ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีใครอยากรับเลี้ยงพิทบู ตัวผู้อายุประมาณ 2 ปีมั่งมั๊ยคะ
  • มีใครอยากรับเลี้ยงพิทบู ตัวผู้อายุประมาณ 2 ปีมั่งมั๊ยคะ อยากหาคนใจดีรับเลี้ยงอ่ะค่ะ
  • ระวังผีหลอก5555555
  • เพิ่มเติมค่ะ...คือว่าพี่ชายแฟนเค้าซื้อมาอ่ะค่ะ แล้วตอนนี้เค้าย้ายไปอยู่ต่างจังหวัด แล้วทิ้งไว้ที่บ้านอ่ะค่ะ
    สงสารเค้า เพราะไม่มีใครพาไปเดินเล่นบ่อยๆ แล้วก็ไม่ค่อยมีที่ให้วิ่งเล่นด้วยค่ะ อยากให้เค้าไปอยู่กับคนที่
    สนใจและอยากดูแลเค้าค่ะ อีเมล์นะคะ i_lapat@hotmail.com ส่วนใครอยากดูรูปก็ทิ้งเบอร์ไว้เลยค่ะ เด๋วถ่ายรูปแล้วจะส่งไปให้ดูค่ะ
    ขอบคุณค่ะ
  • ให้ฟรีนะคะ แค่รักและดูแลเค้าให้ดีหน่อยแค่นั้นแหล่ะค่ะ
    ไม่อยากได้ก็ไม่ต้องติดต่อมาสิคะ
  • ส่งรูปให้ดูหน่อยครับ
    rabidboy@hotmail.com
  • suriyamahachai@hotmail.com
    ดูหน่อยนะครับ เดียวไปรับเองเลย
  • 0866603187

สนจัยครับ
  • สนใจโทรมาคุยดีกว่าค่ะ 0841035927
  • ขอรูปหน่อยครับ
    lovelyday12@hotmail.com
  • เรื่องรูปเด๋วพรุ่งนี้จะลงให้ดูอ่ะค่ะ
    วันนี้ลืมเอาเมมการ์ดมาค่ะ
  • อยูที่ไหนครับ
  • eak_chumneansart@yahoo.com
  • สุนัขอยู่ที่ไหนครับ
  • เพียบเลยขาประจำ2
  • ไอ้ black_p มึงมามั่วอีกแล้ววว ไอ้สัดเอ้ยย กูอยากรู้เหลือเกินว่ามึงทำไมทำตัวน่าด่ามากเลยย เกรียนมากนะมึง ก็อตติกับเรดโน๊ส ราคาถูกยังไม่ได้อีกหรอ ไอ้ส้นตีน แจกเบอร์เค้าทั่วเลยเนาะ กูสงสารแทนครอบครัวมึงจัง
  • ไอ้ black_p มึงมามั่วอีกแล้ววว ไอ้สัดเอ้ยย กูอยากรู้เหลือเกินว่ามึงทำไมทำตัวน่าด่ามากเลยย เกรียนมากนะมึง ก็อตติกับเรดโน๊ส ราคาถูกยังไม่ได้อีกหรอ ไอ้ส้นตีน แจกเบอร์เค้าทั่วเลยเนาะ กูสงสารแทนครอบครัวมึงจัง

เห็นด้วยอย่างแรง

เห็นด้วยอย่างแรง
  • โหดมาก แบบนี้ต้องจับดีดไข่แล้วเอาไฟลนซ้ำ จะได้รู้ว่าความเจ็บปวดนั้นเป็นยังไง
  • ไอ้สัด black_p มึงยังไม่เลิกจังไอกหรือไอ้เด็กเหี้ยนี้อยู่แถวบ้านผมเอง อายุ17เองอย่าไปสนใจมันไอ้เหี้ยนี้บ้าไปวันๆ
    ขี้ขโมยของด้วยคนแถวนี้รู้จักมันดีติดม้าบ้ายาบ้านมันขายน้ำเต้าหู้ตอนเช้าพ่อแม่มันทำงานเหนื่อยมากแต่มันเหี้ยสุดๆ
    ไม่เคยช้วย ขโมยแต่เงิน เอาไปเล่นเกมส์ซื้อยาดูดกับเพื่อนคนแถวนี้เขาละอามันหมดแล้ว มันชื่อ พี ไม่เรียนหนังสือด้วย