ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กิจกรรมมันส์ๆสำหรับคนมันส์ๆ
  • เรามีรูปแบบกิจกรรม outdoor สนุกๆมานำเสนอชาว pitbullzone ดังนี้

fishing trip ตกปลาตามธรรมชาติ ตี popping มันส์ๆ เย่อกับกะมงริมฝั่ง Trolling/Casting ตามlifestyleของท่าน

และมีกิจกรรมดีๆสำหรับสุนัขของท่านที่พามาด้วยเช่นว่ายน้ำดูปลา วิ่งเล่นขุดทรายตามชายหาด

เรามีพิตบูลรับแขกคอยต้อนรับท่าน หรือเป็นเพื่อนเล่นกับน้องหมาท่านได้ นิสัยดี สุภาพอ่อนโยน รักเด็ก

สามารถร่วมทำกิจกรรมกับสุนัขท่านได้อย่างปลอดภัย

และเรายังมีอีกหลายบริการให้ท่านได้เลือก เช่น เที่ยวหมู่เกาะสิมิลันกับเรา รายบุคคลหรือหมู่คณะ บริการเรือรับจ้างทุกรูปแบบ

รายละเอียดเพิ่มเติม 0826331260 (oat fishingpit)
    ไฟล์แนบ
    เหยื่อ.jpg 98K
    125916949875061.jpg 76K
  • อีกนิด
    ไฟล์แนบ
    รวมรูปตกปลา2.jpg 42K
    ผลงานอีกครับ2.jpg 52K
    โผล่หัว.jpg 65K
  • ผม ก็ชอบ ตกปลาเหมือนกันคับ แต่ตก ปลาน้ำจืด นะคับ แต่เกือบ 1ปี แล้วที่ไม่ได้ ไปตก ( แล้วเรียก ว่าชอบหรือเปล่าว่ะเนี่ย)

แต่ดูพวกท่าน มืออาชีพมากเลยนะคับเนี่ย
  • สนใจคับ ขอรายละเอียดด้วยคับ
  • ว่างๆก็มาสนุกกันครับ เปิดบริการทุกวัน ถ้าผ่านมาทางพังงาหรือเขาหลักแวะมาทักทายกันได้ โทรมาได้เลยครับ เรามีไต๋เรือชำนาญการ

ทั้งเรือเล็กและเรือใหญ่เลือกได้ตามความต้องการ หรือจะพาน้องหมามาเล่นน้ำแบบชิวๆก็ได้ครับยินดีมากๆ

คุณ nirvana13 อยากได้รายละเอียดเดี๋ยวรบกวนฝาก Email ไว้นะครับจะส่งรายละเอียดทริปไปให้

ปล. กลัวคุณwebmaster (มาเฟีย) มาเก็บภาษีย้อนหลัง อิอิ:062::065::018:
  • เมลผมคับ mafia854@hotmail.com ผมผ่านบ่อยคับแถวนั้น
  • :063::063::063::005:
  • ปลาคงเจ็บหน้าดู สำหรับมนุษย์คิดว่าเป็งเรื่องมันๆๆๆแต่ปลาอ่ะไม่ใช่ปลาเจ็บปานตาย ไม่มีไรหรอกครับผมแค่เชื่อในเรื่องบาปบุญคุณโทษแค่นั้นเองครับ
  • ชอบเหมือนกันแต่ช่วงนี้เล่นแต่ปลาช่อน
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0531.jpg 100K
    ภาพ0634.jpg 64K
    ภาพ0604.jpg 115K
  • ตอนเด็ก ผมเซียนตกปลาน้ำจืดครับ แต่พอคุณย่าพาไปวัดไผ่โรงวัว จ.สุพรรณบุรี นับแต่นั้นมาผมเลิกตกปลาไปโดยปริยาย...... พอมาวัยฉกรรจ์ ตามเพื่อนไปกะรังนกแก้ว จ.สตูล ลืมความกลัวตอนเด็กเลยครับ กลับไปตกอีกจนได้ แต่ปัจจุบันวางมือแล้วครับ อโหสิให้กันด้วยนะเจ้าปลาทั้งหลาย
  • ผมชอบดำน้ำครับ ชอบดูปะการังสวยๆ ปลาใหญ่ๆ ฝูงปลา มันคือความสุขของผม
    แต่พอตกดึกผมก็ชอบที่เอาฉมวกลงไปด้วยเพื่อแทงปลา และก้เลือกปลาตัวที่ชอบ เอามาทำเป็นอาหารเพื่อปาร์ตี้บนเรือ
    และก็ตกปลาบ้างเป็นบางโอกาส
    ไฟล์แนบ
    IMG-9607.jpg 37K
    IMG_0832.jpg 117K
    PA041048.jpg 65K
  • woot พี่ ตี เหยื่อ ได้ ปลาช่อน ขนาด นั้นเลยเหรอ คับ

ที่หมายไหนเนี่ย ปลามากจัง
    ...........................................

พี่ ยุทธ ไม่กลัวไอ้ ลาม บ้าง เหรอ คับ กลางคืน ซะด้วย ดำ ลง ไปได้ ยังไง 55+
  • CommentAuthortutie CommentTime1 ชั่วโมงก่อน | August 5, 2010, 12:29 pm
    woot พี่ ตี เหยื่อ ได้ ปลาช่อน ขนาด นั้นเลยเหรอ คับ

ที่หมายไหนเนี่ย ปลามากจัง
    ......................................

ใช่ครับที่เมืองกาญพอมีตัวอยู่ครับลูกสาวก็ชอบครับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0519.jpg 74K
    ภาพ0518.jpg 103K
  • สนจัยครับ ต้องใช้งบคนล่ะเท่าไหร

เเล้วไปยังไง เอารถไปเองหรือจัดรถไปกันครับ ^^
  • งบใช้ไม่เยอะหรอกครับ ติดตรงที่ว่าจะมายังไง จะมากี่คน มาเมื่อไหร่ แล้วจะทำกิจกรรมรูปแบบไหนครับ งบประมาณไม่ใช่ปัญหาเหล้าขวดเดียวก็ไปกันได้ แต่ที่กล่าวนำเช่นนั้นก็เพราะว่า เราทำไม่ได้หวังอะไรมาก แค่อยากให้มาสำผัสบรรยากาศแล้วบอกต่อๆกันไป ผมเป็นคนที่ว่าถ้าถูกใจไปไหนไปกัน แต่ถ้าไม่ก็แค่จัดหนักๆๆ555 ผมขอกล่าวถึงความเดิมตอนที่แล้วก็คือว่าผมแค่อยากเข้ามาเปิดตัวให้คนคอเดียวกันได้มาพบปะพูดคุยในเรื่องเดียวกัน เช่นเรื่องน้องหมาของเรา เรื่องตกปลาตามสไตล์ของเรา

ปล.เรื่องราคาขอให้โทรมาคุยกันจะดีกว่า ไม่ได้อะไรนะครับแค่อยากให้ทุกๆท่านที่ชื่นชอบได้มีการสร้างปฎิสัมพันธ์ระหว่างลูกค้ากับผู้ให้บริการครับ เชิญมาหาเราแล้วเราจะไม่ทำให้วันเวลาของท่านสูญไปโดยเปล่าประโยชน์แน่นอน (OATFISHINGPIT)
    ไฟล์แนบ
    หนักมือ.jpg 86K
    ผลงานอีกครับ.jpg 86K
  • เอางี้นะครับ เริ่มจากบริการเรือหางยาว ตี popping trolling หรือ ตกปลาหน้าดิน ราคาต่างกันนิดหน่อย

popping trolling เริ่มต้นที่ 1500 บาท เพื่อนร่วมทริปได้ 1-5 ท่าน

ตกปลาหน้าดินทั้งวัน หรือทั้งคืน 2500 บาท เพื่อนร่วมทริปได้ 1-5 ท่าน

เรือใหญ่ ทริปตกปลาใหญ่ หมู่เกาะสิมิลัน พร้อม เหยื่อ อาหารและน้ำดื่ม เหมาลำ วันละ 16000 บาท(มาแต่ตัวและอุปกรณ์) สุราจัดหามา

เอง

Similan day trip (Snokeling) 4 จุด พร้อมอาหารเครื่องดื่ม และอุปกรณ์ เริ่มต้นที่ 2000 บาท (ราคานี้อาจเปลี่ยนแปลงได้)

ต้องขอโทษคุณ nirvana13 ด้วยครับที่ไม่ได้ตอบ email ผมขออนุญาติตอบที่นี่เลยนะครับ

ปล. หวังว่าคุณมาร์คจะไม่เก็บค่าโฆษนานะครับ ขอบคุณสำหรับพื้นที่ครับ
    :015:
  • พี่ woot ช่วยแนะนำ เหยื่อปลอม ที่ พี่ ใช้ หน่อยคับ

กินง่ายอะไร ปานนั้น

จะได้เอาไปลองหน่อยคับ

ผม แพ้ลูกสาวพี่แล้วยังงี้ 55+
  • พี่ woot ช่วยแนะนำ เหยื่อปลอม ที่ พี่ ใช้ หน่อยคับ

กินง่ายอะไร ปานนั้น

จะได้เอาไปลองหน่อยคับ

ผม แพ้ลูกสาวพี่แล้วยังงี้ 55+
    ...............................

อยากรู้โทรมา 0871603255
  • พี่wootครับใช่เหยื่อกระดี่เหล็กติดใบพัดรึเปล่าครับ