ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายน้องหมา"บางปูสมุทรปราการ"
  • Tel:0867093770
    Male 1
    ไฟล์แนบ
    Male1.JPEG 29K
  • Male1/อีกมุมครับ
    ไฟล์แนบ
    Male1..JPEG 35K
  • Female
    ไฟล์แนบ
    Female.JPEG 26K
  • Female / อีกมุมครับ
    ไฟล์แนบ
    Female..JPEG 27K
  • Male 2
    ไฟล์แนบ
    Male2.JPEG 28K
  • สวยมากๆคับไม่ค่อยได้เห็นสีเเละลายนี้เลย...
  • Male 2/ ..ขอบคุณพื้นที "Pitbullzone" ครับ
    ไฟล์แนบ
    Male2..JPEG 24K
  • แม่ของน้องหมาครับ
    ไฟล์แนบ
    katy5.JPEG 31K
  • พ่อน้องหมาครับ
    ไฟล์แนบ
    cora.JPEG 34K
  • แหล่มมาก ๆ M1 เนื้อตัวแน่นดี
  • พ่อแม่สายไหนคับนี่
  • โฮะๆ อยากจะได้ m1 มาไว้ที่บ้านอีกซักตัวจัง โฮะๆๆ สวยคับ:063::063::063::063::063:
  • ตัวเมียน่าสนใจครับ ผมชอบสีแนวนี้ ..ขอดูรูปเพิ่มได้มั้ยครับ
    top_nb@hotmail.com
  • ทำมัยพิดบลูต้องนั่งแบบนี้เกือบทุกตัว
  • :063:ลูกหมาสวยมากครับ หนาแน่นทุกตัวเลยครับ
  • ***top_nb CommentTime7 ชั่วโมงก่อน | August 4, 2010, 3:37 pm
    ตัวเมียน่าสนใจครับ ผมชอบสีแนวนี้ ..ขอดูรูปเพิ่มได้มั้ยครับ

****เห็นชอบไปหมดอะมึง...มีตังซื้อป่าววะ.. ไอกากตด top_nb
  • :004:ต้องบอกเลยครับว่าอนาคตสดใสแน่นนอนครับฟันธงครับท่าน:004:
  • มันขาดความแข็งแรงของ Pitbull แท้ๆไงมันยืนนานก็เมื่อย เดินนานก็เหนื่อย ร้อนมากก็หอบ ออกมาเดินนอกบ้านโดนหมาบ้านไล่กัดก็ตายเลี้ยงไว้ทำไม
  • ขายตัวเท่าไหรครับ
  • Female ราคาเท่าไรครับ
  • มันเป็นบลูลี่ใช่ไหมคับ (คนกำลังศึกษาอยู่มีความรู้เรื่องพิทบลูน้อยอย่าว่ากันนะว่าถามโง่ๆ)ขอบคุณคับ
  • Male 1 / 7,000 บาท
    Male 2 / 8,500 บาท
    FeMale / 7,000 บาท
    ขอบคุณทุกท่านที่ให้คาวมสนใจครับ.....
    ไฟล์แนบ
    katy.jpeg 36K
  • เป็นบูลลี่ผสมกับเรดโน๊ส หรือเปล่าครับ คุณเจ้าของช่วยตอบให้หายสงสัยหน่อยครับ
  • CommentAuthorGhost CommentTime1 วันก่อน | August 4, 2010, 11:30 pm
    ***top_nb CommentTime7 ชั่วโมงก่อน | August 4, 2010, 3:37 pm
    ตัวเมียน่าสนใจครับ ผมชอบสีแนวนี้ ..ขอดูรูปเพิ่มได้มั้ยครับ

****เห็นชอบไปหมดอะมึง...มีตังซื้อป่าววะ.. ไอกากตด top_nb

................... top_nb โครตกากตดสาดไม่กล้ามาตอบกระทู้ มึงเด็กยังไม่สิ้นกลิ่นน้ำนมแม่มึง ไอสะถุน

ค๊ากกกกกกกกกกกกก...................

ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ถุย ถุย ถุย

ถุย ถุย ถุย

ถุย ถุย ถุย

ถุย ถุย ถุย

ถุย ถุย ถุย

ควย....มึงกิ่นนมแม่มึงอิ่มยังวะ....ไอ... เกรียน.... top_nb หมายังไม่มีปัญญาเลี้ยง ควย....

*******ตัวมึงเอาไห้รอดก่อนเหอ ไอกากตดเอ้ย..... ค๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก ถุย ถุย..... ####################
  • >>>>
    Ghost
    * CommentTime1 วันก่อน | August 4, 2010, 11:30 pm
    ***top_nb CommentTime7 ชั่วโมงก่อน | August 4, 2010, 3:37 pm

!!! โทษทีนะคับ คุณ ผมก็ไม่รู้นะครับว่าคุณเป็นใคร ถึงผมจะอยาดดูรูปหรือสอบถามข้อมูลอะไร
    กับกระทู้นี้ มันก็เป็นสิทธิของผม และผมก็ไม่ได้ละราณใคร

และคุณกระทู้ข้องบน
    * Ghost
    * CommentTime20 ชั่วโมงก่อน | August 6, 2010, 1:45 am
    คำเฮียๆ ที่คุณด่าผม ก็เก็บไว้ด่าครอบครัวคุณเองเถอะครับ

เหอะๆน่าสงสาร

>>> กรุณาแสดงตัวเองด้วยนะครับ อย่ามาอ้างตัวเองว่าเป็นผีเลย
    น่าอายเปล่าๆ
  • ขอแสดงความคิดเห็น

ว่ากันตรงๆ เลยนะคะนี้กระทู้ขายน้องหมาหรืออะไรกันแน่
    เข้าใจนะค่ะว่าคุณเจ้าของกระทู้ต้องการจะขายหมาจริงๆ

แต่...บุคคลที่แสดงตัวเป็นผี ในกระทู้นี้เห็นมีอยู่บางคอมเม้นที่คุณเข้ามาอาศัย__เกาะ___กระทู้นี้
    ด่าบุคคลอื่น ที่เข้า Sing inเข้ามา ด้วยความตั้งใจ

เวปนี้ มีแต่คนรักสุนัขหมาพิทบูลกันทั้งนั้น ดิฉันว่าน่าจะใช้ ความคิด สติปัญญาและสมองที่มีอยู่
    คิดทบทวน ก่อนจะโพสอะไรลงไปนะคะ....... คุณผี
  • สำหรับ Female สวยดีนะคะ
    ดิฉันก็เลี้ยงพิทบูลเหมือนกันแต่เป็นตัวผู้

ขอให้ขายหมดเร็วๆน้า...
    ไฟล์แนบ
    mini-cats.jpg 55K
  • ช่วยอัพรูปลูกสุนัข...เพิ่มเติมหน่อยอยากได้