ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

HARMstudio ของเปิดตัว เสื้อยืดพิทบูล
  • กราบสวัสดีชาวพิทบูลโซนทุกท่านครับ เนื่องด้วย ผมและเพื่อนได้ทำแบรนเสื้อออกมาเป็นตัว โดยชื่อ ว่า HARM
    และผมได้เล่นเวปนี้มานหลายปีแล้วจนเรียนจบ มีความชอบในตัวตนของพิทบูล เลยอยากนำเสนอลายเสื้อ ใน
    สไตล์ HARM HARM กระผมก็ของฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

-- ของขอบคุณพี่มาร์ค มาเฟีย เจ้าเวปด้วยครับสำหรับพื้นที่ ---
    ดัวยความเคารพอย่างสูง ( HARM_studio )

- ท่านใดสนใจ เรื่องรายละเอียด ของตัวเสื้อ ภายในไม่เกินเสาร์-อาทิตย์ นี้ จะมาแจ้ง

รายละเอียดสี size และ ราคา การจัดส่งครับ อีกทีครับ :008:

กำลังอยู่ในช่วงตกลงการผลิตครับ สวัดดีครับ

*** เรียนถึง พี่มาร์ค ครับ ผมสนใจที่ว่างตรง DOGS FOR SALES ครับจะติดต่อพี่อย่างไรดี ****

087-0132995 ป๊อด ครับ
    083-4949280 ป๊อบ ครับ

harmstudio@hotmail.com
  • มีสองลายครับ
    ไฟล์แนบ
    HARM_001s.jpg 103K
  • RED NOSE HARM แบบ รุ่นใหญ่ หนักแน่น
    ไฟล์แนบ
    rednose_s.jpg 95K
  • BULLY BOY Harm วัยรุ่น แปลกใหม่ไม่เหมือนใคร
    ไฟล์แนบ
    bullyboyz_s.jpg 95K
  • เสื้อข่าวดูไม่ค่อยสวยนะ ดูไม่ค่อย hard ลายก็ถือว่าใช่ได้ถ้าใส่สีที่ลายผมว่าโครตเจ๋ง
  • ขอบคุณครับพี่ผี ตอนนี้มันเป็นตัว DEMO ทางเราเลยทำแบบพื้นฐานมาให้ชมก่อนครับ
  • มันดู รกๆ ยังงัยไม่รู้หวะ
  • ราคาเท่าไหร่หรอครับ สวยดี อยากได้ๆ ;D
  • ลายอาร์ตดีผมชอบๆ ; )
  • รกไปนิดครับ รายละเอียดมาก จะทำให้ไม่เห็นจุดที่เด่น ว่าเราต้องการที่จะแสดงอะไรเป็นจุดโฟกัสครับ
    ส่วนเรื่องความสวยของลาย ผมว่าใช้ได้ แต่อย่างที่บอกบางอย่างไม่ต้องเอามาใส่จะทำให้ พิทบูลเ่ด่นขึ้นอีกครับ
    ต้องขอโทษที่ขอพูดตรง ๆ นะครับ แต่แนวทาง ไอเดีย เยี่ยมเลยครับ
  • อย่างที่พี่ผีบนว่า ผมจึงบอกว่าควรใส่สี เพื่อให้เกิดความเด่นในรูป เพราะ ถ้าเปนแบบนี้มันจะ ลายไม่มีจุดเด่นจริงๆ บวกกับสีเสื้อที่จืด เลยทำให้ ลายดูไม่มีความเด่นและรก ^0 ^ เป็นกำลังใจให้ ทำต่อไปรอดูผลงาน
  • ดีครับ เป็นเอกลักษณ์เฉพาะตัว ไม่เหมือนใครดี

เราต้องขายไอเดีย ขายความคิดที่เป็นตัวตนของเราครับ มันถึงจะแตกต่าง
    ส่วนความคิดเห็น เป็นส่วนช่วยประกอบให้โดนใจตลาดมากขึ้น แต่ไม่จำเป็นต้องรับไว้ทุกเรื่อง
    อะไรเห็นด้วยก็ทำอะไรไม่เห็นด้วยกับรับฟัง เพราะเรากำลังจะเอาตังเขาครับ

หากเรามั่นใจ ก็เดินหน้าเต็มที่เลยน้อง
  • สวยดีคับราคาเท่าไรอ่ะ
  • สวยดีครับคุนป๊อด ลวยลายมีเอกมีเอกลักษณ์ดีมีเรื่องราวในตัวมันเอง

ไม่จำเป็นต้องใส่หลายสีก็ดูดีครับ(แบบคลาสสิก) วางองค์ประกอบด้วยน้ำหนักเข้ม กลาง อ่อน

แยกจุดเด่นด้วยการวางแสงเงาดีๆก็สวยแบบง่ายแล้วครับ

อีกความเห็นน่ะครับ ลายเส้นที่ใส่ในลายละเอียดอย่าทิ้งน่ะครับ

มันทำให้ครบองค์ประกอบที่มีทั้ง จุด เส้น รูปทรง แสงเงา พื้นผิว และที่ว่าง ทั้งหมดนี้จะทำให้งานสมบูรณ์ครับ
  • ** สวยคร๊าบๆๆๆๆๆ **

:m001::m001::m001::m001::m001::m001:
  • สวยทีเดียวครับ...แต่น่าจะทำเอาใจสายกัดบ้างนะครับเท่าที่ผมเห็นยังไม่มีไครทำเลย
  • สนใจครับ ว่าจะทำเสื้อใหม่พอดี
  • สวยคับ ผม ช่วยเชียร์ -------->
  • :015:ขอแบบคอปกด้วยสิครับ เดี๋ยวช่วยอุดหนุน
  • สุโค่ยยย อีกเเล้วครับท่านนนนน ทำมาอีกนะคับ
  • อยากใด้แต่ไม่รู้ขนาดที่เราใส่ใด้ปะ xxl สวยครับ น่าจะมีสีดำ และแบบลงสีใว้ด้วย แบบสวยดีครับรอสังด้วยคน
  • - ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นทุกท่านเลย ครับ แลัวคำแนะนำต่างๆ ผม จะเก็บไว้พิจารณาครับ

- สำหรับการว่างขาย ก็ ประมาณ เสาร์ นี้ จะมาบอกรายละเอียดอีกที่ครับ จริงเราไม่ได้ทำแต่ลาย pitbull

นะครับ แต่อยากทำออกมาเอาใจคอพิทบูลแนะนำในบ้านหลังนี้ ก่อน ที่อื่นเลย เล่นเวปนี้มา แต่ผมก็ยังไม่ได้เลี้ยงพิทหรอกนะ

แต่ชอบเข้ามาดูสุนัข อยู่บ่อย ชอบในตัวตนของมันมัน HARM ดี แต่ไม่ก้าวร้าว ตัวตนของมันผมมองว่ามัน

คงมีแค่ ขาวกับดำ ตรงไปตรงมาชัดเจน ชอบมาเลย ตรงใจสไตล์เรา :008:
  • :004::004::004:ขายเท่าไหร่วะ

ลายเจ็บดีว่ะ

ทำมาหลายๆสีนะ
  • :063:สนใจขอเบอร์โทรหน่อยได้ไหมผมกลุ่มนครสวรรค์กำลังต้องการบอกเบอโทร
  • ต้องขอโทษด้วย ครับ ลืมจริงๆ ตายล่ะ ลืมลงเบอร์

087-0132995 ป๊อด ครับ
    083-4949280 ป๊อบ ครับ

• อยากได้ลายแรกอ่ะค่ะ น่าจะลองทำเสื้อสีดำด้วยนะคะ

แล้วลายน่าจะสีขาวกะเทา ถ้าขาวหมดบนเสื้อสีดำคงขัดๆตาไปนิดนึงคำว่าRed Noseนี่ สีแดงชัดๆจะโอไหมง่า

แต่สีขาวก็โอแล้วค่ะ

อยากได้ค่ะ เนื้อผ้านี่เป็นแบบไหนหรอคะ คอตตอน 100% ป่าวคะ

ราคาเท่าไหร่ อัพเดทด้วยนะคะ ^ ^
  • ขอให้ขายดีๆนะเว้ย

เด็วกูจะช่วยโฆษณา:063::063:
  • เออว่าไป

ไอ้ป๊อปใส่แล้วพุงออกว่ะ555+

ใส่สีดำดีกว่าว่ะป๊อป
  • ส่งตัวล่ะเท่าไหรครับ อยากจะเอา10กว่าตัวเเต่จะสังตลอดทุกอาทิทย์เพราะ ตอนนี้เปิดร้านขายเสื้ออยู่...

เบอร์ L กับ เบอร์ XL เท่าไหร
  • อืมๆ ใส่สีตัวก็ดีนะครับ เอาสีเจ็บๆ อ่ะ ตอนนี้ตลาดเสื้อยืด สกรีนเต็มๆ สีจัดๆ มาเเรงขายดีครับ ^^
  • อยากรู้ราคาอ่ะ
  • มาแล้ว ครับ ยุ่งมากเลยวันนี้ เดี๋ยวจะ แจ้งรายละเอียดให้ทราบ บ่อยๆนะครับ

ตอนนี้ทางเรากำลังเตรียมเรื่องคุณภาพของเนื้อผ้าอยู่ครับ รอรายละเอียด เรื่อง size และวันที่เปิดจอง

แล้ว วิธีการส่งจองการจัดส่งอย่างละเอียดอีกที่นะครับ ว่างจำหน่ายแน่นนอนครับ

เราเป็นห่วงเราคุณภาพเสื้อมากเลย เดี๋ยวจะมาอัพความเคลื่อนไหวเรื่อยๆ ครับ

แล้วขอบคุณทุกท่ามมากครับที่ให้ความสนใจ :015:

- ตอบคุณ # RapbitZ เนื้อผ้า คอตตอน 100% ครับ

- ตอบคุณ yakuzaawaa ตอบเลยนะครับว่าทางเรายังไม่ขายส่งอ่ะครับ ตอนนี้ต้องขอโทษด้วยจริงๆ

• http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=16874&page=1#Item_0
  • good idea ! .. it is beautiful ! :063: