ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Update Red Ashi + Red J-Lo 53 Days
  • ขออนุญาติ อัพเดทหน่อยนะครับ

เริ่มกันที่ เอฟ1 ครับ
    Tel : 080 6361881
    086 1555325
    ไฟล์แนบ
    F1-Beauti.JPG 80K
  • ต่อๆ เลยครับ
    ไฟล์แนบ
    F1 Stand.JPG 42K
  • ตามมาด้วยเอ็ม3 ครับ ตามที่คุณเอ็มเชียงใหม่เรียกร้อง
    ไฟล์แนบ
    M3 Stand.JPG 43K
    M3 Down.JPG 58K
    M3-Stand2.JPG 48K
  • มาดูเอ็ม4 กันบ้างนะครับ

อัพให้คุณ ไผ่ สงขลาครับ
    ไฟล์แนบ
    M4-2.JPG 44K
    M4-1.JPG 56K
    M4-Bone.JPG 51K
    M4 -Behind.JPG 56K
  • มาดูรูปรวมๆ ของเด็กๆ M3-M4
    ไฟล์แนบ
    M3-Behind.JPG 49K
    M3-M4-2.JPG 75K
    M3-M4.JPG 60K
  • RED Ashi พ่อของเด็กๆ กระดูกแน่นๆ
    ไฟล์แนบ
    Ashiii.jpg 37K
  • แม่เด็กๆ Red J-Lo
    ไฟล์แนบ
    118.jpg 37K
    333.jpg 37K
    223.jpg 35K
  • ขายเท่าไร่ครับ
  • หางติดดำใช่ไหมครับ
  • คุณต้อมขายดีขายดีนะครับ...
  • ที่คอพ่อมันเป็นแผลหรือเป็นเรื้อนงับ
  • ตอนไปรับ จิวยี่ ที่สนาม บินหาด ใหญ่ เจอ ลูก อาชิ ตั ว หนึ่ง คับ 55+

ลงมาประจำการ อยู่ที่นี้ด้วย 55+
  • ใช่แล้วครับ...เอฟ2 ไปอยู่กับคุณ เซ้ง ที่สะเดา..ครับ

ตอบน้าผี มันเป็น แผลเล็กๆ นะครับ..อะชิ + เจโล จร้า
    ไฟล์แนบ
    Female.jpg 85K
    SAM_0543.jpg 65K
  • พ่อหมาก็ดูสวยดี แต่จะบีบรูปให้มันเตี้ยทำไมก็ไม่รู้ อยากเห็นรูปแบบไม่บีบมีไหม กำลังตัดสินใจกับอีกคอก ยังไงขอดูรูปเต็มๆตัวด้วยครับ
  • จัดไปครับน้าผี....ส่วนรูปไม่รู้บีบไม่บีบ...

แต่พี่เค้าถ่ายและส่งมาให้นะ...

เอา เวอร์ชั่นผมถ่ายละกันเน้นๆ
    ไฟล์แนบ
    as.jpg 31K
    Ash5.jpg 66K
    OhAS (Small).jpg 35K
    AShi.jpg 93K
  • ตัวอื่นจะเป็นงัยผมไม่รู้ครับ แต่f2ที่ผมรับมาสุดๆเลยครับทั้งความดุ ความตื่นตัวชอบๆครับ
  • :004: ฮา ฮา ท่านเซ้ง อย่าลืมเอามาโชว์ตัวด้วยคร้าบบ เจอกันที่หาดใหญ่ได้ทุกวัน หน้าร้านหมอตั้มครับท่าน :004:
    ไฟล์แนบ
    DSC04008 (Small)2.JPG 45K
  • ตอบท่าน ผี คับ ผม ว่า อยุ่ ที่จอคอม คับ เพราะ เหมือนจอ ที่บ้านเนี่ย

ถ้าดู หมาจะเตี้ย ใหญ่มาก แต่พอ ดูจอที่ทำงาน ก็ จะยืด อีกแบบหนึ่ง คับ

ลองสังเกตุ จอ ดู คับ ว่าเป็นแบบ พื้นผ้า อ่ะเปล่าคับ
  • ได้ครับคุณโดม เอาไว้ว่างๆจะเข้าไปครับแล้วจะพาเฮงๆไปด้วย อยากเห็นเจ้าซูสจังเลย วันไปรับลูกหมามาเห็นเจ้าหมาแดงของคุณตี๋ด้วย สวยใช่เล่นเลยนะ
  • เป็นไงครับ พี่ต้อม
    หมดยัง

15 เดือนนี้ มีมิตติ้งเล็ก ๆ ที่เดิมแถวๆ บายพาส ครับ
    ถ้าว่างมาแจมกันนะครับ พี่
  • :063:m4 สีสวยจังครับ คุณต้อม กระดูกใหญ่ดี