ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากได้ พิทบูลซักตัว รับซื้อพิทบูลครับ ตอนนี้อยากได้มาก แต่ยังไม่ถูงใจ
  • รับซื้อ พิทบูล ครับ

ขอรูปกับรายละเอียด พร้อมราคา

b_b-noppadol@hotmail.com

ผมอยู่สุโขทัยครับ คุณอยู่ที่ไหน ผมไปได้ทุกที่ครับ ขอแค่เจอตัวที่ถูกใจ ขอราคากันเองนะครับ

ขอบคุณทุกท่าน และ PitbullZone ด้วยครับ
  • ขอให้เจอเร็วๆน่ะคับ
  • อยู่สุโขทัยอำเภออะไรครับ
  • ผมว่าประกาศขายหมาเยอะมากเลยนะครับลองค่อยๆดูไปเลื่อยๆถูกใจก็ลองโทรคุยดูเค้าใจดีทั้งนั้นแหละครับ
    แต่ถ้าไม่มีเวลานั่งดูเวปผมว่าคุณก็คงไม่มีเวลาพอที่จะเลี้ยงมันหรอกอย่าซื้อเลยมันเป็นภาระ
    ผมเห็นคนตั้งกระทู้แบบนี้บ่อยๆไม่เกรงใจคนที่เค้าประกาศขายบ้างเหรอครับ
  • อันนี้เห็นด้วยกับผีนะครับถ้าอยากได้จริง(จริง)คุณสละเวลามาเปิดในเวปนี้มีแน่นอนครับที่ถูกใจคุณ
    ผมไม่เห็นประโยชน์ที่เจ้าขอองเค้าจะไปเสนอกับคุณเองเลยครับ
    ถ้าเริ่มต้นยังไม่มีเวลา
    ผมว่าดูอย่าเดียวน่าจะเพลินกว่าครับ

อ้อแล้วที่สำคัญในเวปนนี้นะครับ
    มีหมดแหละครับ
    รูป
    รายละเอียด
    ราคา
    แถมคำวิจารณ์สำหรับร่วมตัดสินใจด้วยครับ
    กลัวพอมีคนเสนอไปเดี๋ยวจะมาตั้งกระทู้อีกว่าช่วยดูหน่อยตัวไหนดีอะไรประมาณนี้น่ะครับ
  • ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นนะครับ

ผมคงไม่มีเวลาจริงๆ เพราะตอนนี้ผมยังเรียนอยู่เลย

แต่ผมเห็นมันครั้งแรกก็รู้สึกรักมัน อยากได้มันมากเลย
    ความรู้สึกที่ไม่เคยเกิดขึ้นมาก่อน

และผมเป็นคนที่ไม่ชอบสุนัขครับแต่พอเห็นเจ้าพิทบูลมันรู้สึกอยากเลี้ยงมันมากเลยครับ

คุณ Khunboy71 ครับ ผมอยู่อำเภอเมืองครับ ถ.วิเชียรจำนงค์
  • ดีครับน้องรู้ว่าตัวเองไม่มีเวลา
    ช่วงนี้ก็ใช้เวลาที่มีศึกษานิสัยหรือวิธีการเลี้ยงให้ละเอียดรวมถึงปัญหาที่เกิดขึ้นระหว่างที่เลี้ยงมันไปก่อนจะดีกว่าครับ
    เอาไว้ให้เรียนจบมีงานมีเงินมีเวลาค่อยว่ากันดีกว่าครับ
  • ช้าๆ ได้พร้าเล่มงาม โบราญไปนิสนุง แต่ใช้ได้ทุกสมัยครับ :030:
    พี่ก็เป็นครับ โดนมันไปทุกตัว ฮ่า แต่ต้องศึกษามันให้ดีๆก่อนที่จะเอามาเลี้ยงจริงๆนะครับ
    ก่อนเลี้ยงปัญหามันไม่มีหรอกครับ แต่พอเลี้ยงไปแล้ว ปัญหามันจะตามมาทีละอย่าง :012:
    เพราะฉนั้น ใจเย็นๆ มีเวลาศึกษาไป เราพร้อม เดี๋ยวทุกอย่างมันจะมาเองครับ
    ไม่ต้องกลัวจะหาลูกหมาไม่ได้ครับ ผมเชื่อว่ากว่าน้องจะเรียนจบก็คงเข้าเส้นพอดีครับ :001:
  • ถ้าหมาครึ่งปีแล้วและเป็นตัวเมียยังสนใจปล่าว
    สีขาวเคยเปิดการขายมีคนให้ 4,000พันเลยไม่ขายตอนนี้ไม่ได้อยู่ด้วยกันฝากเขาดูแลให้แต่อ้วนถ้วนสมบูรณ์ดีและแข็งแรงสนใจโทรมา 08902785028 เดี๋ยวส่งรูปให้ดูตัวเป็นๆ
  • น้องศึกษาดีๆก่อนนะครับ พร้อมจริงๆค่อยเลี้ยง เดี๋ยวจะมีมีตติ้งน้องคอยเข้ามาดูในบอร์ดบ่อยๆละกัน
  • ขอบคุณทุกๆ คนมากเลยนะครับ แล้วผมจะรอเจอพี่ๆ ทุกคนครับ