ๋วมาก ชอบสุดๆๆๆๆๆ
  • วันไหนเศร้าอีกบอกมา
  • ขอบคุณเพื่อน และ พี่-น้อง ทุกคนที่ทำให้งาน ปาร์ตี้ นี้ลื่นไหล ไม่มีเหงา เพราะเรารวมกันทีไร อะไรก็ฉุดไม่อยู่
    ขอบคุณ พิท สคูบ้ายุทธ กับฝีมือ ถ่ายภาพ ที่ไม่เคยตกและพัฒนาได้ถึงขั้นเทพอย่างรวดเร็ว

มีอะไรผิดพลาดในงานนี้ งานหน้าจะแก้ตัวให้อย่าง ดุเด็ด และ เผ็ดมันส์..!!
    ปล.เรามีนัดครั้งต่อไปในวันที่ 7 สิงหาคม 2553 กับงาน OTOP PARTY ปาร์ตี้ที่สุดของแจ้ กติกาเป็นอย่างไร จะประกาศอีกครั้งในครั้งถัดไป แต่บอกได้เลยว่างานครั้งหน้านี้ อาหารที่อยู่ตรงหน้าท่าน จะเป็นจานที่สุดยอด ที่สุดของที่สุด..!!

ขอบคุณทุกท่านครับ..
    บิ๊กชิว บิว
  • นี่ถ้าเป็นตอนกลางวัน จะยิ่งสวยกว่านี้อีกนะ 555
    คุยเลยตรู ที่ถ่ายมาได้ดี ก็เพราะว่าแบบหน้าตาดีกันด้วย (อวยพลังมวลชนก่อนตามสูตร)

นี่ดีนะ งาน OTOP PARTY จัดที่สาลาคนเศร้า ไม่จัดเอาหนองมน ไม่งั้นนั่งหวดข้าวหลามคนละสามกระบอกแน่ 555
    ไฟล์แนบ
    sipadans-(87-of-122).jpg 99K
  • พี่ยูทททท แถวบ้านพี่ไรอร่อยจัดมาหน่อยครับ เสาหน้าเจอกัน งาน OTOP PARTY ครับเพ่...5555+
    :032:
  • WELL COME TO... OTOP PARTY THE BEST OF JAE #1
    AT BULLROCK KENNEL (BUFFALO BONE BANGKOK) 7th SEP 2010
    FOR TICKET : 100 BAHT FOR LADY / 150 BAHT FOR MAN
    ไฟล์แนบ
    OTOP2.jpg 56K
  • ขอบคุณครัยพี่ยุทธ สำหรับรูปหล่อๆ จากกล้องดีๆ และฝีมือเทพๆ ของพี่ แล้วเจอกันครับใน otop praty ขอบคุณครับ
  • นั่นหล่อแล้วรึพี่อาท?? สู้พี่บิวไม่ได้ซักกะนิดเล้ยย555+
  • เฮ้ย...เตยรูปนี้ อาร์ทดูดีมากนะ
    ดูเหมือนหนุ่มนักธุรกิจไฟแรงเลยนะเนี่ย มาดสุขุม นุ่มลึก
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-372.jpg 68K
  • น้อง คนที่ยืนข้างผม เค้ารีเควส คาราโอเกะ ชุดนึงอะ ที่บ้านน้ามีชุดโฮมเธียร์เตอร์ ป่าว จะได้เอาแผ่นไปสมทบ ณ.โอท็อปปาร์ตี้:062:
    ไฟล์แนบ
    sipadan-315.jpg 55K
  • ชุดโฮม มันไม่มันส์หรอกน้า..!! มันต้องเอาลำโพงซักดอก 8 นิ้ว กับ เวที 8 เมตร แดนเซอร์อีกฝั่งละ 4 โอเคไม๊หล่ะเห๊อะ..??
    ไฟล์แนบ
    0452.jpg 120K
  • Shorty girl..
    ไฟล์แนบ
    1173.jpg 18K
  • Shorty Girl..
    ไฟล์แนบ
    559.jpg 78K
  • Re. D.SS Malo
    ไฟล์แนบ
    1236.jpg 102K
  • ว๊ากกกก สัดปิหลาด จรเข้ขายาวเหี้ยสุดๆเลย กูชอบว่ะ Malo
  • ชอบเหรอ..เลี้ยงข้าวดิ่ เดี๋ยวจัดมาให้..!!

ดูผลงานในชุดที่แล้วไปก่อน Plan Breed Of The Year ของจริง..!!
    ไฟล์แนบ
    Malo pup.jpg 65K
  • เวทีอีกแล้วเหรอ !!! มันเมื่อยมั๊ยเวลาที่เดินไปร้องเพลงอ่ะ ??
  • สวยหวะพี่มีรูปลูกๆมันอีกมั้ย เอามาโชว์หน่อยอยากเห็น มันจะเป็นตัวสุดท้ายและ เอามาโชว์หน่อยเร็ว
  • otop party มีขายบัตรด้วยรึพี่ งั้นฝากบอกสุดหล่อในรูปนี้ทีว่าซื้อเผื่อเตยด้วย 1 ใบนะคะ
    ไฟล์แนบ
    resized_DSC_00292.jpg 58K
  • ตังค์ซื้อบัตรพอมี แต่ตอนนี้ยังหาค่าน้ำมันไม่ได้เลยอ่ะบิ๊กชิว..
  • เดอะ ลิตเติ้ล เอางี้งั้นพรุ่งนี้ไปรอบ้านไอ้บังแล้วเราจะ ปาร์ตี้กับให้หวานเจี๊ยบเลยเอาไม๊ล๊า..555+

น้องเตย...คำก็หล่อ 2 คำก็หล่อ เจอเข้าไปหลายๆหล่อนี่ไม่มีขี้เหล่เลยมั๊งเนี่ย..!!
  • พี่ยุทธวันหน้าขอฝีมือถ่ายรูปมาถ่ายให้ผมบ้างนะพี่รูปสวยมากขอบอก

ตอนนี้ไม่ค่อนมารายงานตัวเลยขอโทดทีคับเน็ตแม่งโดนตัด เซ็งเป็ด........
  • :m105:คืนตัวกันละยังง่ะ พี่ๆ B.B งุงิงุงิ :m105:
    ไฟล์แนบ
    0452.jpg 120K
  • ยังสบายๆๆอยู่เลยครับพี่อร มาต่อ กทม. มั๊ยหล่ะครับพี่...555555555555+
  • บรรยากาศงานอะไรวะ...กรูยังไม่รู้เลย 555+
    ไฟล์แนบ
    DSC07397.jpg 123K
  • รูปมีแค่นี้เองหรอพี่บิว..จัดหน่อยจิ
  • อ่ะๆจัดก็จัด..!!
    ไฟล์แนบ
    DSC07425.jpg 79K
    DSC07419.jpg 95K
    DSC07416.jpg 72K
    DSC07414.jpg 96K
  • ช่วยจัดจ้า..:032:
    ไฟล์แนบ
    IMG_60922.jpg 99K
    IMG_6094.jpg 70K
    IMG_6093.jpg 94K
  • จวบจนเวลานี้ยังไม่ฟื้นเลยว่ะ
    สังขารมันไม่จีรังจิงๆ

รูปมีแค่เนี้ยยยยยยยยยยยยยยยยเองหรือทั่น
  • อ่ะต่อ ๆ ๆ พิธีส่งมอบสิ่งสร้างความสุข
    ไฟล์แนบ
    DSC07442.jpg 103K
    DSC07445.jpg 99K
  • ว่าแล้วก็ไม่รอช้า......
    ไฟล์แนบ
    DSC07429.jpg 77K
  • 땡그랑 소리 안경 ภาษาเกหลี

クリンクメガネ ภาษาญี่ปุ่น

Levez vos verres ภาษาฝรั่งเศส

Anstoßen ภาษาเยอรมัน

Koccintanak ภาษาฮังการี่

Clink vasos ภาษาสเปน

ชนแก้วววววว ภาษาไทย..!!
    ไฟล์แนบ
    DSC07431.jpg 71K
  • โอว์...แดกเหล้ากันอีกแล้ว กรูเป็นลม..!!
    ไฟล์แนบ
    DSC07405.jpg 68K
  • แล้วก็ต่อด้วยการละเล่น ก.พ.น ยังมีศีลข้อไหนอีกไม๊ 5555+
    ไฟล์แนบ
    DSC07460.jpg 87K
    DSC07458.jpg 87K
  • จากขำๆ กลายเป็น เคร่งเครียด..!! "มีเท่าไหร่ตบ ลงกุ้ง"
    ไฟล์แนบ
    DSC07459.jpg 80K
  • ต่อหน้าเยาวชน..จะจะ
    ไฟล์แนบ
    DSC07437.jpg 69K
  • ดีนะที่ผม กับทีม ตะพานหินเล่นไม่เป็น....เรามากับพระ
    ไฟล์แนบ
    DSC07410.jpg 102K
    DSC07440.jpg 90K
    DSC07433.jpg 85K
  • ยินดีด้วยนะครับ บิ๊กบัง
    พอดีพลาดงานนี้ เนื่องจากติดงานจากเบื้องบน ปะป๊าเรียกหาตัวด่วน
    ไม่ไปไม่ได้ เด๋วแบ่งน้อย อะ 5555
  • ...ผมบิ๊กบัง และครอบครัวของน้องชาย ... ขอขอบคุณ พี่มาร์ค มาเฟีย น้าเหลียง และ เพื่อน พี่น้อง บัฟฟาโร่โบนทุกๆท่าน ที่มาด้วยใจจริงๆ ... งานนี้บิ๊กบังซาบซึ้งใจยิ่งนัก ... การต้อนรับท่าน อาจมีขาดตกบกพร่อง ขออภัยอย่างสูงครับ เวลาที่เราอยู่ด้วยกันมันอาจจะน้อย แต่เต็มเปี่ยมไปด้วยความสุขจริงๆครับ .... มีพิท มีเพื่อน มีความสุข คำนี้สมบูรณ์แบบจริงๆในวันนั้นครับ :020::020::020:
    ไฟล์แนบ
    013.jpg 33K